เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 05:26:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 641 642 643 [644] 645 646 647 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1360292 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9645 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 09:30:13 AM »

สวัสดีครับ Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใครเอ่ย คุ้นไม๊

คุณหมูอ้วนไม่น่าทำกันเลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9646 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 10:07:04 AM »

Grin Grin Grin หมดกัน

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9647 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 10:10:33 AM »

Wink อยากจะขอลาพระอาจารย์สักพัก  ไปทำสมาธิใน camfrog ซะหน่อย........ Grin

Grin อยากวางปืน ไปจับไมค์อีกสักครั้ง.....เอิ๊กๆ อ๊บ อ๊บ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #9648 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 10:38:39 AM »

Wink อยากจะขอลาพระอาจารย์สักพัก  ไปทำสมาธิใน camfrog ซะหน่อย........ Grin

Grin อยากวางปืน ไปจับไมค์อีกสักครั้ง.....เอิ๊กๆ อ๊บ อ๊บ Grin
เอิ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9649 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 01:57:43 PM »

ถ้า..หมดกัน..vfom คงชอบครับท่านรอง  จะได้หาใหม่5555
 Smiley Smiley Smiley

น่าอิจฉาคนหนุ่มๆเล่นได้หลายแบบจัง....หาประสบการณ์หลายๆทางให้มากๆกันเข้าไว้แต่อย่าประมาท    จะได้ไม่เสียคนตอนแก่ครับ หลงรัก

ผมเองช่วงนี้ได้ฝึกยิงที่สนามกับมาสเตอร์มานิตค่อนข้างบ่อย  ถือเป็นโอกาสที่ดีมากๆสำหรับผมเลยยยย ดังคำกล่าวของยอดฝีมือไอพีระดับโลกที่ว่า...if he is at a higher level than you- all the better! ต้องขอขอบคุณมาสเตอร์มานิตในความกรุณาด้วยใจจริงอีกครั้งครับ   Smiley Smiley Smiley

คอนดิชั่นทรี  เป้าขวาติดประกัน...ซ้าย หนึ่งป็อปเป้อร์/หนึ่งเพลท....พอจะไปวัดตอนมืดๆได้นะครับ ตกใจ Smiley Smiley
http://video.tinypic.com/player.php?v=63vjdw9

ชุดสวิงขวา /หนึ่งป็อปฯหนึ่งเพลทซ้ายและหนึ่งเป้าประกัน...ดูแล้วยังเอ๋อๆอยู่เลย ตกใจ
http://video.tinypic.com/player.php?v=4v5r2c1

หลังแมชย์สแตนดาร์ทมาตืดตามชมภาพกันในสไตล์ผมได้อีกครับ Smiley Smiley Smiley

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2007, 02:02:05 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9650 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 08:40:14 PM »

ยิงกับคนที่เก่งกว่าจะทำให้พี่พัฒนาได้เร็วขึ้นครับ..คุณมานิตย์ก็เป็นนักกีฬาที่นิสัยดีมากคนหนึ่งครับพี่เสือ

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9651 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 10:58:34 PM »

Wink อยากจะขอลาพระอาจารย์สักพัก ไปทำสมาธิใน camfrog ซะหน่อย........ Grin

เอิ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แล้วทำได้อย่างเค้าเปล่า....หากทำไม่ได้....ก็หมดกัน  Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #9652 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 01:52:06 AM »

น้องนายใหม่หายไปนานแล้ว  ตั้งแต่แมชย์PDครั้งกระโน้นยังไม่ได้เจอกันเลย  สหายทุกคนคิดถึงนะครับ  มีโอกาสว่างไปยิงไอพีกันอีกครับ Smiley Smiley เยาะเย้ย

