เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 01:35:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 576 577 578 [579] 580 581 582 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1362498 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8670 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 07:10:27 AM »

Grin Grin Grin อิอิ เป้ากระดุ๊กกระดิ๊ก สนุกดีครับพี่เสือ ยิงเร็วๆแบบพี่เสือสงสัยต้องตั้งแบบ แว้บเดียวครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

มิบังอาจๆ  ผมยิงเร็วแบบไม่เข้าโซนน่ะครับ555 หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ซ้อมมากๆเข้าไว้น้องๆ มั่นใจว่าขอเวลาอีกหน่อย ทีมPHOENIXต้องมีMASTERเกินห้าคน.... Grin Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8671 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 11:02:21 AM »

Grin Grin Grin อิอิ เป้ากระดุ๊กกระดิ๊ก สนุกดีครับพี่เสือ ยิงเร็วๆแบบพี่เสือสงสัยต้องตั้งแบบ แว้บเดียวครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

มิบังอาจๆ  ผมยิงเร็วแบบไม่เข้าโซนน่ะครับ555 หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ซ้อมมากๆเข้าไว้น้องๆ มั่นใจว่าขอเวลาอีกหน่อย ทีมPHOENIXต้องมีMASTERเกินห้าคน.... Grin Grin Grin Grin

แต่ละคนรู้สึกเบื่อๆครับ ไม่ค่อยอยากซ้อมกันเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน... นี่ใกล้แข่งยังไม่ค่อยซ้อมกันเลย เจอกันทีก็เฮฮากันที มันอืดๆยังไงพิกล... Huh Huh หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #8672 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 11:18:06 AM »

ต้องเเอบซ้อมคนเดียว  หรือหาบัดดี้สองต่อสองครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #8673 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 11:20:58 AM »

ต้องเเอบซ้อมคนเดียว หรือหาบัดดี้สองต่อสองครับ

รีบออกตัวเลย กลัวโดน Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #8674 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 11:36:14 AM »

ต้องเเอบซ้อมคนเดียว หรือหาบัดดี้สองต่อสองครับ

แปลดีๆก็โดนเหมือนเดิมครับพี่ Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #8675 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 01:51:09 PM »

แปลดีๆก็โดนเหมือนเดิมครับพี่ Grin

ตัวใครตัวมันครับ กรรมใดใครก่อ คนนั้นรับกรรม..... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8676 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 02:12:28 PM »

วันนี้มาดูราคาค่าสอนของADAM TYC ว่าเขาสอนอะไร/ถูกแพงแค่ไหน....ดูแผนที่แล้วเชคฯอยู่ติดกับเยอรมัน/ใต้โปแลนด์/เหนือออสเตรีย....ใครไปประเทศแถวนั้นบ่อยๆน่าจะลองข้ามแดนไปเทคคอร์สมาเผยแพร่กันบ้างก็ไม่เลวนะครับ....หรืออีกทางลงขันกันจ้างเขามาสอนเพราะเขาก็พร้อมที่จะไปสอนทั่วโลกอยู่แล้ว Grin Grin Grin

The shooting courses are based on experience, techniques and skills refined over years of competing in the Practical Shooting sports at the highest level. The highest level is verified with 1 World, 2 Continental and numerous international champion titles.

I teach group as well as individual cl. either in English or Czech language of all levels. Cl. are suitable for skilled shooters as well as for total beginners. The course can be adjusted according to your demands upon agreement.

I can do a shooting course anywhere in the world or in the Czech Republic with travel expenses and accomodation covered by the client(s).

Course pricing:

1 day shooting course (beginner to intermediate level) tought in the Czech Republic near Pilsen (90km from Prague) in English with at least 8 - 12 clients = 80,- Euro per person (targets and all requsities included, 400 rounds minimum)

1 or several-day shooting course (intermediate to professional level) tought in the Czech Republic near Pilsen (90km from Prague) in English with at least 8 - 12 clients = 100,- Euro per person (targets and all requsities included, 500 rounds per day minimum) This course is designed to refine your skills at level 3 and higher international matches with shooting less or more typical stages as well as coping with the mental part of the game.

