เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 03:41:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 682 683 684 [685] 686 687 688 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1358998 ครั้ง)
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #10260 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 06:59:14 PM »

สวัสดีครับ

12 สิงหา ไปเที่ยวเชียงใหม่ ดีมั๊ยน๊า Grin Grin Grin

Grin Grin  หลงรัก   Grin Grin
Game Master
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #10261 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 07:17:43 PM »

ภาษาเขียน   หลายๆครั้งที่ทำให้เข้าใจผิดกันแบบง่ายๆ Grin   

ผมอ่านข้อความทั้งหมดหลายรอบแล้ว  ขอรับรองครับว่า  เป็นการสนทนากันระหว่าง ท่าน "นาจา" กับ ท่าน "SUER"  ล้วนๆครับ หลงรัก   

ผมขอรับรองว่าท่าน "นาจา" ไม่ได้เขียนเพื่อให้ไปกระทบท่านใดทั้งสิ้น     

(รับรองด้วยเกียรติของ 100 % ระบบ P.P.C .เช่นกันครับ  และรับรองด้วยเกียรติของสมาชิกตลอดชีพ  ของชมรมฯ กองพันสัตว์ต่าง ครับ)

และขอชมเชยท่าน PPC 100 ครับ ว่า  พัฒนาได้ดีมาก   จากอันดับ 33  ของแม็ชท์ PD ล้วนในครั้งที่แล้ว  อันดับ 8 ของ Class B สามารถ

พัฒนาการยิงปืนจนชนะเลิศ B Class ในแม็ทช์นี้ได้  นับว่าทำได้ดีมากๆทีเดียวครับ. Grin Cheesy Grin

สวัสดีครับท่านบุญสวัสดิ์
ขอขอบคุณท่านบุญสวัสดิ์ที่กรุณาให้คำแนะนำครับ
ผมต้องยอมรับว่ายังต้องฝึกฝนอีกมากครับ ที่ดีขึ้นต้องขอขอบพระคุณหัวหน้า อาจารย์ และ ผู้มีพระคุณทุกท่านที่ให้ความเมตตาแนะนำสั่งสอนมาครับ และจะตั้งใจฝึกอีกต่อไปครับ
เรื่องการสนทนาระหว่างท่าน นาจา และท่าน SUER หากเป็นการส่วนตัว แต่ได้นำมาเผยแพร่ทางสาธารณะ ก็อาจส่งผลกระทบยังผู้อื่นได้เช่นนี้แหละครับ ส่วนตัวผมเองทีแรกก็ไม่ได้คิดอะไรมาก แต่ว่า ต้องคอยตอบคำถามพรรคพวก ที่โทรสอบถามเรื่องราวมามากหลายคน  ครับ
ขอคารวะครับ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10262 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 07:17:43 PM »

ได้ข่าวว่าทางใต้ฝนตกหนักนะครับท่านBSW...ระวังสุขภาพด้วยนะครับ แมชย์ฟาร์ม 19 ส.ค.ขึ้นมาหรือเปล่าครับ Smiley Grin หลงรัก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10263 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 07:24:02 PM »

ภาษาเขียน   หลายๆครั้งที่ทำให้เข้าใจผิดกันแบบง่ายๆ Grin   

ผมอ่านข้อความทั้งหมดหลายรอบแล้ว  ขอรับรองครับว่า  เป็นการสนทนากันระหว่าง ท่าน "นาจา" กับ ท่าน "SUER"  ล้วนๆครับ หลงรัก   

ผมขอรับรองว่าท่าน "นาจา" ไม่ได้เขียนเพื่อให้ไปกระทบท่านใดทั้งสิ้น     

(รับรองด้วยเกียรติของ 100 % ระบบ P.P.C .เช่นกันครับ  และรับรองด้วยเกียรติของสมาชิกตลอดชีพ  ของชมรมฯ กองพันสัตว์ต่าง ครับ)

และขอชมเชยท่าน PPC 100 ครับ ว่า  พัฒนาได้ดีมาก   จากอันดับ 33  ของแม็ชท์ PD ล้วนในครั้งที่แล้ว  อันดับ 8 ของ Class B สามารถ

พัฒนาการยิงปืนจนชนะเลิศ B Class ในแม็ทช์นี้ได้  นับว่าทำได้ดีมากๆทีเดียวครับ. Grin Cheesy Grin

