เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 09:22:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 654 655 656 [657] 658 659 660 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359892 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9840 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 10:44:00 AM »

Wink ถ้าดูรูปภาพไม่บอกอายุ   ผมดูยังไงก็ไม่ถึงซีเนียร์ครับ.... Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #9841 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 10:45:30 AM »

แหม๋ มีรูปประกอบครบถ้วน

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9842 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 10:57:35 AM »

หาเพื่อนร่วมทีมซีเนียร์ แมชย์ AA07ปลายปีนี้ ดิวิชั่นโปรดัคชั่นสัก 3 คน..ไม่รู้ว่าใครจะสนใจบ้าง?....ฝีมือไม่เกี่ยง เพียงอยากเพิ่มความสนุกเท่านั้น..ใครรู้จักซีเนียร์PDที่ไม่ยอมเข้าเว็ปหรืออาจจะไมสะดวกเล่นเน็ต ช่วยแจ้งข่าวต่อหน่อย...แต่คนที่เข้าเวปเป็นคงอ่านแล้วหล่ะ Smiley Smiley Smiley

Grin อยากร่วมทีมซีเนียร์ครับ แต่อายุผมไม่ถึงอ่ะ.......อ๊บ อ๊บ Grin

ดูที่ผ่านมา เป็นไอเดียว่ามีซีเนียร์ใครบ้างน่ะครับ

Chavalitgul, Boonsawad
Chutmas, Tanapon
Sathorn, Preecha
Ngamchaivasana, Tawee

ในส่วนประเภททีมที่ไม่ใช่ซีเนียร์ล่ะ...สำนักเราถ้าไปกันครบ จัดเฉพาะทีมเราสักทีมได้ไหม? น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ได้ครับ Wink

ขอบคุณครับคุณอ๋อง Smiley Smiley Smiley

ถือโอกาสเชิญชวนซีเนียร์PDทุกท่าน  มาร่วมทีมซีเนียร์ยิงAA07ปลายปีนี้กัน...ถ้าโอเครีบไปจ่ายเงินสมัครจองคิวไว้ก่อนเลยครับ  ครบสี่คน ลุยเลย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ส่วนในทีมฟีนิกซ์ที่จะสมัครประเภททีมมือไม่ซีเนียร์PDนั้น...ครบสามเมื่อไร ชวนผมได้เลย  เอาไหมๆ     Smiley Smiley Smiley

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9843 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 09:45:43 PM »

หาเพื่อนร่วมทีมซีเนียร์ แมชย์ AA07ปลายปีนี้ ดิวิชั่นโปรดัคชั่นสัก 3 คน..ไม่รู้ว่าใครจะสนใจบ้าง?....ฝีมือไม่เกี่ยง เพียงอยากเพิ่มความสนุกเท่านั้น..ใครรู้จักซีเนียร์PDที่ไม่ยอมเข้าเว็ปหรืออาจจะไมสะดวกเล่นเน็ต ช่วยแจ้งข่าวต่อหน่อย...แต่คนที่เข้าเวปเป็นคงอ่านแล้วหล่ะ Smiley Smiley Smiley

Grin อยากร่วมทีมซีเนียร์ครับ แต่อายุผมไม่ถึงอ่ะ.......อ๊บ อ๊บ Grin

ดูที่ผ่านมา เป็นไอเดียว่ามีซีเนียร์ใครบ้างน่ะครับ

Chavalitgul, Boonsawad
Chutmas, Tanapon
Sathorn, Preecha
Ngamchaivasana, Tawee

ในส่วนประเภททีมที่ไม่ใช่ซีเนียร์ล่ะ...สำนักเราถ้าไปกันครบ จัดเฉพาะทีมเราสักทีมได้ไหม? น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ได้ครับ Wink

ขอบคุณครับคุณอ๋อง Smiley Smiley Smiley

ถือโอกาสเชิญชวนซีเนียร์PDทุกท่าน มาร่วมทีมซีเนียร์ยิงAA07ปลายปีนี้กัน...ถ้าโอเครีบไปจ่ายเงินสมัครจองคิวไว้ก่อนเลยครับ ครบสี่คน ลุยเลย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ส่วนในทีมฟีนิกซ์ที่จะสมัครประเภททีมมือไม่ซีเนียร์PDนั้น...ครบสามเมื่อไร ชวนผมได้เลย เอาไหมๆ Smiley Smiley Smiley

รออีก 2 ปีครับ ในทีมฯมีครบ 4 สว. อิอิ  Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9844 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 07:45:48 AM »

ตอนนี้แค่สามซีเนียร์ฟีนิกซ์ทีม...   แต่คนแก่สุดดูหนุ่มและแข็งแรงกว่าใคร ตกใจ    ใครหว่า Huh  มันเกี่ยวกับยาอายุวัฒนะของโบราณหรือเปล่า...กล้วยน้ำว้าดองน้ำผึ้ง555 Smiley Smiley Smiley
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9845 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 10:20:32 AM »

ตอนนี้แค่สามซีเนียร์ฟีนิกซ์ทีม...   แต่คนแก่สุดดูหนุ่มและแข็งแรงกว่าใคร ตกใจ    ใครหว่า Huh  มันเกี่ยวกับยาอายุวัฒนะของโบราณหรือเปล่า...กล้วยน้ำว้าดองน้ำผึ้ง555 Smiley Smiley Smiley

เอ...พี่เสือครับ...ในทีมมีซีเนียร์..แค่ 2 คนไม่ใช่หรือครับ..แต่พี่แก้วก็ยังไม่แน่ใจว่าอายุถึงหรือเปล่าด้วย..อาจจะมีพี่อยู่คนเดียวก็ได้นะครับ Huh Huh Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9846 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 02:06:57 PM »

