เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 01:49:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 685 686 687 [688] 689 690 691 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1358922 ครั้ง)
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10305 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 06:59:15 PM »

Cheesy ยินดีต้อนรับครับคุณหมี.....อ๊บ อ๊บ Grin

ดีครับพี่เสือ ผมต้อม นะครับ แคมฟอก อ๊บๆ คิดถึงพี่เสือ หายไปนาน

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10306 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 07:05:39 PM »

Cheesy ยินดีต้อนรับครับคุณหมี.....อ๊บ อ๊บ Grin

ดีครับพี่เสือ ผมต้อม นะครับ แคมฟอก อ๊บๆ คิดถึงพี่เสือ หายไปนาน

ในนี้มีถึง 2 เสือนะครับ....และไงอยู่ถ้ำเดียวกันรักนับถือกันอย่างจริงใจ อิอิ

เป็นคนมาเลย์หรือครับท่านรอง   มาไกลๆ ..ใครหว่า มีศิษย์อินเตอร์คนแรกของเมืองไทย ปกติมีแต่ไทยเป็นศิษย์อินเตอร์ Smiley Huh Grin

น้องหมีเป็นคนไทยครับ แต่ทำธุรกิจกับมาเลย์...สงสัยไม้จิ้มฟันมั้ง  Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10307 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 07:20:57 PM »

ในนี้มีถึง 2 เสือนะครับ....และไงอยู่ถ้ำเดียวกันรักนับถือกันอย่างจริงใจ อิอิ

เป็นคนมาเลย์หรือครับท่านรอง   มาไกลๆ ..ใครหว่า มีศิษย์อินเตอร์คนแรกของเมืองไทย ปกติมีแต่ไทยเป็นศิษย์อินเตอร์ Smiley Huh Grin

น้องหมีเป็นคนไทยครับ แต่ทำธุรกิจกับมาเลย์...สงสัยไม้จิ้มฟันมั้ง  Grin

ไม้แปลรูป กะ เฟอร์นิเจอร์ ครับ  ไม้จิ้มฟัน  กำลังคิดอยู่ ครับ อิอิ

และ

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #10308 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 08:10:52 PM »

อ้างถึง
แต่คนขวามือในทีมนั้น อารมณ์ดีมากๆร่าเริงไม่มีเครียด มองโลกในทางบวกตลอด ที่สำคัญกางเกงจ๊าบมากๆ ใส่ยิงไอพีน่าจะเวิร์คดี ผมเห็นคนสั่งกันหลายตัวก้เลยสั่งไปตัวหนึ่งเหมือนกัน( ถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐานแล้ว เดี๋ยวกล้องกลับมาจะลงให้ดูกัน Grin) Smiley Smiley Grin
อ้างถึง

ทีมIPSCเชียงใหม่ อารมณ์ดีร่าเริงทุกๆคนครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่งกางเกงของน้าบรรจง ใส่แล้วยิงดีแถมสุดจ๊าบแต่ต้องระวัง
                         RO ใหม่จะ DQเอานะครับ(คนอะไรพกปืนที2กระบอก) เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10309 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 08:22:59 PM »

สองเสือ  ชื่อเสือ  แต่ไม่ดุครับ...แต่ก็ไม่หมูนะครับ555 Smiley Smiley Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10310 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 08:30:40 PM »

อ้างถึง
แต่คนขวามือในทีมนั้น อารมณ์ดีมากๆร่าเริงไม่มีเครียด มองโลกในทางบวกตลอด ที่สำคัญกางเกงจ๊าบมากๆ ใส่ยิงไอพีน่าจะเวิร์คดี ผมเห็นคนสั่งกันหลายตัวก้เลยสั่งไปตัวหนึ่งเหมือนกัน( ถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐานแล้ว เดี๋ยวกล้องกลับมาจะลงให้ดูกัน Grin) Smiley Smiley Grin
อ้างถึง

ทีมIPSCเชียงใหม่ อารมณ์ดีร่าเริงทุกๆคนครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่งกางเกงของน้าบรรจง ใส่แล้วยิงดีแถมสุดจ๊าบแต่ต้องระวัง
                         RO ใหม่จะ DQเอานะครับ(คนอะไรพกปืนที2กระบอก) เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย Grin Grin

5555...วันนั้นผมก็ลองถามดูแล้วว่ามีผลข้างเคียงอย่างไรบ้าง  ก็มีคนบอกว่าสังเกตจากคนที่ใช้แล้วเคยไปอาบน้ำบ่อยๆก็มักจะห่างๆไป  เอ..มันเกี่ยวกันอย่างไร?   ...แต่น้าบรรจงยืนยันว่า แข็ง/แรง ดีกว่าเดิมน่ะซี555(เอ น้าจงแกเข้าเว้ปมาอ่านบ้างหรือเปล่าหนอ ตกใจ Grin)