ขอขอบคุณท่านบุญสวัสดิ์ที่กรุณาให้คำแนะนำครับ
ผมต้องยอมรับว่ายังต้องฝึกฝนอีกมากครับ ที่ดีขึ้นต้องขอขอบพระคุณหัวหน้า อาจารย์ และ ผู้มีพระคุณทุกท่านที่ให้ความเมตตาแนะนำสั่งสอนมาครับ และจะตั้งใจฝึกอีกต่อไปครับ
เรื่องการสนทนาระหว่างท่าน นาจา และท่าน SUER หากเป็นการส่วนตัว แต่ได้นำมาเผยแพร่ทางสาธารณะ ก็อาจส่งผลกระทบยังผู้อื่นได้เช่นนี้แหละครับ ส่วนตัวผมเองทีแรกก็ไม่ได้คิดอะไรมาก แต่ว่า ต้องคอยตอบคำถามพรรคพวก ที่โทรสอบถามเรื่องราวมามากหลายคน ครับ
ขอคารวะครับ

งั้นผมขอโทษนะครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #10264 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 07:34:23 PM »

พี่บอย พี่แจ๊ค พี่เหมา เอก ......... เฮียบอกให้กลับชมรมด่วน อย่ามาทำตัวรุงรังแถวนี้  เยาะเย้ย

ตกใจ ตกใจ ตกใจ  Grin Grin   เค้าป่าวนะ  Grin
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #10265 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 07:35:07 PM »

ขอบคุณลุงเสือและขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยครับ ผมเพิ่งกลับมาจากกรุงเทพ
                                    และก็ไปโรงเรียนต่อเลยตอนเช้า เพิ่งมาเปิดคอมเดี๋ยวนี้เอง สำหรับผมภารกิจก็เสร็จสิ้นไปอีก1อย่างแล้ว
                                    บางครั้งอาจจะคลาดเคลื่อนเรื่องเวลาเล็กน้อย              ขอบคุณครับ
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10266 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 07:38:34 PM »

เรื่องการสนทนาระหว่างท่าน นาจา และท่าน SUER หากเป็นการส่วนตัว แต่ได้นำมาเผยแพร่ทางสาธารณะ ก็อาจส่งผลกระทบยังผู้อื่นได้เช่นนี้แหละครับ ส่วนตัวผมเองทีแรกก็ไม่ได้คิดอะไรมาก แต่ว่า ต้องคอยตอบคำถามพรรคพวก ที่โทรสอบถามเรื่องราวมามากหลายคน ครับ
ขอคารวะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ   น่าจะได้ทักทายกันแล้วล่ะครับ  ตอนแม็ทช์ PD ล้วน หลงรัก     

อยากจะขอบอกว่า  อย่าคิดมากครับ Grin        ข้อความเพียงท่อนเดียว   เทียบกับข้อความทั้งประโยค  ทั้งบทสนทนา   เป็นคนละ

ความหมายกันเลยครับ Grin           อ่านครั้งแรก  ผมก็พอจะคาดเดาได้เลยครับว่า  เกิดการผิดพลาดในเรื่องของ Class นักกีฬา   ซึ่ง

เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นได้ Grin

อย่างไรก็ตาม   ท่าน"นาจา"  พิมพ์ข้อความว่า "ขอโทษ"   ออกมาให้แล้ว     ผมชื่นชมอย่างมากนะครับ หลงรัก

Game Master
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #10267 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 07:40:18 PM »

นั่งรอดูภาพจากน้องกอล์ฟต่อ ....และขอขอบคุณที่ยอมเสียเวลาอัพโหลดภาพสวยๆมาให้ได้ดูกัน ดูต่อๆ ..ถ้าไม่มีเวลาอัพโหลด ก็วันละนิดจิตแจ่มใสก็ได้ครับ Grin Grin Grin

Grin และยินดีเป็นพิเศษกับอาเสือ ที่๑ B ของทีมฟีนิคส์

ขอบคุณครับน้องวุฒิ ...ไม่ใช่ของแมชย์นะครับ .. ของเล่นๆ ...555 Smiley Smiley Grin

พี่เสือครับ ถึงแม้จะเป็นที่ 2 แบบมีน้ำใจเป็นกีฬา ก็ยังดีกว่าได้ที่ 1 แบบไม่มีสปิริต นะครับ Grin Grin
พี่ทำถูกแล้ว ที่ยอมรับคำชี้แจงจาก RO หลงรัก