เอ...พี่เสือครับ...ในทีมมีซีเนียร์..แค่ 2 คนไม่ใช่หรือครับ..แต่พี่แก้วก็ยังไม่แน่ใจว่าอายุถึงหรือเปล่าด้วย..อาจจะมีพี่อยู่คนเดียวก็ได้นะครับ Huh Huh Grin Grin

เอ...พี่เสือครับ...ในทีมมีซีเนียร์..แค่ 2 คนไม่ใช่หรือครับ..แต่พี่แก้วก็ยังไม่แน่ใจว่าอายุถึงหรือเปล่าด้วย..อาจจะมีพี่อยู่คนเดียวก็ได้นะครับ Huh Huh Grin Grin Grin

อะจ๊ากกกกกกกกกกกส์ ..ภาพนี้มีลำดับสว.อยู่บ้าง:OO Smiley Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2007, 04:01:27 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9847 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 03:48:24 PM »

ส่วนที่โผล่ให้เห็นกับส่วนที่จมอยู่ใต้น้ำ   อันไหนมากกว่ากัน?..จืตสำนึก/จิตใต้สำนึก
 Smiley Smiley Smiley

ลองถามตัวเองอย่างจริงจัง...แบบนี้ยิงแบบเห็นศูนย์ด้วยจิตสำนึก ทันจริงหรือ?

ผมก็ไม่รู้  ใครรู้ช่วยอธิบายหน่อยครับ Smiley Smiley Smiley
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9848 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 10:12:22 AM »

จิตสำนึกที่ดีก็ทำสิ่งที่ดี...ยิงปืนก็เหมือนกัน..จิตสำนึกดีก็ยิงดีครับ
จิตใต้สำนึกแย่ก็ทำก็สิ่งที่แย่...ยิงปืนก็แย่เหมือนกันครับ.
คนจะยิงปืนได้ดีต้องมีคนคอยติ..ถ้าไม่ยอมรับในสิ่งที่เขาติมาพิจารณา...ก็ยังคงยิงแย่อยู่อย่างงั้นครับ.....จิตใต้สำนึกของคนก็เช่นกัน..ต้องมั่นตรวจสอบต้องคอยติมันถึงจะดี...ถ้าไม่มีใครคอยอบรมจิตใต้สำนึก..มันก็จะไม่ดีเช่นกันทั้งคิด ทำและพูด แต่สิ่งที่ไม่ดีครับ.... Huh Huh
คนจะเก่งอะไรก็ได้เท่าที่...ตามองเห็น...หูได้ยิน...สมองได้คิด...ปากได้ถาม...ทั้ง 4 อย่างงี้เราไปได้แค่ไหน เราก็เป็นได้เท่านั้นครับ.... Huh Huh Shocked Shocked Grin Grin
เอ...เขียนแล้วงงเหมือนกัน.... Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2007, 10:14:37 AM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9849 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 10:29:25 AM »

เยี่ยมครับพระฤาษี Smiley Smiley Smiley

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9850 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 06:12:43 PM »

อดีตแชมป์โลก PD คนนี้  จะไปยิงโอเพ่นซะแหล่วววว  หรือ?

ดูปืนเขาก่อนเท่ซะ แล้วจะรู้ว่าเขาคือใคร Huh Huh Smiley

แล้วจะตามมาด้วย ภาพ หรือ คลิป   รอเดี๋ยวๆ Smiley Smiley Smiley
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9851 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 09:26:08 PM »

เยี่ยมครับพระฤาษี Smiley Smiley Smiley

พี่เสืออ่านแล้วเข้าใจหรือครับ...ผมเขียนเองอ่านแล้วยังไม่ค่อยเข้าใจเลย... Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #9852 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 09:55:54 PM »

Grin Grin Grin Grin  อิอิ....สว. เค้าคุยกัน  น้องๆพลอยได้ประโยชน์ไปด้วย   ขอบคุณครับ ท่าน สว. อิอิ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9853 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2007, 06:47:15 AM »

อดีตแชมป์โลก PD คนนี้  จะไปยิงโอเพ่นซะแหล่วววว  หรือ?

ดูปืนเขาก่อนเท่ซะ แล้วจะรู้ว่าเขาคือใคร Huh Huh Smiley

แล้วจะตามมาด้วย ภาพ หรือ คลิป รอเดี๋ยวๆ Smiley Smiley Smiley

คนนี้เอง Daveครับ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9854 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2007, 06:54:58 AM »

พี่เสืออ่านแล้วเข้าใจหรือครับ...ผมเขียนเองอ่านแล้วยังไม่ค่อยเข้าใจเลย... Grin Grin Grin

ผมเข้าใจว่าพระฤษษีตอนเขียนคงเขียนด้วยจิตใต้สำนึกน่ะครับ   พอเขียนเสร็จมาอ่านด้วยจิตสำนึกจึงเกิดการงงหรือเอ๋อ   เพราะจิตสำนึกทำให้พฤติกรรมของคนช้ากว่าจิตใต้สำนึก....เขาจึงต้งทำวิช่วลฯสเตจเพื่ออัดภาพลงจิตใต้สำนึกซึ่งมีส่วนในการทำให้เวลาดีขึ้น(เป็นองค์ประกอบหนึ่งในการลดเวลา)

ตอบคำถามก็คือ ผมจึงต้องอ่านด้วยจิตใต้สำนึกครับ...555 Smiley Smiley Smiley
หน้า: 1 ... 654 655 656 [657] 658 659 660 ... 942
  พิมพ์