เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 11:31:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 615 616 617 [618] 619 620 621 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1361184 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #9255 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 03:53:16 PM »

ยิงเพลิน เลยครับ ตกเย็น มองดูถุง ตัวเอง ลมเเทบจับ หมดเกลี๊ยง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน (ผมเองนะครับ) Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #9256 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 03:57:07 PM »

พี่เสือ โชว์บ้าง  Grin Grin

พี่ทิม แถวเดี่ยวววววว Grin มาซ้อมคราวนี้ได้ คาถา ใจอยู่ที่ไก จับโซน เข้าไปถึงกะ งง  Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #9257 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 04:09:45 PM »

หลบร้อน อิอิ Grin Grin

เย็นๆมาลงอีกครับ ไปทำงานก่อนครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9258 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 04:39:37 PM »

ผมเอง อาเสือ ประวิทย์ ครับ อยู่สเตจ 5 ครับ อา
ขอบคุฌล่วงหน้า สำหรับรูปนะครับ

รูปส่งไปแต่เมื่อคืนที่ผ่านมาแล้วนะครับ  29นี้ เจอกันครับ;D Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9259 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 04:43:00 PM »

ใครเอ่ย Grin Grin Grin

ใช่คนที่ยิงต่อจากผมที่นวมินทร์...วีระ?
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9260 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 04:45:44 PM »

จัดสนามกันหอบ ทุ๊กที  Grin Grin

2 รูปนี้ตกลงกันว่าใครทำไม้ที่วางไว้บนเหล็กหล่นต้องเสียเงินค่าอาหารมื้อกลางวันครับ...สุดท้ายไม่มีใครทำหล่นเลยสักคนครับ... Grin Grin Grin

เฉพาะรูปที่ 2 นั้นจะเห็นสนามสปีดรวมอยู่ด้วยเลยดูมีเป้ามากจากช่องยิงเดียว
สนามสปีดคือ 3 เป้าที่มุมบนมีเป้าประกันอยู่ทั้ง 3 ตัวและหลังกองยางมี Popper กองละตัวครับ ยิงทั้งหมด 8 นัดด้วยกันครับ Grin Grin

ใครเอ่ย Grin Grin Grin

ใช่คนที่ยิงต่อจากผมที่นวมินทร์...วีระ?

ถูกต้องครับพี่ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2007, 04:52:06 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9261 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 04:53:32 PM »

หลบร้อน อิอิ Grin Grin

รูปนี้ลองสังเกตุที่พุงครับ...ลดลงไปบานเลย... Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9262 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 05:50:13 PM »

55555 ไม่งั้นไม่ขึ้นคลาสครับ.... หลงรัก หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9263 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 07:36:44 PM »

ภรรยาของน้องใหม่ชาวฟีนิคส์เหล่านี้โปรดทราบ(ยกเว้นน้องเก่ง ยังโสด)  ผมขอรับรองว่ามาแข่งยิงไอพีที่สนามฟาร์มจริงๆครับ  ไม่ได้ไปที่อื่นแน่นอนในเวลา 0800-1700  ...แต่หลัง 17.00 น.ไปแล้วไม่รับรองนะครับ555 Grin Grin Grin

ตกใจ เยาะเย้ย หลงรัก มาConfirmว่าโสดครับอาเสือ อิอิ Grin Grin Grin รูปที่ขอร่วมถ่ายกับทีมPhoenix(Squard7) ผมเพิ่งรู้ตัวว่าปืนGlock19ที่คาดไว้ที่เอวผม ดูเหมือนปืนพกซ่อนเลยแหละ หุหุ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน จากGlock19กลายเป็น26ไปเลยครับ สงสัยไม่พยายามลดน้ำหนัก ไม่ได้แล้วแฮะ  :Smiley :Smiley :Smiley

ป.ล.ขอบคุณอาเสือและป้าพรรณในความกรุณาเป็นอย่างมากครับ ที่ช่วยดูแลผมในวันแข่ง(พอดีผมไม่ได้นอนคืนก่อนแข่ง+ไม่ได้ออกกำลังกาย+แดดร้อน เกือบเป็นลมแหนะ) และ ขากลับยังต้องรบกวนอาเสือและป้าพรรณ ขับนำทางพาผมกลับบ้านด้วย เพราะขาไปตอนเช้าผมหลงจนต้องโทรไปปลุกพี่ปิ๊กเพื่อถามทางไปสนาม เกรงใจพี่ปิ๊กจัง Tongue Tongue Tongue
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9264 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 07:42:39 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาที่ได้รับรางวัลด้วยครับ
กระผมติดสอบช่วงบ่าย-5โมงเย็น ออกจากห้องสอบมา ก็ทราบข่าวว่า แจกรางวัลเสร็จกันหมดเรียบร้อยแล้วครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
สนามน่ายิงจริงๆง่ะ เสียดายย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สอบจริงเหร๊อ..... Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9265 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 07:54:08 PM »