สวัสดีครับท่าน นาจา....ผม PPC 100 เป็นผู้ที่ได้ที่ 1 คลาส B ของแมทช์นี้เองครับ
ผมอ่านดูแล้วคำว่า "ยังดีกว่าได้ที่ 1 แบบไม่มีสปิริต" นี้หมายถึงใครครับ กรุณาให้ความกระจ่างด้วย
ผม PERMPHUN TAPANYA เริ่มแข่งครั้งแรกได้ที่ 1 คลาส U 63.64% ที่กองพันสัตว์ต่างเชียงใหม่เมื่อ25 มี.ค.2007 ปร้บเป็นคลาส B โดยสมาคมฯ......แข่งครั้งที่ 2 แมทช์โปรดักชั่นล้วนที่สนามนวมิทราฯ เมื่อ 29 เม.ย.2007 ได้ 66.17 % ยังคงคลาส B
แข่งครั้งที่ 3 แมทช์นี้ ลงทะเบียนคนที่ 14 จ่ายค่าสมัคร 1500 บาทตามสมาคมกำหนด ได้ 81.51 % ได้ที่ 1 คลาส B ระหว่างการแข่งขันไม่มีปัญหาขัดข้องเกิดขึ้นแต่อย่างใด
ผมได้อ่านข้อความของท่านนาจาแล้วเกิดข้อสงสัยว่าเอท่านหมายถึงใครหนอ..โปรดชี้แจงด้วยครับ หากผมเข้าใจคลาดเคลื่อนไปต้องขออภัยด้วย

ก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดีกับคุณPPC 100 ด้วยครับ..

ผมมาย้อนอ่านบทสนทนาของผมกับพี่เสือแล้ว.....ทำไมคิดว่าเป็นตัวเองล่ะครับ

ต้องอ่านให้หมดประโยค....เรื่องของเรื่อง วันนั้นพี่เสือดูประกาศที่ติดที่บอร์ด ผลออกมาว่าเป็นที่ 1 โดยไม่ทราบเลยว่าคุณPPC 100
อยู่คลาส B เพราะในประกาศไม่ระบุคลาส พรรคพวกในทีมก็แสดงความยินดีกันกับพี่เสือ....
แต่พอตอนแกรับถ้วยกลับเป็นที่ 2 ทีนี้แกก็เลยเอาใบประกาศแจ้งให้ประธาน RO ทราบ และได้รับคำชี้แจงว่าชื่อคุณPPC 100 ผิดพลาดในการระบุคลาส และมีการแก้ไขแล้วก่อนรับถ้วยแล้ว แต่ไม่ได้ประกาศ ซึ่งแกก็ยังสงสัยอยู่ว่า ทำไมยังมีประกาศให้คุณ PPC 100 รับถ้วยคลาส U ด้วย.....จนคุณอ๋อง (ประธานRO) และน้องโบว์ (Stat) แจ้งให้แกทราบว่าคุณPPC 100 คืนถ้วย U ไปแล้ว เป็นการผิดพลาดในการคีย์ชื่อ,คลาสจริงๆ....อันนี้แกเลยเข้าใจยอมรับครับ ไม่ประท้วงเพื่อเป็นที่ 1 จึงเป็นที่มาของการคุยกันระหว่างผม กับพี่เสือ เพื่อให้ข้อคิดแกครับ....

พี่เสือครับ ถึงแม้จะเป็นที่ 2 แบบมีน้ำใจเป็นกีฬา ก็ยังดีกว่าได้ที่ 1 แบบไม่มีสปิริต นะครับ
พี่ทำถูกแล้ว ที่ยอมรับคำชี้แจงจาก RO
หลงรัก

อย่ามองว่าตัวเราเองไม่ดีซิครับ ต้องเชื่อมั่นในตัวเอง สิ่งที่เราทำนั้นถูกต้องแล้ว.....เป็นฝีมือล้วนๆ จากใจจริงครับ

สวัสดีครับ
เหตุที่ผมโพสต์ถาม ท่านนาจา ก็เพราะว่า ผมต้องตอบคำถามหลายท่าน  ที่ไม่ได้ไปด้วยโทรสอบถามผมว่า  ทราบว่าได้ที่หนึ่งแล้วไม่มีสปิริตยังไง?  เมื่อพวกเขาทั้งหลายได้อ่านข้อความที่ว่า  "ได้ที่ 1 แบบมีน้ำใจนักกีฬา ดีกว่าได้ที่ 1 แบบไม่มีสปิริต..".
และตามที่ท่านนาจาแนะนำว่า  "อย่ามองตัวเราเองไม่ดีครับ ต้องเชื่อมั่นในตัวเอง สิ่งที่เราทำนั้นถูกต้องแล้ว....." นั้น ส่วนตัวผมเองเคารพและเชื่อมั่นในตนเองเสมอ  ทุกสิ่งที่ทำได้เกิดจากฝีมือล้วนๆ ฝึกมาแค่นี้ ก็ทำได้แค่นี้ สุดแสนจะภาคภูมิใจที่สุดในขณะนี้แล้วครับ
หากข้อความทั้งหลายที่ท่านนาจาต้องการสื่อสารกันเองสองต่อสอง แล้วผู้อื่นสามารถรับรู้ทางสาธารณะได้ ก็อาจมีผลกระทบได้ครับ
Game Master
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #10268 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 07:44:59 PM »

