เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 07:13:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 619 620 621 [622] 623 624 625 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1360961 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9315 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 07:40:00 PM »

IPSC....TODAY Grin Grin Grin TOMORROW รู้เรี่องงงงงงงงงงง ...ค่ำๆพรุ่งนี้มาดูกันครับ;D Grin Grin

ขอให้พี่เสือ และนักกีฬาทุกท่านโชคดีมีชัยครับ......

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9316 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 07:47:38 PM »

IPSC....TODAY Grin Grin Grin TOMORROW รู้เรี่องงงงงงงงงงง ...ค่ำๆพรุ่งนี้มาดูกันครับ;D Grin Grin

ขอให้พี่เสือ และนักกีฬาทุกท่านโชคดีมีชัยครับ......

ขอบคุณครับท่านรอง  ...ความสนุกมาก่อนเรื่องอื่นเป็นผลพลอยได้  อาทิ เรมิงตัน 870  ....555 Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9317 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 08:50:28 PM »

ขอบคุณครับท่านรอง  ...ความสนุกมาก่อนเรื่องอื่นเป็นผลพลอยได้  อาทิ เรมิงตัน 870  ....555 Grin Grin Grin

พี่เสือ..เดือนหน้าผมต้องล้างท้องคอยทานอาหารหลายรอบแน่เลยครับ...หลังจากทานของหมอแล้ว..ล้างท้องต่อแล้วทานของพี่ต่อเลย.. Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #9318 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 11:34:34 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก พรุ่งนี้พี่ไม่ต้องทานข้าวกลางวันนะครับ เก็บท้องไว้ไปทานเย็นเลยดีกว่าครับ  พี่พรรณเตรียมโต๊ะไว้ได้เลยครับ  อิอิ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #9319 เมื่อ: เมษายน 29, 2007, 03:52:16 AM »

หนูเเอบไปซ้อมคนเดียวใกล้บ้าน...สู้จ้า.....

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9320 เมื่อ: เมษายน 29, 2007, 05:31:21 AM »

พี่เสือ..เดือนหน้าผมต้องล้างท้องคอยทานอาหารหลายรอบแน่เลยครับ...หลังจากทานของหมอแล้ว..ล้างท้องต่อแล้วทานของพี่ต่อเลย.. Grin Grin

ยินดีครับพระอาจารย์... Grin Grin หลงรัก

หลงรัก หลงรัก หลงรัก พรุ่งนี้พี่ไม่ต้องทานข้าวกลางวันนะครับ เก็บท้องไว้ไปทานเย็นเลยดีกว่าครับ พี่พรรณเตรียมโต๊ะไว้ได้เลยครับ อิอิ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สงสัยลมจะจับเสียก่อนนะน้องเอ๋ย555 Grin Grin หลงรัก
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9321 เมื่อ: เมษายน 29, 2007, 08:57:54 AM »

หนูเเอบไปซ้อมคนเดียวใกล้บ้าน...สู้จ้า.....

ใกล้บ้านหรือข้างบ้าน..... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tOnz
ถ้าใจคุณอคติ คุณก็อ้างความถูกต้องและเป็นกลางไม่ได้หรอกครับ
Hero Member

คะแนน 4

ต่อด้วย M870

« ตอบ #9322 เมื่อ: เมษายน 29, 2007, 02:34:56 PM »

เสียดายติดธุระว่าจะไปเชียร์ทีมฟินิกซ์ ขอให้ได้รางวัลและอัพคลาสทุกคนครับ ยินดีล่วงหน้าเลย

"มีปัญญาเป็นอำนาจ ยังดีกว่ามีอำนาจแต่ไม่มีปัญญา" ชิบ จิตนิยม
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9323 เมื่อ: เมษายน 29, 2007, 09:05:17 PM »

เสียดายติดธุระว่าจะไปเชียร์ทีมฟินิกซ์ ขอให้ได้รางวัลและอัพคลาสทุกคนครับ ยินดีล่วงหน้าเลย

Cheesy  เพิ่งกลับมาครับ....... เหนื่อย

Grin แต่ก็ได้ปรับไปคลาส B แล้ว   เอิ๊กๆ  อ๊บ อ๊บ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #9324 เมื่อ: เมษายน 29, 2007, 09:08:29 PM »

