เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 03:16:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 590 591 592 [593] 594 595 596 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1361919 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #8880 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 06:29:33 PM »

สวัสดีครับ แหะๆ ที่ 1 ไม่ไหว ไอน้ำ 55555555 Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #8881 เมื่อ: มีนาคม 24, 2007, 08:36:29 AM »

ใช่แล้วครับ Grin

เมื่อก่อนนานมาแล้วววววว.....เคยไปสิงอยู่แถวหน้าเขาหาชัย(วค.เดิม) ดื่มสุรากลั่นชนิดจุดไฟติดกับพรรคพวกแถวนั้นและเขาก็นำเอาวรรณกรรมพื้นบ้านเล่มนี้จากห้องสมุดมาร่ายยามรำสุราอยู่เนืองๆ  จึงพอจะจำได้บ้าง Grin Grin Grin

เด็กเต๊ปคนใดสนใจวรรณกรรมปกปิดเล่มนี้ ลองอ่านดูที่นี่ครับ Grin Grin Grin

http://www.pixiart.com/archives/sapleehuan/

ตามไปอ่านแล้วงงมากๆครับ อ่านไม่รู้เรื่อง.... เลย print ออกมารอตั้งใจอ่านใหม่อีกรอบ

ไว้อย่างไร จะกลับมาขอคำขยายความนะครับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8882 เมื่อ: มีนาคม 24, 2007, 07:38:13 PM »

ใช่แล้วครับ Grin

เมื่อก่อนนานมาแล้วววววว.....เคยไปสิงอยู่แถวหน้าเขาหาชัย(วค.เดิม) ดื่มสุรากลั่นชนิดจุดไฟติดกับพรรคพวกแถวนั้นและเขาก็นำเอาวรรณกรรมพื้นบ้านเล่มนี้จากห้องสมุดมาร่ายยามรำสุราอยู่เนืองๆ จึงพอจะจำได้บ้าง Grin Grin Grin

เด็กเต๊ปคนใดสนใจวรรณกรรมปกปิดเล่มนี้ ลองอ่านดูที่นี่ครับ Grin Grin Grin

http://www.pixiart.com/archives/sapleehuan/

ตามไปอ่านแล้วงงมากๆครับ อ่านไม่รู้เรื่อง.... เลย print ออกมารอตั้งใจอ่านใหม่อีกรอบ

ไว้อย่างไร จะกลับมาขอคำขยายความนะครับ Grin Grin Grin

ที่ไม่รู้ความหมายคำใด  ลองยกมาซิครับ  เชื่อว่าคุณPimukคงจะอธิบายได้ Grin Grin Grin
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #8883 เมื่อ: มีนาคม 24, 2007, 11:36:58 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin                                                                                             หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก                    อุอุ....................อิอิ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8884 เมื่อ: มีนาคม 25, 2007, 05:13:00 AM »

วันนี้พระฤาษีนำทีมฟีนิกซ์ลงแข่งที่เชียงใหม่      ขอให้สนุกและประสบความสำเร็จในการแข่งขันทุกท่านครับ.....อย่าลืมเอาภาพมา เล่าด้วยภาพกันบ้างนะครับ Grin Grin Grin

คนที่ไม่ได้ไปลงแข่งก็คงจะซ้อมกันตามปกติ? Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #8885 เมื่อ: มีนาคม 25, 2007, 09:03:07 AM »

น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8886 เมื่อ: มีนาคม 25, 2007, 11:42:13 AM »

ช่วงนี้เทศกาลเช็งเม้ง....รถติดบานตะไทเลย  ขยับตัวไปซ้อมที่สนามยิงปืนก็ลำบาก  เลยเลยไปซ้อมที่สนามนี้แทนชั่วคราวครับ Grin Grin Grin

ทางโล่งสบายรถก็ไม่ติดให้รำคาญใจ Grin Grin Grin

ถึงสนามซ้อม Huh Grin น้ำลายหก

ไปสาย... หมูรอตรึมเลย.....รอกินรำนะครับ เพราะมัวแต่หลงควันปืน(ติด)

โล่งๆสบายตา ทำให้ผ่อนคลายดีเหมือนกันยามอากาศร้อนๆแบบนี้..
 Grin Grin

กอล์ฟมีหลายอย่างที่คล้ายๆกับยิงปืน ดังที่ผู้รู้ได้กล่าวไว้  อาทิ  หนึ่งในหลายข้อที่..Phil Strader (คนในภาพด้านล่าง) กล่าวไว้ คือ..

2. WHAT TO WATCH Keep your eye on the ball! How many times have we heard that one? It applies in many sports, but especially golf. You have to remember all those different things with the swing; right elbow in, left arm straight, back swing, follow through, etc. But, if you pull your head up or take your eye off the ball all of that goes to crap. The same thing applies to the front sight. You could have the perfect game plan, but if you don't see the front sight, then it doesn't matter. As Todd Jarret told me in 1997 "anyone can miss fast!" Keep this in mind; the more comfortable you are with the footwork, the more you can concentrate on what you have to......the sight picture! Remember, keep you eye on the ball...uh...front sight!