ภาษาเขียน หลายๆครั้งที่ทำให้เข้าใจผิดกันแบบง่ายๆ Grin

ผมอ่านข้อความทั้งหมดหลายรอบแล้ว ขอรับรองครับว่า เป็นการสนทนากันระหว่าง ท่าน "นาจา" กับ ท่าน "SUER" ล้วนๆครับ หลงรัก

(รับรองด้วยเกียรติของ 100 % ระบบ P.P.C .เช่นกันครับ และรับรองด้วยเกียรติของสมาชิกตลอดชีพ ของชมรมฯ กองพันสัตว์ต่าง ครับ)

และขอชมเชยท่าน PPC 100 ครับ ว่า พัฒนาได้ดีมาก จากอันดับ 33 ของแม็ชท์ PD ล้วนในครั้งที่แล้ว อันดับ 8 ของ Class B สามารถ

พัฒนาการยิงปืนจนชนะเลิศ B Class ในแม็ทช์นี้ได้ นับว่าทำได้ดีมากๆทีเดียวครับ. Grin Cheesy Grin

ขอคารวะครับ

งั้นผมขอโทษนะครับ
ด้วยความเคารพครับ
ยินดีที่ได้ร่วมสนทนาครับ
jack67
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #10269 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 07:49:06 PM »

อ้างถึง
คุณ Jack67 ครับ...อย่าเอา 2 เรื่องมาปนกันครับ...เรื่องลาที่พี่เสือเขียนนั้นเป็นอีกเรื่องหนึ่งครับ...ลองอ่านดีๆแล้วจะเข้าใจว่ามันไม่ได้เกี่ยวกันเลย...ถ้าเข้าใจผิดว่ามันปนกันกับเรื่องนี้ ผมก็ขออภัยด้วยครับ ขอยืนยันว่าไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องนี้เลย...อย่าระแวงครับ...   

ที่พี่เสือสรุปตอนท้ายว่า ลาโง่ตัวนั้นเห็นคนยกมือไหว้เพราะเข้าใจว่าตัวเองยิ่งใหญ่ ซึ่งความจริงนั้นมันไม่ใช่คนไหว้เพราะสิ่งอื่น.....และผมเขียนในทำนองว่าบัวชนิดไหน....ลองอ่านดูยังไงก็ไม่สัมพันธ์กับเรื่องนี้เลย........   

เข้าใจแล้วครับพี่  ผมแค่อยากให้ความเข้าใจของทุกคนที่อ่านกระจ่างแจ้งเท่านั้น เพราะในเว็บเป็นที่สาธารณะ บางเรื่องเราตั้งใจพูดคุยกันเองแต่คนอื่นก็เห็นด้วย บางทีอาจเข้าใจกันผิดได้
ขอบคุณครับที่ทุกคนออกมาพูดคุยกัน
จะได้เข้าใจกันทั้งหมด สบายใจกันทั้งหมด ไม่งั้นบางท่านอาจจะเข้าใจไปเองแล้วทำให้มิตรภาพที่ดีเสียไปซะเปล่า
ถ้าไม่พูดคุยกันคงไม่เข้าใจกันนะครับ

อย่างไรก็ขอโทษทุกท่านด้วยครับถ้าทำให้เข้าใจผิด Grin Grin
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10270 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 08:10:47 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ยิงปืนให้สนุกๆกันต่อไปดีกว่าครับ Grin Cheesy Grin
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10271 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 08:15:45 PM »

ได้ข่าวว่าทางใต้ฝนตกหนักนะครับท่านBSW...ระวังสุขภาพด้วยนะครับ แมชย์ฟาร์ม 19 ส.ค.ขึ้นมาหรือเปล่าครับ Smiley Grin หลงรัก

ช่วงนี้ฝนตกทุกวันครับ Grin     แม็ทช์ฟาร์มที่ 19 คงไม่ได้ไปแน่ครับ.      ตั้งใจจะไปแม็ทช์เชียงใหม่วันที่ 12 นี้ครับ. Grin Cheesy Grin   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2007, 09:21:03 PM โดย Boonsawad » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10272 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 08:28:07 PM »

