เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 03:29:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 591 592 593 [594] 595 596 597 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1362004 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #8895 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 11:20:09 AM »

เสียดายที่ไม่ได้ตามไปเก็บภาพมาฝาก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ต้องเฝ้าแม่ที่โรงพยาบาล

เมื่อวานยิงตามนักกีฬาทีมนี้อยู่ 2-3 สเตจ..
เฮฮา สนุกมากครับ
ขอให้คุณแม่ของคุณ tweety หายป่วยเร็ว ๆ ด้วยครับ

ขอให้คุณแม่คุณtweety หายป่วยไวๆครับ...

ยินดีกับคุณวรกฤษ ด้วยครับ  ที่ 2 M
และคุณทิม ที่ 2 C  Grin Grin Grin

ขอบคุณครับคุณบอยที่จัดการแข่งได้สนุกสนานนะครับ...เสียดายเข่าผมบวมเสียก่อน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คราวหน้าเอาใหม่ครับ จัดอีกอย่าลืมบอกนะครับ Grin Grin Grin

และขอให้พี่วิ่งได้ไวๆ ครับ......คงไม่ต้องตัดขานะครับ Grin Grin

สวัสดีครับ แหะๆ ที่ 1 ไม่ไหว ไอน้ำ 55555555 Grin

แหะๆ โพสต์ไว้ ตรงเป๊ะ  ที่ 2 ยังไหว  Grin Grin ฮ่าๆๆ  ขำ เอิ๊กๆๆ ไปส่องกบ ต่อ อิอิ

ขอเเสดงความยินดีกับนักกีฬาทกๆท่านด้วยครับที่ได้รับรางวัลและปรับคลาส

เห็นอาจาร์ยใหญ่ ไปเป็นขาใหญ่เชียงใหม่ แล้ว ฮือๆๆๆ

พี่ทิมเราก็สุดยอดครับ พาบาเร็ตต้า จิ๊กซอว์ ไปได้ที่ 2 ซี เย้

ยินดีกับนักกีฬาที่รับรางวัลทุกท่าน...โดยเฉพาะทิม , วรกฤษ...
วรกฤษมีเลขาส่วนตัวไปด้วยเหรอครับ.... Huh Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8896 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 12:13:43 PM »

ยินดีกับคุณวรกฤษ ด้วยครับ  ที่ 2 M
และคุณทิม ที่ 2 C  Grin Grin Grin

ขอบคุณครับคุณบอยที่จัดการแข่งได้สนุกสนานนะครับ...เสียดายเข่าผมบวมเสียก่อน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คราวหน้าเอาใหม่ครับ จัดอีกอย่าลืมบอกนะครับ Grin Grin Grin

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับรางวัลค่ะ  Cheesy Cheesy
เสียดายที่ไม่ได้ตามไปเก็บภาพมาฝาก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ต้องเฝ้าแม่ที่โรงพยาบาล
ขอให้คุณPhoenix หายไวๆ นะคะ Grin Grin

ขอบคุณครับคุณ Tweety และก็ขอให้คุณแม่คุณ Tweety หายในเร็ววันเช่นกันนะครับ

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยครับ Grin Grin Grin

พระฤาษีนกไฟก็ขอให้หัวเข่าหายไวๆนะครับ....แมชย์นวมินทร์  8 เม.ย.ก็ใกล้เข้ามาแล้ว  ...สู้และสนุกต่อไปครับ Grin Grin Grin

เดือนหน้า ...นวมินทร์/ฟาร์ม/นวมินทร์... เดือนเดียว 3  แมชย์ ตกใจ  Grin Grin 

ไม่ทราบจะหายทันวันที่ 8 หรือเปล่าครับเพราะวันนี้มันอักเสบแล้วครับ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมยิงสเตจสุดท้ายเสร็จขางี้สั่นเป็นเจ้าเข้าเลยครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

และขอให้พี่วิ่งได้ไวๆ ครับ......คงไม่ต้องตัดขานะครับ Grin Grin

ยินดีกับนักกีฬาที่รับรางวัลทุกท่าน...โดยเฉพาะทิม , วรกฤษ...
วรกฤษมีเลขาส่วนตัวไปด้วยเหรอครับ.... Huh Grin

อ้างถึง

พี่ขอบคุณนะครับที่ช่วยให้กำลังใจที่ไม่ต้องตัดขา... Angry Angry Grin Grin หลงรัก หลงรัก

ใช่ครับ...วรกฤษเล่นพาเลขาคนใหม่มาเองครับ Grin Grin Grin...ยิงเสร็จหน้าเดินได้เลยมีคนเช็กคะแนนให้ครับ.... Grin Grin Grin

