เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 09:24:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 634 635 636 [637] 638 639 640 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1360534 ครั้ง)
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #9540 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 04:47:07 PM »

ขอขอบคุณทุกฝ่ายที่เกี่ยวข้องในการจัดแมชย์มันส์ๆให้เราได้สนุกกัน  ไม่มีพวกคุณเราก็ไม่มีแมชย์สนุกๆให้ยิง...พวกคุณคือคนสำคัญของเราครับ Smiley Smiley Smiley

ที่ลืมเสียมิได้ ผู้ที่ช่วยทำให้การยิงเป็นไปได้อย่างปลอดภัยคือบรรดา RO ทั้งหลาย  ผมขอขอบคุณROทุกท่านผ่านROท่านนี้ครับ Smiley Smiley Smiley

จบภาพเหตุการณ์แมชย์นวมินทร์ 13 พ.ค.ครับ.....อีกหนึ่งเดือนหลังแมชย์สแตนดาร์ทเจอกันใหม่ Smiley Smiley Smiley

พี่เสือครับ...รูปนี้มันแปลกๆ นะครับ หรือพี่ว่าไง?
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #9541 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 05:53:34 PM »

พี่เสือครับ...รูปนี้มันแปลกๆ นะครับ หรือพี่ว่าไง?

พี่เสือคงเข้าโปรแกรม ทำอะไรกับภาพบางอย่าง  กลายเป็นกลับซ้าย-ขวา  Wink

RO ในภาพชื่อธวัช หรือตี๋ ครับ ทำงานเป็นกรรมการ RO ตัดสินแมช IPSC มาไม่ต่ำกว่า 13 ปีแล้ว
หากคิดเป็นจำนวนแมช  ก็ราว ๆ ๒๐๐ แมชเข้าไปแล้ว   ปัจจุบันเป็น CRO ของ NROI ครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9542 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 06:15:01 PM »

.....เจอกัน Level III ครับ....ที่เก่าเวลาเดิม แต่สีใหม่ Grin

ขอชมแซมเปิ้ลในนี้ได้เปล่าครับ? Smiley Smiley Smiley

Coming soon.... Grin Grin Grin หลงรัก

รอชม...ทันแมชย์สแตนดาร์ทที่จะถึงนี้หรือเปล่าครับ Huh หลงรัก
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9543 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 06:25:17 PM »

พี่เสือคงเข้าโปรแกรม ทำอะไรกับภาพบางอย่าง กลายเป็นกลับซ้าย-ขวา Wink

RO ในภาพชื่อธวัช หรือตี๋ ครับ ทำงานเป็นกรรมการ RO ตัดสินแมช IPSC มาไม่ต่ำกว่า 13 ปีแล้ว
หากคิดเป็นจำนวนแมช ก็ราว ๆ ๒๐๐ แมชเข้าไปแล้ว ปัจจุบันเป็น CRO ของ NROI ครับ

ตามที่คุณอ๋องกล่าวมานั้นถูกแล้วครับน้องกอล์ฟ...เป็นทริคเพื่อตรวจสอบว่ามีคนสนใจดูแค่ไหนนะครับ (เกรงว่าผมจะม่วนซื่นอยู่คนเดียว)
 Smiley Smiley Smiley

ที่ถูกต้อง ดังนี้ครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9544 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 07:18:44 PM »

พี่เสือคงเข้าโปรแกรม ทำอะไรกับภาพบางอย่าง  กลายเป็นกลับซ้าย-ขวา  Wink

หากคิดเป็นจำนวนแมช  ก็ราว ๆ ๒๐๐ แมชเข้าไปแล้ว   ปัจจุบันเป็น CRO ของ NROI ครับ

ดูแล้วดง่อยู่นานเลยเพิ่งจะเข้าใจ..คิดได้ไงครับนี่... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

.....เจอกัน Level III ครับ....ที่เก่าเวลาเดิม แต่สีใหม่ Grin

ขอชมแซมเปิ้ลในนี้ได้เปล่าครับ? Smiley Smiley Smiley

Coming soon.... Grin Grin Grin หลงรัก

รอชม...ทันแมชย์สแตนดาร์ทที่จะถึงนี้หรือเปล่าครับ Huh หลงรัก

น่าจะทันครับ... น้ำลายหก น้ำลายหก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9545 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 10:57:50 AM »