ดีใจด้วยครับที่พูดคุยกันแบบตรงไปตรงมาแบบลูกผู้ชายและเข้าใจกันได้ทั้งหมด  ผมเองถ้าสงสัยก็จะถามเลยเหมือนกัน  ถ้าอธิบายเข้าใจก็จบ  ผมจึงเอาประกาศที่บอร์ดไปถามกรรมการดังที่ท่านนาจาเล่าไว้ข้างบน  ...ดีแล้วครับพวกเราคนในวงการเดียวกันซึ่งก็มีสมาชิกอยู่ไม่มากมายนัก  มีอะไรสงสัยข้องใจกันก็ถามพูดจากันให้รู้เรื่องมันจะได้จบไม่ต้องค้างคาใจ  เจอกันในสนามก็จะได้สบายใจในความมีไมตรีต่อกันและกันและ การยิงไอพีก็จะสนุกมากยิ่งขึ้นครับ Smiley Smiley Grin

สำหรับเรื่องนิทานต่างๆนั้น เจตนาของผมก็เพื่อเป็นการคั่นเวลาระหว่างที่รอการพูดคุยภาษาปืนกันของชาวหัวข้อนี้และเผื่อว่ามีเด็กๆเยาวชนสนใจเข้ามาอ่านเขาจะได้ข้อคิดและความสนุกสนานติดกลับไปบ้าง   และก็ลงมาเรื่อยๆนานพอสมควรแล้ว  ถ้ามีเวลาลองย้อนอ่านดูได้ครับ ...

โอกาสต่อไปมีเวลาก็เข้าพูดคุยกันบ้างนะครับ:) Smiley Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10273 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 08:38:05 PM »

อ้างถึง
คุณ Jack67 ครับ...อย่าเอา 2 เรื่องมาปนกันครับ...เรื่องลาที่พี่เสือเขียนนั้นเป็นอีกเรื่องหนึ่งครับ...ลองอ่านดีๆแล้วจะเข้าใจว่ามันไม่ได้เกี่ยวกันเลย...ถ้าเข้าใจผิดว่ามันปนกันกับเรื่องนี้ ผมก็ขออภัยด้วยครับ ขอยืนยันว่าไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องนี้เลย...อย่าระแวงครับ...   

ที่พี่เสือสรุปตอนท้ายว่า ลาโง่ตัวนั้นเห็นคนยกมือไหว้เพราะเข้าใจว่าตัวเองยิ่งใหญ่ ซึ่งความจริงนั้นมันไม่ใช่คนไหว้เพราะสิ่งอื่น.....และผมเขียนในทำนองว่าบัวชนิดไหน....ลองอ่านดูยังไงก็ไม่สัมพันธ์กับเรื่องนี้เลย........   

เข้าใจแล้วครับพี่  ผมแค่อยากให้ความเข้าใจของทุกคนที่อ่านกระจ่างแจ้งเท่านั้น เพราะในเว็บเป็นที่สาธารณะ บางเรื่องเราตั้งใจพูดคุยกันเองแต่คนอื่นก็เห็นด้วย บางทีอาจเข้าใจกันผิดได้
ขอบคุณครับที่ทุกคนออกมาพูดคุยกัน
จะได้เข้าใจกันทั้งหมด สบายใจกันทั้งหมด ไม่งั้นบางท่านอาจจะเข้าใจไปเองแล้วทำให้มิตรภาพที่ดีเสียไปซะเปล่า
ถ้าไม่พูดคุยกันคงไม่เข้าใจกันนะครับ

อย่างไรก็ขอโทษทุกท่านด้วยครับถ้าทำให้เข้าใจผิด Grin Grin

สบายมากครับ...ไม่มีปัญหา...ถ้อยทีถ้อยอาศัยด้วยความจริงใจครับ...ไม่ทราบว่าเป็นพวกกองพันสัตว์ต่าง...ไว้เจอหน้ารบกวนแนะนำตัวด้วยครับจะได้รู้จัก..... Grin Grin Grin

jack67
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #10274 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 08:48:05 PM »

อ้างถึง
สบายมากครับ...ไม่มีปัญหา...ถ้อยทีถ้อยอาศัยด้วยความจริงใจครับ...ไม่ทราบว่าเป็นพวกกองพันสัตว์ต่าง...ไว้เจอหน้ารบกวนแนะนำตัวด้วยครับจะได้รู้จัก.....   
ขอบคุณครับพี่ ผมก็ดีใจเหมือนกันทีเข้าใจกันได้ Smiley
หน้า: 1 ... 682 683 684 [685] 686 687 688 ... 942
  พิมพ์