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10311 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 08:53:58 PM »

อ้างถึง
อ้างถึง

กลัวจะสั่งให้เอาปืนมาตรวจว่าขึ้นลำก่อนคำสั่งหรือเปล่านะสิ.... Grin Grin Grin

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #10312 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:03:40 PM »

เป็นที่น่าสงสัยครับ ถ้ากางเกงน้าจงดีจิงๆ แต่ทำไมที่เชียงใหม่ไม่มีใครใส่ซักคนเลย
                                โดยปกติแล้วน้าจงจะมีอีกฉายานึงว่า หลวงพ่อ(ตุ๊เจ้า)สงสัยนอกจากซื้อกางเกงแล้ว จะต้องซื้อกระจับใส่
                                ด้วย  ห้ามแตกแถว เพราะถ้าเดินผ่านหรือเห็นในรูปรสกลิ่นเสียงไม่ได้เด็ดขาด       Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10313 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:07:01 PM »

เป็นที่น่าสงสัยครับ ถ้ากางเกงน้าจงดีจิงๆ แต่ทำไมที่เชียงใหม่ไม่มีใครใส่ซักคนเลย
                                โดยปกติแล้วน้าจงจะมีอีกฉายานึงว่า หลวงพ่อ(ตุ๊เจ้า)สงสัยนอกจากซื้อกางเกงแล้ว จะต้องซื้อกระจับใส่
                                ด้วย  ห้ามแตกแถว เพราะถ้าเดินผ่านหรือเห็นในรูปรสกลิ่นเสียงไม่ได้เด็ดขาด       Grin Grin Grin

ถ้างั้นฝากบอกหลวงพ่อให้เอาทางพระเข้าขย่ม...ไว้ครับ Grin Grin Grin

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10314 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:37:32 PM »

สองเสือ ชื่อเสือ แต่ไม่ดุครับ...แต่ก็ไม่หมูนะครับ555 Smiley Smiley Grin

เดียวหมีน้อยไปอยู่ด้วย คนครับ พี่เสือ ลุงเสือ  Grin Grin พึ่งซ้อมเสร็จ ครับ เรียน e-learning กะอาจารย์ วรกฤษ อ๊บ ๆ  Grin Grin

และ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10315 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 10:07:27 PM »

19 สิงหา ไปด้วยคนครับ...ไปขี่จระเข้ ....... อิ อิ อ๊บ อ๊บ

มาเลยครับ....ยินดีต้อนรับ  Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10316 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 11:52:59 PM »

Grin Grin  มาโม้รอบดึก ครับ วันนี้เรียน  e-learning กะอาจารย์ วรกฤษ   วันนี้ได้ทักษะ การเคลื่อนที่เข้าบล็อค  การออก start   ยิงต่ำ ปวดขาหนีบ เลยครับ พรุ่งนี้จะซ้อม ทักษะ นี้ไปเลื่อย จนคล่อง แล้วรับความรู้ไหม่ต่อ ครับ อิอิ มาโม้ก่อนนอน ฝันดีพี่ๆทุกคน ครับ  Grin Grin Grin

และ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #10317 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 01:18:31 AM »

ก่อนนอน ผมเปิดหนังสือฉบับเก่า เจอรูปนี้น่าสนใจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2007, 01:20:41 AM โดย Choltit » บันทึกการเข้า

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10318 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 07:05:28 AM »

เป็นคนมาเลย์หรือครับท่านรอง มาไกลๆ ..ใครหว่า มีศิษย์อินเตอร์คนแรกของเมืองไทย ปกติมีแต่ไทยเป็นศิษย์อินเตอร์ Smiley Huh Grin

น้องหมีเป็นคนไทยครับ แต่ทำธุรกิจกับมาเลย์...สงสัยไม้จิ้มฟันมั้ง Grin

สองเสือ ชื่อเสือ แต่ไม่ดุครับ...แต่ก็ไม่หมูนะครับ555 Smiley Smiley Grin

เดียวหมีน้อยไปอยู่ด้วย คนครับ พี่เสือ ลุงเสือ Grin Grin พึ่งซ้อมเสร็จ ครับ เรียน e-learning กะอาจารย์ วรกฤษ อ๊บ ๆ Grin Grin

ยินดีครับหลานหมีน้อย   ต้องขยันซ้อมให้มาก ศึกษากฏกติกาเกี่ยวกับความปลอดภัยให้มากๆ   ขอให้ประสบความสำเร็จดังที่ตั้งใจไว้ครับ:) Smiley Grin
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10319 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 07:15:44 AM »

อรุณสวัสดิ์ ครับพี่ๆ  ขอบคุณครับลุงเสือ ด้วยนะครับ จะขยัน ไห้มากๆครับ อิอิ อ๊บๆ

และ

หน้า: 1 ... 685 686 687 [688] 689 690 691 ... 942
  พิมพ์