อีกคนที่ต้องขอบคุณก็คือคุณโต้งครับ..ที่ช่วยถ่ายวีดีโอและบริการน้ำให้เสร็จครับ... หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2007, 12:16:51 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8897 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 01:15:05 PM »

พระฤาษีเจ็บเข่าเพราะลื่นล้มแบบท่านรองเมื่อครั้งไปแข่งเมื่อปีก่อนโน้นหรือเปล่าครับ Grin Grin
tweety
Sr. Member

คะแนน 27

@ คิดถึงแม่ @

« ตอบ #8898 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 01:56:11 PM »

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนค่ะ ตอนนี้คุณแม่เริ่มดีขึ้นแล้วคะ กำลังใจดีค่ะ  Wink

smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #8899 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 02:43:54 PM »

พระฤาษีเจ็บเข่าเพราะลื่นล้มแบบท่านรองเมื่อครั้งไปแข่งเมื่อปีก่อนโน้นหรือเปล่าครับ Grin Grin

เข้าใจว่าเป็นอาการของ สว มือใหม่ครับ แต่ดูแล้วค่อนข้างน่าเป็นห่วงครับคงต้องพักมากๆ ละทีนี้........Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8900 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 02:56:11 PM »

พระฤาษีเพิ่งเข้าซีเนียร์นี่เอง ยินดีตอ้นรับน้องใหม่ครับ Grin Grin Grin

เป็นไปได้เลยครับเรื่องกล้ามเนื้อ เส้นเอ็นและกระดูก  ถ้าเข้าซีเนียร์แล้วต่อไปทั้งก่อนและหลังออกกำลังต้องมีวอร์มอัพ/วอร์มดาวน์ ด้วยแล้ว

ผมอยากแนะอะไรให้สักอย่าง   เป็นผลการวิจัยนะครับไม่ได้คิดเอาเอง   เคยอ่านผบว่า การเล่นกล้ามหรือเวดจ์จะช่วยเพิ่มมวลกระดูกให้ผู้สูงอายุได้อย่างไม่น่าเชื่อ! Grin Grin Grin
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #8901 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 04:05:20 PM »

อิอิ...........แอบมาฟัง ....ไม่ใช่สิ.....แอบมาดู   สว.  คุยกัน  Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8902 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 04:13:16 PM »

อิอิ...........แอบมาฟัง ....ไม่ใช่สิ.....แอบมาดู   สว.  คุยกัน  Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #8903 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 05:42:31 PM »

ไอพีเอสซี เพิ่ม  S คลาส แล้วหรือครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ขอให้อาจารย์ใหญ่ หายเจ็บเข่า ไวๆครับ   หลงรัก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #8904 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 05:43:35 PM »

อ้างถึง

พี่ขอบคุณนะครับที่ช่วยให้กำลังใจที่ไม่ต้องตัดขา... Angry Angry Grin Grin หลงรัก หลงรัก

ใช่ครับ...วรกฤษเล่นพาเลขาคนใหม่มาเองครับ Grin Grin Grin...ยิงเสร็จหน้าเดินได้เลยมีคนเช็กคะแนนให้ครับ.... Grin Grin Grin

อีกคนที่ต้องขอบคุณก็คือคุณโต้งครับ..ที่ช่วยถ่ายวีดีโอและบริการน้ำให้เสร็จครับ... หลงรัก หลงรัก

อ้าว ไม่รู้เลยครับ ว่าผมมีเลขา  Huh   Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8905 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 07:39:03 PM »

ไอพีเอสซี เพิ่ม  S คลาส แล้วหรือครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ขอให้อาจารย์ใหญ่ หายเจ็บเข่า ไวๆครับ   หลงรัก

อย่าแซวครับ...S Class นั่นรถครับ....... Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8906 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 07:41:00 PM »

อ้าว ไม่รู้เลยครับ ว่าผมมีเลขา  Huh   Grin Grin

รู้น่าว่าชอบคนอวบนะ....... Grin Grin Grin

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #8907 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 08:53:58 PM »

....เริ่มกันใหม่ 8 เม.ย. นวมินทร์....

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #8908 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 09:13:49 PM »

รู้น่าว่าชอบคนอวบนะ....... Grin Grin Grin

ใครอะพี่...... Grin Grin

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #8909 เมื่อ: มีนาคม 26, 2007, 09:19:04 PM »

นายเสือวุฒิก็ชอบครับ... Grin Grin

หน้า: 1 ... 591 592 593 [594] 595 596 597 ... 942
  พิมพ์