ภรรยาของน้องใหม่ชาวฟีนิคส์เหล่านี้โปรดทราบ(ยกเว้นน้องเก่ง ยังโสด) ผมขอรับรองว่ามาแข่งยิงไอพีที่สนามฟาร์มจริงๆครับ ไม่ได้ไปที่อื่นแน่นอนในเวลา 0800-1700 ...แต่หลัง 17.00 น.ไปแล้วไม่รับรองนะครับ555 Grin Grin Grin

ตกใจ เยาะเย้ย หลงรัก มาConfirmว่าโสดครับอาเสือ อิอิ Grin Grin Grin

ป.ล.ขอบคุณอาเสือและป้าพรรณในความกรุณาเป็นอย่างมากครับ ที่ช่วยดูแลผมในวันแข่ง(พอดีผมไม่ได้นอนคืนก่อนแข่ง+ไม่ได้ออกกำลังกาย+แดดร้อน เกือบเป็นลมแหนะ) และ ขากลับยังต้องรบกวนอาเสือและป้าพรรณ ขับนำทางพาผมกลับบ้านด้วย เพราะขาไปตอนเช้าผมหลงจนต้องโทรไปปลุกพี่ปิ๊กเพื่อถามทางไปสนาม เกรงใจพี่ปิ๊กจัง Tongue Tongue Tongue

ยินดีครับ...ดังภาษิตที่ว่า  การช่วยเหลือคนเหมือนการสร้างเจดีย์     คนเราเกิดมาไม่นานก็จะต้องตายเป็นแน่แท้ไม่มีใครรอดไปได้  ดังนั้นมีโอกาสได้ทำความดีคือกำไรสำหรับชีวิตอย่างหนึ่งครับน้องเก่ง   .. 29 นี้เจอกันครับ Grin Grin Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9266 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 09:06:39 PM »

ภรรยาของน้องใหม่ชาวฟีนิคส์เหล่านี้โปรดทราบ(ยกเว้นน้องเก่ง ยังโสด)  ผมขอรับรองว่ามาแข่งยิงไอพีที่สนามฟาร์มจริงๆครับ  ไม่ได้ไปที่อื่นแน่นอนในเวลา 0800-1700  ...แต่หลัง 17.00 น.ไปแล้วไม่รับรองนะครับ555 Grin Grin Grin

ตกใจ เยาะเย้ย หลงรัก มาConfirmว่าโสดครับอาเสือ อิอิ Grin Grin Grin รูปที่ขอร่วมถ่ายกับทีมPhoenix(Squard7) ผมเพิ่งรู้ตัวว่าปืนGlock19ที่คาดไว้ที่เอวผม ดูเหมือนปืนพกซ่อนเลยแหละ หุหุ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน จากGlock19กลายเป็น26ไปเลยครับ สงสัยไม่พยายามลดน้ำหนัก ไม่ได้แล้วแฮะ  :Smiley :Smiley :Smiley

Winkสค๊อวทนี้ สังเกตุว่านักกีฬาส่วนใหญ่ใช้กล็อก ๑๗  และ กล็อก๑๙  มีอาเสือคนเดียวใช้ SP 01

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #9267 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 09:11:25 PM »

ชมรูป ต่อครับ  Grin Grin มีอีกหน่อย

อานิสงศ์จาก คาถาใจอยู่ที่ไก จับโซน เลยออก มาดังนี้ ครับ 15 เมตร  Grin Grin

ยืนดู งงๆ ทำไปได้ยังไง  Grin แหะๆ ทำได้ครั้ง เดียว ฮ่าๆๆๆ

ดูเป้าอื่นๆบ้าง ใกล้เคียงๆ  Grin Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #9268 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 09:13:39 PM »

เสื้อสวย มั๊ย คร๊าบบ มีตัวเดียว อิอิ  Grin Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #9269 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 10:04:11 PM »

ปิดท้าย ยาวๆไปเลยครับ กับ ท่า คลาส เอ เอียงซ้าย  ตกใจ ตกใจ

หน้า: 1 ... 615 616 617 [618] 619 620 621 ... 942
  พิมพ์