เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 01:26:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 610 611 612 [613] 614 615 616 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1361286 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9180 เมื่อ: เมษายน 18, 2007, 09:16:31 AM »

เห็นเค้าเล่นสงกรานต์กัน....เกินวัยแล้วครับพี่เสือ Grin

จริงครับท่านรอง...ได้แต่นั่งดูในรถ    ...คือถ้าไม่เดินทางไปไกลๆ หรือไม่มีธุระจริงๆช่วงเวลาเทศกาลนี้  มักจะอยู่โยงครับ

ตั้งแต่ 13 มายังไม่ได้ยิงสักนัดเลยครับ   วันนี้อาจจะไปลองเสียหน่อย.... Grin Grin Grin

:Smiley  อาเสือ  ซ้อมมากกว่าผมจริงๆ     Grin

ไม่จริงครับ...เพราะวันที่ 14 ก็เพิ่งยิงมา..สงสัยจะลืมเรื่องยิงจำได้แต่คนในรูป... Grin Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9181 เมื่อ: เมษายน 18, 2007, 09:26:39 AM »

น้องวุฒิครับ ....คงจะจริง แต่ไม่ใช่เพราะผมขยันหรืออะไรหรอก    แค่เพียงรู้สึกว่าการได้ยิงปืน ปัง ปัง ออกไปนั้น  มันจะกลายเป็นปัจจัยที่หกของชีวิตไปเสียแล้ว  คือหยุดนานสักสองสามวันมันจะรู้สึกเหมือนขาดอะไรไปสักอย่าง     ...คล้ายๆตอนติดบุหรี่สมัยก่อนเปี๊ยบเลยยยยย ตกใจ

ซ้อมมากก็งั้นๆครับสังขารผมโทรมแล้ว  คงต้องค่อยๆคลานไปแบบเต่า  แค่ไหนก้แค่นั้น Grin Grin Grin

22 นี้ไปฟาร์มกันไหม Grin Grin Grin

ขอบคุณครับอาเสือ ที่ชวนไปฟาร์ม   

แต่วันที่ ๒๒ นี้ ผมคงไม่ได้ไปแข่งครับ  ขนมมีน้อยต้องเก็บไว้วันที่ ๒๙ ครับ

ผมเอาใจช่วยอาเสืออยู่บ้านแล้วกัน   อาเสือ สู้ๆ  เอาถ้วยติดมือกลับมาด้วยนะครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tiger wut
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #9182 เมื่อ: เมษายน 18, 2007, 09:28:20 AM »

เห็นเค้าเล่นสงกรานต์กัน....เกินวัยแล้วครับพี่เสือ Grin

จริงครับท่านรอง...ได้แต่นั่งดูในรถ    ...คือถ้าไม่เดินทางไปไกลๆ หรือไม่มีธุระจริงๆช่วงเวลาเทศกาลนี้  มักจะอยู่โยงครับ

ตั้งแต่ 13 มายังไม่ได้ยิงสักนัดเลยครับ   วันนี้อาจจะไปลองเสียหน่อย.... Grin Grin Grin

:Smiley  อาเสือ  ซ้อมมากกว่าผมจริงๆ     Grin

ไม่จริงครับ...เพราะวันที่ 14 ก็เพิ่งยิงมา..สงสัยจะลืมเรื่องยิงจำได้แต่คนในรูป... Grin Grin Grin

ครับพี่........... ถ้ามีนักกีฬาสาวๆ มาร่วมซ้อมบ่อยๆ ผมคงได้ซ้อมบ่อยๆไปด้วยครับ..... อ๊บ อ๊บ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
เรือน้อย..น้อย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #9183 เมื่อ: เมษายน 18, 2007, 09:48:26 AM »

ยกมือครับ   Cheesy Cheesy Grin

ขอถามหน่อยครับ match level III  มีข้อจำกัดอะไรบ้างครับ สำหรับ level III

1.เป็นสมาชิกสมาคม
2.ต้องมีคลาสอยู่ในสมาคมเพราะไม่รับคลาส U
3.สมัครให้ทันภายในวันที่กำหนด
4.มีเงินด้วยครับ..ค่ากระสุน ที่พักและอื่นๆ... Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ

Safety  First
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9184 เมื่อ: เมษายน 18, 2007, 09:59:48 AM »

555...น้องวุฒิโดนแต่เช้าเลยยยยยย Grin Grin Grin

สำหรับวันที่ 22 ขอบคุณครับ....เรื่องถ้วยนั้นให้คนหนุ่มๆเขาแย่งกันดีกว่า  ..แต่ถ้าเขาไม่เอาผมก็ไม่รังเกียจครับ Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9185 เมื่อ: เมษายน 18, 2007, 10:59:35 AM »

Grin Grin Grin
นายเสือลบภาพดีเจไม่ออกจริงๆ....

