เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 09:34:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 580 581 582 [583] 584 585 586 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1362295 ครั้ง)
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #8730 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 10:08:32 AM »

ยินดีกับพี่ๆ น้าๆ ทุกท่านครับ Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก
งานนี้ผม ซัดตัวประกัน ไปซะ ๓ :Smiley แล้วมาบังทำมั้ย ตัวประกันเนี่ย Huh ทำไมไม่หนีไปก่อนที่ผมจะยิงล่ะ งง จริงๆ Grin Grin Grin

มาอิจฉา... คนได้ไปยิง Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8731 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 10:15:13 AM »

ชาวสำนักพระฤาษ๊แข่งครบทุกสเต็จก็มาชักภาพร่วมกัน Grin Grin Grin

เป็นธรรมเนียมปฎิบัติไปแล้ว.. Grin Grin Grin

George
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #8732 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 10:23:15 AM »

แสดงความยินดีกับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทีม Phoenix  ทุกท่านครับ  Grin

เสียดายที่ไม่ได้ไปครับ

ขอบคุณพี่เสือ สำหรับรูปสวยๆครับ  Cheesy
mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #8733 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 10:26:51 AM »

Disappeared Target .....เป็นเป้าลักษณะใดครับ? Grin Grin หลงรัก

Disappeared target หรือเรียกอีกชื่อว่า Gravity turner พี่เสือยังไม่เคยยิงมาก่อนครับ มันเป็นเป้าที่ตั้งหันข้างให้เลยไม่เห็นเป้า ทีนี้พอเรายิง Popper มันก็จะกระตุกให้เป้าทำงาน(เหมือนสวิง) เป้าจะตกลงลงแล้วหันมาให้ยิงอยู่แป๋บหนึ่งหลังจากนั้นจะพลิกด้านข้างมาให้ทำให้มองไม่เห็นอีก ส่วนการที่จะเปิดให้ยิงนานแค่ไหนก็อยู่ที่ระยะที่เราทำไว้ ตัวที่ผมทำนี้ประมาณ 0.5 วิครับ ถ้าจะให้เร็วกว่านี้ก็ใส่ตัวถ่วงเข้าไปมันก็จะตกเร็ว(เท่ากับพลิกเร็ว)ครับ... Grin Grin Grin เมือ่วานผมทำให้ตกช้าแต่ถ้าพี่เสือมาจะทำให้ตกเร็วก็ได้ครับ Grin Grin หลงรัก หลงรัก

ตกลงพี่นกทำเป้า turning เรียบร้อยแล้วเนาะ ผมจำได้ว่าจะถ่ายรูปไปให้เป็นตัวอย่าง ตอนนั้นไปดูในที่เก็บของปรากฏว่าไปซุกอยู่ด้านในของกองขาเป้า จะรื้อเพื่อถ่ายรูปก็ท่าทางจะไม่ไหว เลยจนแล้วจนรอดไม่ได้ถ่ายรูปให้ครับ ต้องขออภัยด้วยครับ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #8734 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 10:32:05 AM »

งานนี้ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การต้อนรับอย่างเป็นกันเองครับ หลงรัก
และขอบคุณ พี่หนุ่มและพี่พล สำหรับความกรุณาให้ยืมซองแม็กครับ  Grin
หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #8735 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 10:38:22 AM »

มีพอดูได้ภาพนึงครับ  พี่สมชาย  น้องหนุ่ม  คุณเก๋

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #8736 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 11:15:24 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อุอุ..อิอิ..

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #8737 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 11:18:56 AM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ประสบความสำเร็จครับ

มีภาพบรรยากาศของ ทีมฟีนิกซ์ บางส่วนที่ได้บันทึกไว้

ทั้งหมด...ตามข้าพเจ้ามา..

แดดมันร้อน...หลบไปหานมข้นหวาน มารอไว้ก่อนดีกว่า

ปุ้ง..ปุ้ง.. อาจารย์เผลอเมื่อใหร่ จะแอบแท๊ปซักหน่อย

คุณวีระยิงช้าๆ นะ อย่าไปตามเสียงเจ้าวรกฤษ

พริ้วน่าดู...มัดเต้อวรกฤษ

พี่นาจาหานมข้นเจอยัง  ขนมปังในกระเป๋าผม พี่กินไปเลยนะ..ไม่ต้องแบ่งผม

แม่ปู...ลูกปู...

เอ๊ย..ไม่ใช่  พระอาจารย์..กะ ..ลูกศิษย์

นอกจากจะหล่อ ยิงดี แถมยังมีน้ำจายยย...

ติดให้ตรง ๆ อ่ะดิ

ใครว่า..วรกฤษขี้อาย..ผมได้ยินแว่ว ๆ

ขนมปังที่ทาแยมแล้ว..หล่นไปบรรทัดใหนหว่า..