วันเดียวบีกินเน่อร์ 80 ยูโรต่อคน...หนึ่งหรือมากกว่าหนึ่งวันระดับอินเตอร์มีเดียทถึงระดับโปรฯ 100 ยูโร   ไม่แพงเลยครับถ้าเทียบกับโปรไทเมอร์หนึ่งอัน (1 ยูโรประมาณ 46-47 บาท)  Grin Grin Grin

ประเทศเชครีบัพลิคในแผนที่..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 02:43:07 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8677 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 08:44:38 PM »

พี่คนละประมาณ 100 ยูโร ขั้นต่ำ 8 คนรวมวันละ 800 ยูโร คิดง่ายๆยูโรละ 50 บาทวันละ 40,000 บาทราคานี้ไม่ได้ถูกนะครับ แถมบวกค่าใช้จ่ายอื่นๆอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมจำได้ว่าเมื่อก่อน Voight มาสอนที่เมืองไทยก็ราคานี้ครับ ถ้าจะไปที่นั่นผมว่าคอยเขามาแข่งแล้วค่อยเรียนดีกว่าครับ Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #8678 เมื่อ: มีนาคม 01, 2007, 12:32:26 AM »

Grin Grin Grin  อุอุ..อิอิ..   ขอเรียนฟรีแถมมีข้าวให้ทานฟรีไปเรื่อยๆก่อนนะจ๊ะพระอาจารย์ฤาษีนกไฟ  สบายกว่ากันเย่อะเลย ฮิ ฮิ   Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8679 เมื่อ: มีนาคม 01, 2007, 06:33:31 AM »

พี่คนละประมาณ 100 ยูโร ขั้นต่ำ 8 คนรวมวันละ 800 ยูโร คิดง่ายๆยูโรละ 50 บาทวันละ 40,000 บาทราคานี้ไม่ได้ถูกนะครับ แถมบวกค่าใช้จ่ายอื่นๆอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมจำได้ว่าเมื่อก่อน Voight มาสอนที่เมืองไทยก็ราคานี้ครับ ถ้าจะไปที่นั่นผมว่าคอยเขามาแข่งแล้วค่อยเรียนดีกว่าครับ Grin Grin Grin

คนละ 5000 บาท:....บวกค่าเตรื่องบินไปกลับ ค่าอาหารการกิน ค่าที่พักก็เฉลี่ยคนละไม่เท่าไร   หลงรัก Grin Grin

รู้อะไรไม่สู้รู้วิชา    ค่าวิชาโปรดัคชั่นดังกล่าวนี้ ถ้าเทียบกับค่าหน่วยกิตในสถานศึกษาในปัจจุบันแล้วไม่แพงนะครับ

แต่..ไว้รอเขามาแข่งแบบที่ว่าชัวร์ที่สุดครับ Grin Grin Grin

ตอนนี้เห็นด้วยกับน้องท็อปว่า....เรียนฟรีดีกั่วครับ Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8680 เมื่อ: มีนาคม 01, 2007, 10:55:38 AM »

มาชมภาพอิริยาบทต่างๆของแชมป์โลกโปรดัคชั่น ADAM TYC กันต่อ..... Grin Grin Grin

วันละภาพนะครับ  ชมวันละนิดจิตแจ่มใส.. Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2007, 11:47:52 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8681 เมื่อ: มีนาคม 01, 2007, 02:15:56 PM »

มาชมภาพอิริยาบทต่างๆของแชมป์โลกโปรดัคชั่น ADAM TYC กันต่อ..... Grin Grin Grin

รู้สึกพี่เสือติดตามผลงานชอง Adam Tyc อย่างใกล้ชิด...ถ้าเป็นสาวๆสงสัยจะต้องถูกตั้งข้อสงสัยแน่ๆเลย Grin Grin Grin

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #8682 เมื่อ: มีนาคม 01, 2007, 03:00:24 PM »

แฟนเก่าพี่เสือชื่อ "ติ๊ก" หรือเปล่า?  Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8683 เมื่อ: มีนาคม 01, 2007, 03:22:15 PM »

คุณชัย......เอามาลงให้ดูเป็นการพักสายตาไปในตัวน่ะครับ  อีกอย่างก็เห็นไม่ค่อยมีใครๆเข้ามาโพสกันเหมือนแต่ก่อนแล้ว ก็เลยหาอะไรมาโพสคั่นรายการไปก่อน ..อย่าได้คิดเป็นอย่างอื่น555

ภาพ/คลิป จากบิ๊กเนมพวกนี้ คิดว่าอาจจะเป็นแรงจูงใจให้กับน้องๆในการที่จะปรับปรุงพัฒนาการยิงให้ก้าวหน้าขึ้นไปได้ด้วยไม่มากก็น้อยด้วยน่ะครับ Grin Grin Grin

คุณPimuk...ถูกต้องแล้วคร้าบบบบ(แต่ปัจจุบันมีแค่ชื่อเดียวคนเดียวครับผ้ม)   วันอาทิตย์นี้ไปนวมินทร์ไหมครับ? Grin Grin Grin
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #8684 เมื่อ: มีนาคม 01, 2007, 03:40:05 PM »

ยังไม่แน่เลยพี่ เพราะพระมารดาขึ้นมาเยี่ยมครับ  Grin

ยังงัยก็เจอกันแมทช์โปรดักชั่น ชัวร์คร๊าบ..  Cheesy
หน้า: 1 ... 576 577 578 [579] 580 581 582 ... 942
  พิมพ์