เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 05:34:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 640 641 642 [643] 644 645 646 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1360339 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #9630 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 10:48:39 AM »

กล้วยหอมว่ากันว่าทานกันตะคริวได้ดี Smiley Smiley Smiley

เอ วิธีเก็บเงินแบบในต่างประเทศแบบนี้ ipsc น่าจะเวิร์คมากยิ่งขึ้นไหม? Huh

FEES

First-time shooters at Cherokee...... ...Free

Juniors.............................................. Free

Member............................................$15

Non-members ...................................$18

Family rate...................................... ..$25

Classifier re-entries (different division).. $3

เคยได้ยินว่าต่างประเทศนักกีฬาจะทำเองทุกอย่างไม่มีเด็กติดเป้าเเละเช็คคะเเนน  เเละหรือ ค่าเช่าสถานที่เลยมีค่าใช่จ่ายน้อยครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #9631 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 11:11:08 AM »

สวัสดีครับ  Grin Grin 

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9632 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 12:30:20 PM »

สวัสดีครับ  Grin Grin 

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Cheesy  ไหว้พระเถอะโยม......... Cheesy

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9633 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 01:44:19 PM »

เอ วิธีเก็บเงินแบบในต่างประเทศแบบนี้ ipsc น่าจะเวิร์คมากยิ่งขึ้นไหม? Huh

FEES

First-time shooters at Cherokee...... ...Free

Juniors.............................................. Free

Member............................................$15

Non-members ...................................$18

Family rate...................................... ..$25

Classifier re-entries (different division).. $3

เคยได้ยินว่าต่างประเทศนักกีฬาจะทำเองทุกอย่างไม่มีเด็กติดเป้าเเละเช็คคะเเนน เเละหรือ ค่าเช่าสถานที่เลยมีค่าใช่จ่ายน้อยครับ
อ้างถึง

ขนาดระดับคนนี้(ในภาพ)ยังทำหน้าที่ROด้วยเลย  หรือเปล่า? Huh Huh Huh

ในดีวีดีแมชย์สแตนดาร์ทก็ยังเห็นToddและบิ๊กเนมหลายคนลงช่วยแปะเป้าครับ Smiley Smiley Smiley

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2007, 01:46:46 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9634 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 01:48:55 PM »

สวัสดีครับ Grin Grin

จะเลยเขต 3500 จะเข้าเขต 4000 แล้วนะโยมมมมม Smiley Smiley Smiley
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #9635 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 03:06:36 PM »

ผมโหลดเเคมฟล็อคเวอร์ชั่นล่าสุดไม่ได้  โหลดที่ไรเครื่องมันรีสตาร์ททุกที  เเปลว่าเครื่องมีปัญหาใช่ป่าว  หล่ออออ.....

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9636 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 03:45:56 PM »

ผมโหลดเเคมฟล็อคเวอร์ชั่นล่าสุดไม่ได้ โหลดที่ไรเครื่องมันรีสตาร์ททุกที เเปลว่าเครื่องมีปัญหาใช่ป่าว หล่ออออ.....

โอ..อมิตตะพุทธ ตกใจ Smiley Smiley

Note: If you have problems downloading Camfrog Video Chat, please try to stop using your download manager and avoid right clicking on files. Also, check your firewall settings, because some mirrors may require that you do not block the HTTP referers. For further information please read our Downloading FAQ & Guide

Problems downloading? Try Internet Download Manager or FlashGet
If you use Internet Explorer and Windows XP SP2 / Vista you should read this important automatic download-related guide.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2007, 03:47:28 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9637 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 05:08:18 PM »

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9638 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 08:40:25 PM »

ผมโหลดเเคมฟล็อคเวอร์ชั่นล่าสุดไม่ได้  โหลดที่ไรเครื่องมันรีสตาร์ททุกที  เเปลว่าเครื่องมีปัญหาใช่ป่าว  หล่ออออ.....

