เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 05:22:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 676 677 678 [679] 680 681 682 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359092 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #10170 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 01:26:54 PM »

Grin Grin   ของผมไม่มีตัวช่วยคงอดไปแข่ง.... Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10171 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 08:49:03 PM »

วันนี้ไปลองยิงมาแล้วครับ...ชลบุรีอยู่ใกล้ทะเลครับ...เดี๋ยวอาทิตย์นี้จะว่ายออกทะเลไปเลยดีกว่า... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #10172 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 09:12:45 PM »

Wink Wink วิทยาศาสตร์สมัยนี้เป็นยุคCyberแล้ว น่าจะมีการเปลี่ยนอะไหล่หัวเขาได้จะได้เปลี่ยนให้
               อานกไฟของผมบ้างจะได้วิ่งเร็วเป็น เฟอรารี่ไปเลย    Smiley Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2007, 09:18:45 PM โดย ~@น้องGun@~ » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10173 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 05:00:19 AM »

นิทานเช้าวันนี้..วันนี้มาเร็วหน่อยเพราะเดี๋ยวจะต้องไปทำธุระแต่เช้า Smiley Smiley Grin

เรื่อง หมากจิ้งจอกกับหน้ากาก

หมาจิ้งจอกตัวหนึ่งลอบเข้าไปหาอาหารในบ้านของนักเล่นละครเห็นหน้ากากอันหนึ่งวางอยู่ในที่สูง หากไม่พิจารณาจะดูเหมือนมีคนกำลังจ้องมองลงมา ตอนแรกหมาจิ้งจอกตกใจเกือบจะโจนหนี แต่รั้งสติไว้ได้ มันปีนขึ้นไปดูใกล้ๆ จึงรู้ว่าเป็นเพียงหน้ากากที่มนุษย์ใช้สวดใส่ตอนเล่นละคร “หน้ากากอันนี้มองดูภายนอกช่วงสวยสง่างามน่าเกรงขามเหลือเกิน” หมาจิ้งจอกรำพึงกับตนเอง “น่าเสียดายที่ภายในนั้นกลวงและว่างเปล่า” นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า เราจะดูคนแต่เพียงเปลือกนอกไม่ได้ ควรพิจารณาถึงเนื้อในหรือส่วนประกอบอื่นๆด้วย บางคนสวมใส่เสื้อผ้าหรูหราราคาแพง แต่จิตใจกลับสกปรกเลวทราม บางคนต่อหน้าแสดงท่าทีรักใคร่ชื่นชม แต่ลับหลังกับนินทาว่าร้าย บางคนดูท่าทางเป็นผู้รอบรู้แต่ความจริงไร้สมอง

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า

เราจะดูคนแต่เพียงเปลือกนอกไม่ได้ ควรพิจารณาถึงเนื้อในหรือส่วนประกอบอื่นๆด้วย บางคนสวมใส่เสื้อผ้าหรูหราราคาแพง แต่จิตใจกลับสกปรกเลวทราม บางคนต่อหน้าแสดงท่าทีรักใคร่ชื่นชม แต่ลับหลังกับนินทาว่าร้าย บางคนดูท่าทางเป็นผู้รอบรู้แต่ความจริงไร้สมอง 
jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #10174 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 05:22:48 AM »

คุณลุงเสือ ตื่นเช้าจังเลยครับ...ผมยังไม่ได้นอนเลย

คงได้มีโอกาส สวัสดีลุงเสือสักครั้งครับ

อีกไม่นาน คงลงคลาส U แล้วครับ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10175 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 09:07:01 AM »

Wink Wink วิทยาศาสตร์สมัยนี้เป็นยุคCyberแล้ว น่าจะมีการเปลี่ยนอะไหล่หัวเขาได้จะได้เปลี่ยนให้
               อานกไฟของผมบ้างจะได้วิ่งเร็วเป็น เฟอรารี่ไปเลย    Smiley Smiley

ไม่ต้องเป็นเฟอรารี่หรอก เอาแค่โตโยต้ามือหนึ่งก็พอ...ตอนนี้อยากได้มือกลนะแบบ โรโบคอป นะ Grin Grin Grin
สบายดีนะ...เดี๋ยวจะหาเรื่องไปเที่ยวเชียงใหม่เร็วๆนี้นะแล้วเจอกัน

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10176 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 09:08:19 AM »

เราจะดูคนแต่เพียงเปลือกนอกไม่ได้ ควรพิจารณาถึงเนื้อในหรือส่วนประกอบอื่นๆด้วย บางคนสวมใส่เสื้อผ้าหรูหราราคาแพง แต่จิตใจกลับสกปรกเลวทราม บางคนต่อหน้าแสดงท่าทีรักใคร่ชื่นชม แต่ลับหลังกับนินทาว่าร้าย บางคนดูท่าทางเป็นผู้รอบรู้แต่ความจริงไร้สมอง  [/color]

พี่เสือ...ผมอ่านแล้วหนาวๆครับ ตกใจ ตกใจ Grin Grin หลงรัก หลงรัก

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10177 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 09:17:53 AM »

คุณลุงเสือ ตื่นเช้าจังเลยครับ...ผมยังไม่ได้นอนเลย

คงได้มีโอกาส สวัสดีลุงเสือสักครั้งครับ

คู่หู มือระเบิด ครับ พี่ๆ อิอิ
     ผม ต้อม ครับ

ลงคลาส U ด้วย กัน ครับ อิอิ

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10178 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 09:52:00 AM »