แต่สำหรับผมเอง  ได้เรียนรู้ว่าถ้ายิงไอพียังไม่เก่ง  กลับไปตีกอล์ฟก็ไม่ได้เรื่องครับ...สกอร์50/50  ฟีลลิ่งหายหมดเหมือนคนหัดใหม่เลยมั้ง?

มาคุยกันเล่นๆคั่นเวลารอเรื่องราวจากแมชย์เชียงใหม่วันนี้ครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2007, 03:19:34 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #8887 เมื่อ: มีนาคม 25, 2007, 09:18:15 PM »

สวัสดีครับ แหะๆ ที่ 1 ไม่ไหว ไอน้ำ 55555555 Grin

แหะๆ โพสต์ไว้ ตรงเป๊ะ  ที่ 2 ยังไหว  Grin Grin ฮ่าๆๆ  ขำ เอิ๊กๆๆ ไปส่องกบ ต่อ อิอิ

ขอเเสดงความยินดีกับนักกีฬาทกๆท่านด้วยครับที่ได้รับรางวัลและปรับคลาส

เห็นอาจาร์ยใหญ่ ไปเป็นขาใหญ่เชียงใหม่ แล้ว ฮือๆๆๆ 

พี่ทิมเราก็สุดยอดครับ พาบาเร็ตต้า จิ๊กซอว์ ไปได้ที่ 2 ซี เย้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2007, 09:23:26 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
tOnz
ถ้าใจคุณอคติ คุณก็อ้างความถูกต้องและเป็นกลางไม่ได้หรอกครับ
Hero Member

คะแนน 4

ต่อด้วย M870

« ตอบ #8888 เมื่อ: มีนาคม 25, 2007, 10:00:08 PM »

อ้าว กลับมากันแล้วเหรอครับทุกท่าน  ยินดีด้วยกับทุกตำแหน่งครับ

"มีปัญญาเป็นอำนาจ ยังดีกว่ามีอำนาจแต่ไม่มีปัญญา" ชิบ จิตนิยม
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #8889 เมื่อ: มีนาคม 25, 2007, 11:56:39 PM »

ยินดีกับคุณวรกฤษ ด้วยครับ  ที่ 2 M
และคุณทิม ที่ 2 C  Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8890 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 09:34:59 AM »

ยินดีกับคุณวรกฤษ ด้วยครับ  ที่ 2 M
และคุณทิม ที่ 2 C  Grin Grin Grin

ขอบคุณครับคุณบอยที่จัดการแข่งได้สนุกสนานนะครับ...เสียดายเข่าผมบวมเสียก่อน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คราวหน้าเอาใหม่ครับ จัดอีกอย่าลืมบอกนะครับ Grin Grin Grin

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #8891 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 10:27:51 AM »

...เสียดายเข่าผมบวมเสียก่อน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คราวหน้าเอาใหม่ครับ จัดอีกอย่าลืมบอกนะครับ Grin Grin Grin

วีดีโอหลักฐานเสร็จแล้ว..เดี๋ยว EMS ไปให้เที่ยงนี้ครับ  หลงรัก หลงรัก
...นี่แหละ  "ขาใหญ่"ตัวจริง  Grin Grin Grin

tweety
Sr. Member

คะแนน 27

@ คิดถึงแม่ @

« ตอบ #8892 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 10:30:27 AM »

ขอบคุณครับคุณบอยที่จัดการแข่งได้สนุกสนานนะครับ...เสียดายเข่าผมบวมเสียก่อน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คราวหน้าเอาใหม่ครับ จัดอีกอย่าลืมบอกนะครับ Grin Grin Grin

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับรางวัลค่ะ  Cheesy Cheesy
เสียดายที่ไม่ได้ตามไปเก็บภาพมาฝาก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ต้องเฝ้าแม่ที่โรงพยาบาล
ขอให้คุณPhoenix หายไวๆ นะคะ Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8893 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 10:31:44 AM »

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยครับ   Grin Grin Grin

พระฤาษีนกไฟก็ขอให้หัวเข่าหายไวๆนะครับ....แมชย์นวมินทร์  8 เม.ย.ก็ใกล้เข้ามาแล้ว  ...สู้และสนุกต่อไปครับ Grin Grin Grin

เดือนหน้า ...นวมินทร์/ฟาร์ม/นวมินทร์... เดือนเดียว 3  แมชย์ ตกใจ  Grin Grin 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2007, 10:33:49 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #8894 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 10:37:29 AM »

เสียดายที่ไม่ได้ตามไปเก็บภาพมาฝาก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ต้องเฝ้าแม่ที่โรงพยาบาล

เมื่อวานยิงตามนักกีฬาทีมนี้อยู่ 2-3 สเตจ..
เฮฮา สนุกมากครับ
ขอให้คุณแม่ของคุณ tweety หายป่วยเร็ว ๆ ด้วยครับ

หน้า: 1 ... 590 591 592 [593] 594 595 596 ... 942
  พิมพ์