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #8738 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 11:28:07 AM »

ไม่มีนมครับ มีแต่แยม..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #8739 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 01:01:42 PM »

อิจฉาจริงๆ... ผมบ่จี๊... ไม่มีตังค์แข่ง
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8740 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 01:06:03 PM »

ตกลงพี่นกทำเป้า turning เรียบร้อยแล้วเนาะ ผมจำได้ว่าจะถ่ายรูปไปให้เป็นตัวอย่าง ตอนนั้นไปดูในที่เก็บของปรากฏว่าไปซุกอยู่ด้านในของกองขาเป้า จะรื้อเพื่อถ่ายรูปก็ท่าทางจะไม่ไหว เลยจนแล้วจนรอดไม่ได้ถ่ายรูปให้ครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

ครับ...ไม่เป็นไหรครับ อ.ใหม่..แต่ผมทำคนละแบบกับที่เชียงใหม่ทำแต่ใช้งานได้เหมือนกันครับ..ยังไงก็ขอบคุณครับ Grin Grin Grin

ไม่มีนมครับ มีแต่แยม..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จำไว้คราวหลังอย่ามือซนนะ Grin Grin Grin

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #8741 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 04:22:10 PM »

ยิงจบละครับ เหนื่อย 55555555555

ก็ได้ ที่ 2 เหมือนเดิม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน มะไหร่ จะได้ที่ 1 อะ สงสัยต้องเลิกส่อง กบ Grin Grin Grin

ยินดี กับคุณลุงด้วยครับ ปรับ คลาสไปแล้ว เย้ๆๆๆๆ พี่หนุ่ม พี่ท๊อป พี่กล็อฟ ได้รางวัลกันทุกท่าน

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกๆท่านด้วยครับ Grin Grin Grin Grin

ไปส่อง กบ ต่อ 5555555555 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณครับ VFOM   บุญพาวาสนาส่ง ผมคงฟลุ๊คเสียมากกว่า  แต่ก็ดีใจครับที่พอจะทำได้;D Grin Grin

ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ Grin Grin Grin

ทีมฟีนิกซ์ของพวกเราครับ ..วันนี้ท่านเจ้าสำนักติดภารกิจ  ท่านรองฯกรุณาอยู่ดูแลแทน  ขอขอบคุณมากครับ;D Grin Grin

ขอแสดงความยินดีกับอาเสือที่ได้ปรับคลาส....รวมทั้งพี่ๆทุกท่านในทีมที่ได้รับรางวัลในครั้งนี้ด้วยนะครับ........และขอเป็นกำลังใจให้กับ VFOM ในการเลิกส่องกบด้วยนะครับ...อิอิ

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #8742 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 04:37:02 PM »

ยิงจบละครับ เหนื่อย 55555555555

ก็ได้ ที่ 2 เหมือนเดิม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน มะไหร่ จะได้ที่ 1 อะ สงสัยต้องเลิกส่อง กบ Grin Grin Grin

ยินดี กับคุณลุงด้วยครับ ปรับ คลาสไปแล้ว เย้ๆๆๆๆ พี่หนุ่ม พี่ท๊อป พี่กล็อฟ ได้รางวัลกันทุกท่าน

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกๆท่านด้วยครับ Grin Grin Grin Grin

ไปส่อง กบ ต่อ 5555555555 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณครับ VFOM   บุญพาวาสนาส่ง ผมคงฟลุ๊คเสียมากกว่า  แต่ก็ดีใจครับที่พอจะทำได้;D Grin Grin

ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ Grin Grin Grin

ทีมฟีนิกซ์ของพวกเราครับ ..วันนี้ท่านเจ้าสำนักติดภารกิจ  ท่านรองฯกรุณาอยู่ดูแลแทน  ขอขอบคุณมากครับ;D Grin Grin

ขอแสดงความยินดีกับอาเสือที่ได้ปรับคลาส....รวมทั้งพี่ๆทุกท่านในทีมที่ได้รับรางวัลในครั้งนี้ด้วยนะครับ........และขอเป็นกำลังใจให้กับ VFOM ในการเลิกส่องกบด้วยนะครับ...อิอิ

Grin เสียดายไม่ได้ไปครับ........ ไม่งั้นคงมีเสือวุฒิ ร่วมยืนถ่ายรูปด้วย Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8743 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 04:39:33 PM »

คุณภูกามยาว  คุณGeorge   ผู้การสกาย.....ขอบคุณครับ Grin Grin Grin

มาชมภาพกันต่ออีกนิดหน่อยครับ....น้องๆท่านใดมีภาพมาลงดูกันเชิญเลยครับ หลงรัก

ศิษย์รุ่นล่าสุดของพระฤาษี  ท่านที่ยิงลงครั้งแรกก็ยิงได้ดีทีเดียว  ท่านที่ลงแข่งเป็นครั้งที่สองก็ยิงได้ดีขึ้น...ท่านที่ไม่ได้ลงยิงแต่ก็เปี่ยมไปด้วยน้ำใจช่วยดูแลด้านเอกสารส่งสควอดให้ทุกสเตจ  ทำให้นักกีฬามีสมาธิอยู่กับเกมส์ได้อย่างเต็มที่  ขอขอบคุณแทนนักกีฬาในสควอดเราทุกคนมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ....ครั้งหน้าลงแข่งด้วยเลยนะครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 05, 2007, 04:41:29 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8744 เมื่อ: มีนาคม 05, 2007, 04:46:16 PM »

สองมาสเตอร์กับว่าที่มาสเตอร์คนต่อไป  ช่วงรอฟังผล Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 580 581 582 [583] 584 585 586 ... 942
  พิมพ์