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #9186 เมื่อ: เมษายน 18, 2007, 02:29:46 PM »

Grin Grin Grin
นายเสือลบภาพดีเจไม่ออกจริงๆ....

Cool  ผมเลิกส่องกบแล้วครับ...... อ๊บ อ๊บ Grin   

jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #9187 เมื่อ: เมษายน 19, 2007, 03:01:43 AM »

มีน้องๆสาวๆ ถามหา ดีเจ ไทเกอร์ วุฒิ อยู่หลายคนนะครับ.... อ๊บ อ๊บ
Tiger wut
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #9188 เมื่อ: เมษายน 19, 2007, 08:22:45 AM »

มีน้องๆสาวๆ ถามหา ดีเจ ไทเกอร์ วุฒิ อยู่หลายคนนะครับ.... อ๊บ อ๊บ

Smiley  ต้องขออภัยน้องๆ สาวๆ ทั้งหลายจริงๆครับ ที่ทำให้อกหัก.........อ๊บ อ๊บ Wink

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9189 เมื่อ: เมษายน 19, 2007, 10:40:26 AM »

Smiley  ต้องขออภัยน้องๆ สาวๆ ทั้งหลายจริงๆครับ ที่ทำให้อกหัก.........อ๊บ อ๊บ Wink

พี่เสือทำกับน้องๆลงคอหรือครับ..โอ๊บ...โอ๊บ... Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #9190 เมื่อ: เมษายน 19, 2007, 12:39:57 PM »

สวัสดี ก๊าบ พี่ๆ ก๊าบ ตกใจ

โอ๊บๆๆ  เลิก แล้วครับ โอ๊บๆๆ  เอิ๊กๆๆ

29 จะแข่งแล้วววววว  โอ๊บๆๆ  ยังไม่ได้จับปืนเยยย แง้วววๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9191 เมื่อ: เมษายน 19, 2007, 02:12:38 PM »

อ้าววว...คิดว่าVFOMไปซุ่มซ้อมยิงปืน ตกใจ Grin Grin

พี่พระฤาษีกล่าว(ข้างบน)ว่า...พี่เสือ ทำกับน้องๆลงคอหรือครับ?  นั้น....หมายถึงน้องเสือวุฒินะครัาบบบ ตกใจ Grin Grin 

ผมแค่ทำซ้อมทรานซิทชั่นก็หมดแฮงแล้วน้องเอ๋ยย(เชื่อไหมล่ะ?55) Grin Grin Grin
Tiger wut
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #9192 เมื่อ: เมษายน 19, 2007, 03:00:52 PM »

อ้าววว...คิดว่าVFOMไปซุ่มซ้อมยิงปืน ตกใจ Grin Grin

พี่พระฤาษีกล่าว(ข้างบน)ว่า...พี่เสือ ทำกับน้องๆลงคอหรือครับ?  นั้น....หมายถึงน้องเสือวุฒินะครัาบบบ ตกใจ Grin Grin 

ผมแค่ทำซ้อมทรานซิทชั่นก็หมดแฮงแล้วน้องเอ๋ยย(เชื่อไหมล่ะ?55) Grin Grin Grin

Cheesy  ไหน ไหง๋ อาเสือบอกว่ากินกล้วยแล้วฟิตปั๋งไงครับ..........อ๊บ อ๊บ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9193 เมื่อ: เมษายน 19, 2007, 03:29:19 PM »

พี่เสือร้อนตัว...กลัวคนอื่นเข้าใจ...ถูก..หรือครับ... Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9194 เมื่อ: เมษายน 19, 2007, 04:01:09 PM »

คนอื่นเข้าใจถูกน่ะไม่เป็นไรครับ  .. แต่ถ้า"ไม่ใช่คนอื่น"เข้าใจถูกละก็  ตกใจ...แต่เขาไม่ค่อยจะได้มาแถวนี้น่ะครับ Grin หลงรัก หลงรัก

ผมสงสัยว่าน้องวุฒิเอาตำรากล้วยดองน้ำผึ้งไปใช้แน่ๆ  เพราะจำแม่นเหลือเกิน  อีกอย่าง อ๊บๆ แต่ดูไม่โทรมเหมือนหลานเรา555 Grin Grin หลงรัก
หน้า: 1 ... 610 611 612 [613] 614 615 616 ... 942
  พิมพ์