เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:31:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ถ้าวันที่30นี้อาจารย์Feenให้หวยผิดท่านอยากทำอย่างไรครับ  (ปิดการโหวต: กรกฎาคม 31, 2011, 07:10:12 PM)
จับขึงแล้วเอาน้ำเชื่อมราดเคาะด้วยมดแดง - 15 (14.3%)
จับฝังทั้งเป็นให้อดข้าวอดน้ำแล้วนั่งล้อมวงทานยั่วทุกมื้อ - 10 (9.5%)
ผูกติดบั้งไฟแล้วยิง - 13 (12.4%)
ให้สาวๆแกล้งโทรไปหาเพื่อนคนนั้นตอนอยู่กับภรรยา - 11 (10.5%)
ให้เพื่อนเป็นแกนนำความสามัคคีโดนนอนให้เพื่อนๆรุมนวดหน้าด้วยฝ่าเท้า - 9 (8.6%)
โยนลงกลางดงกระเทยควาย - 18 (17.1%)
ให้เพื่อนเป็นแกนนำและผู้เสียสละวิ่งล่อเป้าในสนามบีบีแก่เพื่อนๆ - 12 (11.4%)
จับใส่ถังแล้วกลิ้งลงจากที่สูง - 10 (9.5%)
อื่นๆ(กรุณาแนะนำ) - 7 (6.7%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 30

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมด้วยช่วยกันโหวตเพื่ออาจารย์ Feen(เน้นขำๆนะครับสร้างรอยยิ้มกันวันละนิด)  (อ่าน 12640 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 11:55:53 PM »

ใช่จ๊ะ ผู้ชายที่ใครๆๆก็หลงรัก  หนึ่งเดียวคนนี้ 

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:09:25 AM »

ใช่จ๊ะ ผู้ชายที่ใครๆๆก็หลงรัก  หนึ่งเดียวคนนี้ 

เข้าใจแย้ววว ขอบคุณจ้า

เพราะสังคมประเมินค่าที่ จน รวย    คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่
ถ้าสัมคมประเมินค่าที่ภายใน          คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:11:40 AM »

สนใจเอาไปทำวิจัยไหมครับ  คราวที่แ้ล้วไปดูดเลือดจรเข้มา  คราวนี้เลือดตาบังไป  ซัก4-5พันซีซีก็พอครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก มีคนอาสาช่วยเจาะเยอะ  

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:23:04 AM »

ประทานโทษนะคะ

คุณ Feen นี่ใช่คุณศักดาหรือเปล่า  ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมนานละ ตามไม่ทัน

แต่จากสำนวนการพูดน่าจะเป็นคุณศักดา

ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษ คุณ feen ด้วยนะคะ

ผมเวียร์ ครับ ปลอมตัวมาครับ  Grin Grin
ใช่ครับผม คนรูปงาม นามศักดา ครับ  Grin Grin
 ไหว้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:24:14 AM »

คุณ Feen นี่ใช่คุณศักดาหรือเปล่า  ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมนานละ ตามไม่ทัน

แต่จากสำนวนการพูดน่าจะเป็นคุณศักดา

ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษ คุณ feen ด้วยนะคะ

แล้วดูยังไง ครับ ผม สงสัย จริงๆครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:28:22 AM »

สนใจเอาไปทำวิจัยไหมครับ  คราวที่แ้ล้วไปดูดเลือดจรเข้มา  คราวนี้เลือดตาบังไป  ซัก4-5พันซีซีก็พอครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก มีคนอาสาช่วยเจาะเยอะ   

เอิ่ม....คุณพี่คะ ดิฉันศึกษาด้านโปรตีนและเอนไซม์ในสัตว์เลื้อยคลานอ่ะค่ะ

ถ้าเอาเลือดคุณ feen มา มันจะเข้าพวกเหรอคะ

เพราะสังคมประเมินค่าที่ จน รวย    คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่
ถ้าสัมคมประเมินค่าที่ภายใน          คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:32:15 AM »

สนใจเอาไปทำวิจัยไหมครับ  คราวที่แ้ล้วไปดูดเลือดจรเข้มา  คราวนี้เลือดตาบังไป  ซัก4-5พันซีซีก็พอครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก มีคนอาสาช่วยเจาะเยอะ   

เอิ่ม....คุณพี่คะ ดิฉันศึกษาด้านโปรตีนและเอนไซม์ในสัตว์เลื้อยคลานอ่ะค่ะ

ถ้าเอาเลือดคุณ feen มา มันจะเข้าพวกเหรอคะ

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:32:30 AM »

แล้วดูยังไง ครับ ผม สงสัย จริงๆครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิอิ ถึงเค้าไม่ตอบ แต่เค้าก็แอบอ่านตลอดนะ เลยจำสำนวนคนในเวปนี้ได้

ใครมีวีรกรรมอะไร บ้านอยู่ไหน ชื่อเล่น ฉายาอะไร รู้เกือบหมดเลยน้า... Grin

Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:35:43 AM »

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก

อันนี้เรื่องจริงค่ะ ไม่ได้ล้อเลียนนะคะคุณศักดา  ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:38:05 AM »

อิอิ ถึงเค้าไม่ตอบ แต่เค้าก็แอบอ่านตลอดนะ เลยจำสำนวนคนในเวปนี้ได้

ใครมีวีรกรรมอะไร บ้านอยู่ไหน ชื่อเล่น ฉายาอะไร รู้เกือบหมดเลยน้า... Grin

อ๋อ ครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อันนี้เรื่องจริงค่ะ ไม่ได้ล้อเลียนนะคะคุณศักดา  ไหว้

ครับ เข้าใจครับ ผมก็อยู่กระทู้ งู ด้วยครับ ว่างๆ แวะไปนะครับ  หลงรัก  ผมเป็นจำพวก งูไม่มีพิษสง ครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:38:10 AM »

สนใจเอาไปทำวิจัยไหมครับ  คราวที่แ้ล้วไปดูดเลือดจรเข้มา  คราวนี้เลือดตาบังไป  ซัก4-5พันซีซีก็พอครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก มีคนอาสาช่วยเจาะเยอะ  

เหมาะเลยครับ   Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2011, 12:49:22 AM โดย ขุนช้าง-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:40:22 AM »

เหมาะเลยครับ   Grin Grin Grin

รูป คางคก เดิม

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2011, 12:48:03 AM โดย Feen.. » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:41:12 AM »

ผมจำพวกนี้ ครับ

ลูกแมวเชื่องๆ  หลงรัก
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:45:05 AM »

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

คุณอ้นช่วยลบออกไปได้ไหม เค้าเกลียดตุ๊กแก กับคางคก  มาก มากกกกกกกกกกก  Cry Cry

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:48:57 AM »

ไปนอนล่ะครับ  ไหว้ หลงรัก หลงรัก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์