ดูตามตัวเลขมีคนเข้ามาอ่านเยอะพอสมควร   วันนี้ยังหาอะไรเรื่องไอพีมาคุยกันไม่ได้  รอ VFOM ก็ยังไม่เห็นเอาภาพแมชย์PDล่าสุดมาลงให้ดูกันต่อ...สงสัยยังไม่ว่าง Smiley Smiley Smiley

มาอ่าเรื่องนี้กันเล่นๆเรียกน้ำย่อยกันไปพลางๆ...ของเก่าๆอาจจะไม่ร่วมสมัยแล้วมั้ง? ตกใจ หลงรัก
http://olddreamz.com/bookshelf/properties/properties.html
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9546 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 07:19:09 PM »

มาอ่าเรื่องนี้กันเล่นๆเรียกน้ำย่อยกันไปพลางๆ...ของเก่าๆอาจจะไม่ร่วมสมัยแล้วมั้ง? ตกใจ หลงรัก
http://olddreamz.com/bookshelf/properties/properties.html

อ่านแล้วรู้สึกแสบๆครับพี่เสือ... Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9547 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 07:24:21 PM »

อ่านแล้วรู้สึกแสบๆครับพี่เสือ... Grin Grin

เหมือนกันครับ...
หากข้าฯ ล่วงเกินใครไปบ้าง อภัยด้วยครับ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #9548 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 07:57:05 PM »

sawadee krub ........................................................... ..ouou......ieie

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #9549 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 08:17:24 PM »

สวัสดีครับคุณลุง อ่านแล้วรู้สึกแสบจี๊ด ขึ้นมาเลยครับ ถึงของจะเก่าแล้วแต่สามารถใช้ได้กับสมัยนี้เป็นอย่างดีครับ
  โดยเฉพาะคนสมัยนี้ไม่ค่อยมีสัมมาคารวะ Smiley Smiley Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2007, 08:21:11 PM โดย ~@น้องGun@~ » บันทึกการเข้า
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9550 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 09:03:11 PM »

ดูตามตัวเลขมีคนเข้ามาอ่านเยอะพอสมควร   วันนี้ยังหาอะไรเรื่องไอพีมาคุยกันไม่ได้  รอ VFOM ก็ยังไม่เห็นเอาภาพแมชย์PDล่าสุดมาลงให้ดูกันต่อ...สงสัยยังไม่ว่าง Smiley Smiley Smiley

Grin  ขอบคุณครับอาเสือ....อ่านแล้วผมก็พอมีคุณสมบัติผู้ดีบ้าง....(ถึงไม่มากเท่าไหร่)....อิอิ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #9551 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 05:58:50 AM »

มาชมกันต่อครับ ภาพแมทช์ โปรดักชั่น  Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #9552 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 06:02:06 AM »

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #9553 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 06:02:48 AM »

ง่วงครับไปนอนก่อนครับ เย็นๆ มาลงให้อีกครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9554 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 06:11:23 AM »

ลิ้งค์ที่ยกมานั้น..ผมเปิดอ่านเจอทีแรกก็แสบๆเหมือนกันแหละครับ....แบบน้องวุฒิบอก คือ ผมก็ยังพอจะมีอยู่บ้าง แม้จะไม่มากเนาะ..คิดในเชิงบวกเข้าไว้555 Smiley หลงรัก

ภาพที่vfom...ลงให้ชมนั้น ผมขออนุญาตเสฟ/ปริ้นนะครับ  ชอบมากเลย...เดินยิงตามที่ฝึกมาและตามที่vfomบอกเลยยย ...แมชย์นี้เป็นแมชย์แรกที่ยิงแล้วไม่มีมิส ไม่มีประกัน ไม่มีผิดวิธี  แม้แต่นัดเดียวSmiley Smiley Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2007, 06:46:17 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 634 635 636 [637] 638 639 640 ... 942
  พิมพ์