สวัสดีเช่นกันครับ ..(ต้องไปธุระเพิ่งจะกลับมาถึงครับ)  ยินดีครับที่จะได้เจอกันในวงการไอพีเอสซี   ตอนผมมายิงใหม่ๆผมก็มาสวัสดีพี่ๆ(คนที่ยิงมาก่อน)แบบนี้เหมือนกันครับ  คนเราเข้าวงการไหน...สวัสดีไว้ก่อนเป็นเรื่องที่ดีครับ Smiley Smiley Grin

คู่หู มือระเบิด ครับ พี่ๆ อิอิ
 ผม ต้อม ครับ

ลงคลาส U ด้วย กัน ครับ อิอิ

ยินดีเช่นกันครับ Smiley Smiley Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10179 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 09:57:17 AM »

....ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ.... Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10180 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 09:58:24 AM »

เราจะดูคนแต่เพียงเปลือกนอกไม่ได้ ควรพิจารณาถึงเนื้อในหรือส่วนประกอบอื่นๆด้วย บางคนสวมใส่เสื้อผ้าหรูหราราคาแพง แต่จิตใจกลับสกปรกเลวทราม บางคนต่อหน้าแสดงท่าทีรักใคร่ชื่นชม แต่ลับหลังกับนินทาว่าร้าย บางคนดูท่าทางเป็นผู้รอบรู้แต่ความจริงไร้สมอง  [/color]

พี่เสือ...ผมอ่านแล้วหนาวๆครับ ตกใจ ตกใจ Grin Grin หลงรัก หลงรัก

A...,ลมหนาวก็ยังไม่โชยสักหน่อยยย ...อย่าคิดลึกครับเป็นนิทานเด็กๆคือผมเพื่อว่าจะมีเยาวชนเข้ามาอ่านบ้างจะได้มีอะไรสำหรับพวกเขาสักหน่อย  ส่วนพวกเราทุกคนคงไม่ต้องสนใจนิทานนี้เพราะรู้มากกว่านี้กันอยู่แล้วทุกคนเลยยยยยยย Smiley Grin หลงรัก
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10181 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 12:40:33 PM »

แมชย์ 22 นี้ที่นวมินทร์....ตามข่าวแจ้งว่าเริ่มยิง 8.30 น.     คงจะต้องไปถึงก่อน 0800 น.  ...ดีครับเลิกเร็วเดินทางกลับสบายๆ  มีธุระปะปังอะไรยังพอจะมีเวลาไปทำต่อได้   ผมเองปกติค่ำๆวันอาทิตย์ไม่ค่อยจะว่างอยู่แล้ว Smiley Smiley Grin

ฝนฟ้าวันแข่งเป็นอย่างไร  ดูจากกรมอุตุนิยมวิทยาครับ ดังนี้

ภาคตะวันออก  มีฝนฟ้าคะนองกระจาย ร้อยละ 40-60 ของพื้นที่ส่วนมากบริเวณเทือกเขาและชายฝั่งกับลมกระโชกแรงบางพื้นที่ตลอดช่วง โดยเฉพาะในช่วงวันที่ 21-24 ก.ค. จะมีฝนตกหนักบางแห่ง ลมตะวันตกเฉียงใต้ ความเร็ว 15-30 กม./ชม. ทะเลมีคลื่นสูง ประมาณ 1 เมตร 

(สนามแข่งตั้งอยู่ติดเทือกเขาและ ใกล้ชายฝั่งเสียด้วยซี ตกใจ)
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #10182 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 01:07:05 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ ไม่ได้เข้ามาคุยซะนานเอาแต่ตามอ่านอย่างเดียวครับ
ตอนนี้ผมมีปัญหาซะแล้วครับ เลยขอถือโอกาสถามพี่ ๆ น้อง ๆ ผู้มีความเชี่ยวชาญว่าจะแก้ไขอย่างไรดี
คือว่าเวลายิงดับเบิลแท็ป พอเหนี่ยวนัดแรกแล้วนิ้วแข็งไปเลยครับ ทำให้เหนี่ยวนัดต่อไปในจังหวะแท็ปไม่ได้ครับ.... Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10183 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 01:30:46 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ ไม่ได้เข้ามาคุยซะนานเอาแต่ตามอ่านอย่างเดียวครับ
ตอนนี้ผมมีปัญหาซะแล้วครับ เลยขอถือโอกาสถามพี่ ๆ น้อง ๆ ผู้มีความเชี่ยวชาญว่าจะแก้ไขอย่างไรดี
คือว่าเวลายิงดับเบิลแท็ป พอเหนี่ยวนัดแรกแล้วนิ้วแข็งไปเลยครับ ทำให้เหนี่ยวนัดต่อไปในจังหวะแท็ปไม่ได้ครับ.... Grin

วิธีแก้ เลิกแท็ป....

วันอาทิตย์ผมไปถึง 8.30 น. ยิง 9.00 น. Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #10184 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 02:14:06 PM »

วิธีแก้ เลิกแท็ป....

วันอาทิตย์ผมไปถึง 8.30 น. ยิง 9.00 น. Cheesy

โถพี่....เพิ่งเริ่มหัดจะให้เลิกซะแล้ว ผมจะเอาไปคิดดู...เป้ามันห่างแค่.....เนี๊ย
หน้า: 1 ... 676 677 678 [679] 680 681 682 ... 942
  พิมพ์