Grin คิดถึงพี่ ๆ เพื่อน ๆ ใน IPSC ทุกท่านเสมอครับพี่เสือ ช่วงนี้ที่ห่างหายไปเพราะไม่พร้อมหลายอย่างครับ แต่ถึงยังไงก็ไม่ทิ้งครับ พร้อมเมื่อไรได้พบกันในสนามหรือในโอกาสอื่น ๆ แน่นอนครับผม Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9653 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 08:34:58 AM »

น้องนายใหม่หายไปนานแล้ว  ตั้งแต่แมชย์PDครั้งกระโน้นยังไม่ได้เจอกันเลย  สหายทุกคนคิดถึงนะครับ  มีโอกาสว่างไปยิงไอพีกันอีกครับ Smiley Smiley เยาะเย้ย

Grin คิดถึงพี่ ๆ เพื่อน ๆ ใน IPSC ทุกท่านเสมอครับพี่เสือ ช่วงนี้ที่ห่างหายไปเพราะไม่พร้อมหลายอย่างครับ แต่ถึงยังไงก็ไม่ทิ้งครับ พร้อมเมื่อไรได้พบกันในสนามหรือในโอกาสอื่น ๆ แน่นอนครับผม Grin

ครับน้องนายใหม่...แล้วเจอกันครับผม Smiley Smiley Smiley
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9654 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 08:43:31 AM »

ยิงกับคนที่เก่งกว่าจะทำให้พี่พัฒนาได้เร็วขึ้นครับ..คุณมานิตย์ก็เป็นนักกีฬาที่นิสัยดีมากคนหนึ่งครับพี่เสือ

ครับผม..พระฤาษี /ท่านเจ้าสำนัก/  คุณชัย/ พระอาจารย์..(ทั้งหมดนี้คนเดียวกัน)..  ปลุกเศกผมเข้าสู่การยิงไอพีเอสซี  และก็ยังให้ข้อแนะนำแก้ไขช่วยเหลือต่างๆตลอดมาและตลอดไป...ผมก็ต้องขอบคุณและจะต้องขอบคุณต่อๆไปเสมออีกท่านหนึ่งครับ Smiley Smiley หลงรัก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9655 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 08:26:42 PM »

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ...โดยเฉพาะสามารถทำให้คนที่เข้าใจไม่ถูกหรือคิดไม่ค่อยดีไว้ ได้เข้าใจใหม่ว่าถึงเป็น...สว...Grin Grin แต่ถ้าตั้งใจจริงย่อมสามารถทำได้ครับ... Grin Grin หลงรัก หลงรัก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9656 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 09:44:23 PM »

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ...โดยเฉพาะสามารถทำให้คนที่เข้าใจไม่ถูกหรือคิดไม่ค่อยดีไว้ ได้เข้าใจใหม่ว่าถึงเป็น...สว...Grin Grin แต่ถ้าตั้งใจจริงย่อมสามารถทำได้ครับ... Grin Grin หลงรัก หลงรัก

ดังภาษิตว่า...เทวา น อิสสันติ ปุริสปรักกะมัสสะ ...ใครแปลได้เก่งมากครับ(ยกเว้นชาว phoenix ipsc safe house) Smiley Smiley หลงรัก
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #9657 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2007, 12:12:31 AM »

เวรกำ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ภาพ ตัดต่อ ไม่จริ๊งไม่จริง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หมดกัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9658 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2007, 07:02:14 AM »

เวรกำ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

กำอะไร Huh :Smiley...ถ้ากำปืนรับรองไปโลดดดดดดดดดด....เวรกรรมๆ ตกใจ

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9659 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2007, 10:00:25 AM »

เวรกำ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

กำอะไร Huh :Smiley...ถ้ากำปืนรับรองไปโลดดดดดดดดดด....เวรกรรมๆ ตกใจ

กลับไปดูภาพแล้ว....
กำ จริงๆ ครับพี่เสือ 55555 เอื๊อกกกก  Grin Grin

หน้า: 1 ... 641 642 643 [644] 645 646 647 ... 942
  พิมพ์