มีคนมาแทนเสือวุฒิและ VFO แล้ว.......อ๊บ...อ๊บ... Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9639 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 08:57:04 PM »

ดูคลิปยอดฝีมือมาก็เยอะแล้ว  ก่อนนอน... มาดูคลิปมืออ่อนๆเพิ่งจะหัดยิงปืนตอนแก่ๆมาปีกว่าๆกันเล่นๆบ้าง  สหายหัวข้อนี้คงเห็นเป็นเรื่องกล้วยๆ แต่สำหรับผมมันยากมากๆครับ(ความจริงซ้อมปกติเสร็จแล้ว  มายิงไว้สองนัด สองพิน สองคลิป  ที่ 15 หลา  1.8 วิกว่าๆและ 1.9 นิดๆ)...บอกก่อนว่ากว่าจะยิงแบบที่เห็นนี้ได้ใช้เวลามาสองสามเดือนแล้วววววว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Smiley

http://video.tinypic.com/player.php?v=4y0en8g
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9640 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 09:04:13 PM »

ดูคลิปยอดฝีมือมาก็เยอะแล้ว  ก่อนนอน... มาดูคลิปมืออ่อนๆเพิ่งจะหัดยิงปืนตอนแก่ๆมาปีกว่าๆกันเล่นๆบ้าง สหายหัวข้อนี้คงเห็นเป็นเรื่องกล้วยๆ แต่สำหรับผมมันยากมากๆครับ(ความจริงซ้อมปกติเสร็จแล้ว มายิงไว้สองนัด สองพิน สองคลิป  ที่ 15 หลา  1.8 วิกว่าๆและ 1.9 นิดๆ)...บอกก่อนว่ากว่าจะยิงแบบที่เห็นนี้ได้ใช้เวลามาสองสามเดือนแล้วววววว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Smiley

http://video.tinypic.com/player.php?v=4y0en8g

จังหวะเล็งช้าไปหน่อยครับพี่เสือ...น่าจะทำสัก1.0 กำลังดีครับ.. Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #9641 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 01:31:49 AM »

เยาะเย้ย จ๊ะเอ๋ครับผม เยาะเย้ย

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9642 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 08:23:56 AM »

ดูคลิปยอดฝีมือมาก็เยอะแล้ว ก่อนนอน... มาดูคลิปมืออ่อนๆเพิ่งจะหัดยิงปืนตอนแก่ๆมาปีกว่าๆกันเล่นๆบ้าง สหายหัวข้อนี้คงเห็นเป็นเรื่องกล้วยๆ แต่สำหรับผมมันยากมากๆครับ(ความจริงซ้อมปกติเสร็จแล้ว มายิงไว้สองนัด สองพิน สองคลิป ที่ 15 หลา 1.8 วิกว่าๆและ 1.9 นิดๆ)...บอกก่อนว่ากว่าจะยิงแบบที่เห็นนี้ได้ใช้เวลามาสองสามเดือนแล้วววววว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Smiley

จังหวะเล็งช้าไปหน่อยครับพี่เสือ...น่าจะทำสัก1.0 กำลังดีครับ.. Grin Grin

ขอบคุณครับท่านรอง...จะไปฝึกยิงที่ 15 หลาชุดนี้ต่อไปครับ   เมื่อไรได้ 1 วิ จะมาแจ้งข่าวครับ   คงเป็นปีหรือกว่าแน่ๆ ตกใจ Smiley Smiley
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9643 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 08:27:46 AM »

เยาะเย้ย จ๊ะเอ๋ครับผม เยาะเย้ย

น้องนายใหม่หายไปนานแล้ว  ตั้งแต่แมชย์PDครั้งกระโน้นยังไม่ได้เจอกันเลย  สหายทุกคนคิดถึงนะครับ  มีโอกาสว่างไปยิงไอพีกันอีกครับ Smiley Smiley เยาะเย้ย
หมูอ้วนน่ารักนะคะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #9644 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 09:17:12 AM »

หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2007, 08:56:50 AM โดย หมูอ้วน » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 640 641 642 [643] 644 645 646 ... 942
  พิมพ์