ยินดีด้วยครับพี่เสือ  Cheesy ได้ข่าวว่าปิ๊กได้ที่ 4 class C หรอครับงานนี้  Cheesy แล้วใครได้ปืนกลับบ้านเป็นรางวัลอ๊ะครับ น้ำลายหก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9325 เมื่อ: เมษายน 29, 2007, 09:18:09 PM »

ในที่สุดก็มี GM PRODUCTION DIVISION แล้วครับ คือแชมป์เก่าซึ่งกลายเป็นแชมป์โปรดัคชั่น 3 ครั้งซ้อนไปแล้ว  คือ คุณณรงค์ศักดิ์ แก้วเมืองเพชร นั่นเอง   ยินดีด้วยครับ  และขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาที่ได้รับรางวัลทุกท่านด้วยครับ (ขออภัยถ่ายตอนมืดตากล้องลืมปิดแฟล็ต) Grin Grin Grin

ขอแสดงความยินดีกับน้องเสิอวุฒิ คลาส B คนใหม่ของPHOENIX IPSC TEAM เยี่ยมมากครับ  ....ทีมนี้วันนี้ได้มาสองรางวัลครับ Grin Grin Grin

ภาพที่ถ่ายตอนมืดเบลอทุกภาพเลยครับ (ยกเว้นภาพบนติดกันนี้ที่น้องโต้งเอาไปถ่ายให้)  ต้องขออภัยจริงๆ  ถ้าดูแล้วไม่สบายตาก็ขออภัยอีกครั้งนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2007, 09:29:00 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Tiger wut
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #9326 เมื่อ: เมษายน 29, 2007, 09:27:39 PM »

ขอแสดงความยินดีกับน้องเสิอวุฒิ คลาส B คนใหม่ของPHOENIX IPSC TEAM เยี่ยมมากครับ  ....ทีมนี้วันนี้ได้มาสองรางวัลครับ Grin Grin Grin

Grin Grin Grin ฮ่า ๆ ๆ  ทีมกบ (Camfrog)  ไม่เสียฟอร์ม.........อ๊บ อ๊บ.... น้ำลายหก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9327 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 07:06:48 AM »

มาดูภาพทั่วๆไปตั้งแต่ช่วงเช้าๆกันก่อนดีกว่า...วันนี้ไม่ค่อยจะได้เก็บภาพมากนักเพราะมัวพะวงอยู่กับการแข่งขันน่ะครับ  ดูเท่าที่พอจะถ่ายไว้ได้ก็แล้วกัน

วันนี้จอดรถกันที่หน้าสนามฝึกรด. ใกล้ๆกับที่ทดสอบโครโน่...ไปแต่เช้าเจอน้องดังภาพ
 Grin Grin Grin

ไปรับการตรวจปืน/แม๊กกันอย่างละเอียดและถูกต้องตามกติกาสากล  แม๊กก็มีการถอดสปริงออกมาดูเพื่อให้ต้องตามกติกา  จากนั้นก็ปิดสติกเกอร์ทั้งปืนและแม๊กที่ผ่านการตรวจสอบ  ..มาสเตอร์สุนันท์ซึ่งเป็นผู้จัดแมชย์นี้ให้พวกเราได้สนุกกันมาทำหน้าที่ตั้งแต่เช้า  รวมถึงทีมงานคนอื่นๆด้วย   จริงๆทราบว่ามาจัดเตรียมงานกันก่อนนี้ตั้งสองวันมาแล้ว...ขอขอบคุณทุกท่านที่ทำให้มีแมชย์สนุกๆแบบนี้มาให้ได้ยิงกัน   ไม่มีพวกท่านพวกเรานักกีฬาก็ไม่รู้จะไปแข่งที่ไหน  ขอขอบคุณจากใจจริงๆอีกครั้งในความเสียสละของทุกท่านครับ Grin Grin Grin

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9328 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 07:33:36 AM »

ยินดีกับนายเสือวุฒิ วรกฤษ ที่ได้ถ้วยและปรับคลาส....
และยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยครับ หลงรัก

Tiger wut
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #9329 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 07:44:09 AM »

Wink ผมช่วยเสริมภาพครับ

Squad 1 ครับ    ทั้งเสือและสิงห์อยู่ Squad เดียวกัน....... Grin

ผู้การสกาย พี่แก้วและพี่สิงห์อุดร อาเสือ

หน้า: 1 ... 619 620 621 [622] 623 624 625 ... 942
  พิมพ์