เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:26:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ถ้าวันที่30นี้อาจารย์Feenให้หวยผิดท่านอยากทำอย่างไรครับ  (ปิดการโหวต: กรกฎาคม 31, 2011, 07:10:12 PM)
จับขึงแล้วเอาน้ำเชื่อมราดเคาะด้วยมดแดง - 15 (14.3%)
จับฝังทั้งเป็นให้อดข้าวอดน้ำแล้วนั่งล้อมวงทานยั่วทุกมื้อ - 10 (9.5%)
ผูกติดบั้งไฟแล้วยิง - 13 (12.4%)
ให้สาวๆแกล้งโทรไปหาเพื่อนคนนั้นตอนอยู่กับภรรยา - 11 (10.5%)
ให้เพื่อนเป็นแกนนำความสามัคคีโดนนอนให้เพื่อนๆรุมนวดหน้าด้วยฝ่าเท้า - 9 (8.6%)
โยนลงกลางดงกระเทยควาย - 18 (17.1%)
ให้เพื่อนเป็นแกนนำและผู้เสียสละวิ่งล่อเป้าในสนามบีบีแก่เพื่อนๆ - 12 (11.4%)
จับใส่ถังแล้วกลิ้งลงจากที่สูง - 10 (9.5%)
อื่นๆ(กรุณาแนะนำ) - 7 (6.7%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 30

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมด้วยช่วยกันโหวตเพื่ออาจารย์ Feen(เน้นขำๆนะครับสร้างรอยยิ้มกันวันละนิด)  (อ่าน 12628 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:50:49 AM »

เอารูปนี้ละกันเนอะ

Uploaded with ImageShack.us

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:53:39 AM »

หรือแบบนี้

Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2011, 04:50:30 AM โดย ขุนช้าง-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:55:56 AM »

เอารูปนี้ละกันเนอะ

Uploaded with ImageShack.us

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:58:24 AM »

อ้วนๆกลมๆๆนั่งซ่อมมือถือ   Grin Grin Grin

Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 01:02:28 AM »

สนใจเอาไปทำวิจัยไหมครับ  คราวที่แ้ล้วไปดูดเลือดจรเข้มา  คราวนี้เลือดตาบังไป  ซัก4-5พันซีซีก็พอครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก มีคนอาสาช่วยเจาะเยอะ  

เอิ่ม....คุณพี่คะ ดิฉันศึกษาด้านโปรตีนและเอนไซม์ในสัตว์เลื้อยคลานอ่ะค่ะ

ถ้าเอาเลือดคุณ feen มา มันจะเข้าพวกเหรอคะ

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก

อันนี้เรื่องจริงค่ะ ไม่ได้ล้อเลียนนะคะคุณศักดา  ไหว้

ครับ เข้าใจครับ ผมก็อยู่กระทู้ งู ด้วยครับ ว่างๆ แวะไปนะครับ  หลงรัก  ผมเป็นจำพวก งูไม่มีพิษสง ครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

[/quote]

งูก็ไม่ชอบค่ะ

ที่จริงไม่กลัวมากพวกสัตว์เลื้อยคลานเนี่ย แต่จระเข้เนี่ย...โดนบังคับให้ไปเจาะเลือดเอง

เอาไฟฟ้าช๊อต พอให้มันมึนๆ เหมือนสลบ ดิ้นไม่ไหวแต่ยังลืมตาอยู่ กลอกตาไป มา  จ้องมองดิฉัน  ......น่ากลัวอ้ะ

แล้วเราก็ย่องๆไป (ที่จริงไม่ต้องย่องก็ได้...แต่ว่าความรู้สึกมันกลัวนี่นา เพราะว่ามันจ้องเราอยู่อ่ะ) เข้าไปเหยียบหัวมัน แล้วเจาะเลือดตรงท้ายทอย

เจาะทีนึงก็ 5-10 ตัว  สงสัยชาติก่อนเป็นเมียชาละวันหรือไงฮึ น๊อคจระเข้มาหลายสิบตัวแล้วนะเนี่ย   อ๋อย

เพราะสังคมประเมินค่าที่ จน รวย    คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่
ถ้าสัมคมประเมินค่าที่ภายใน          คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #80 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 01:06:42 AM »

ลบคางคกออกแล้ว จะเอาตัวสีเขียวๆมาทำไมอีกเนี่ยยยย  งอน

อุตส่าห์นั่งจิบไวน์ กะว่าหมดแก้วที่สอง ก็มึนๆแล้วจะไปนอน นี่ตื่นเลยอ่ะ

เพราะสังคมประเมินค่าที่ จน รวย    คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่
ถ้าสัมคมประเมินค่าที่ภายใน          คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี
puntakarn
คนนครศรีธรรมราช...รักนายหลวงครับ
Full Member

คะแนน 32

ไม่เอาคนเผาบ้านเผาเมือง...

« ตอบ #81 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 02:02:10 AM »

ตกใจ จะซื้อจริงๆหรอครับ ท่าน เพนทากอน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หวัดดีครับพี่ feen ผมน้องกวางนิครับซื้อจริงสิครับขอสักตัวก็ยังดีครับเดียวเอามาผสมกันกับที่ผมได้มาครับ...
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #82 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 02:43:09 AM »

ผมขอเพิ่มทางเลือกโดยให้พี่ Feen มีภรรยาเพิ่มอีกคนครับ
นี้แหละครับคือ ข้อเสนอ ที่ ดีมากๆ มีเหตุมีผล มากที่สุดในบรรดา ข้อที่ โหวตเลยครับ Grin Grin Grin
นี้คือแผน " น้ำกรดแช่เย็น"  ครับ    บังลองคิดดู  ขนาดเมียคนเดียวยังนอนในรถ  ถ้ามีเพิ่มอีกคน บังจะนอนตรงไหน ถ้าไม่ใช่ในกุโบว์::005:: คิก คิก
ผมว่าให้มีเมีย 4 คนเลยดีกว่า ได้ยินมาว่า ต้องให้ภรรยาทั้ง4 คนเท่าๆกัน ถ้าคนนึงดึงหู อีก 3 คนจะได้ดึงเหมือนๆกัน โดนตบก็ คนละทีถ้าทางโหดสุดแล้วครับ  Cheesy

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #83 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 04:55:40 AM »

คนเดียวก็บ่นเป็นหมีกินผึ้งแล้วครับ
 Grin Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #84 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 05:01:00 AM »

ลบคางคกออกแล้ว จะเอาตัวสีเขียวๆมาทำไมอีกเนี่ยยยย  งอน

อุตส่าห์นั่งจิบไวน์ กะว่าหมดแก้วที่สอง ก็มึนๆแล้วจะไปนอน นี่ตื่นเลยอ่ะ
ง่ะ กิ้งก่าไม่ชอบก็ไม่บอกผม  Grin Grin

กระทู้แบบนี้นึกถึงสมัยก่อน แค่นั่งอ่านหน้าจอก็ขำเหมือนคนบ้าแล้วครับชาวบ้านเค้าสงสัยว่าขำอะไรนักหนา   Grin Grin Grin
เล่นกันพอหอมปากหอมคอนะครับ 
ต้องขอบคุณบังมากๆๆที่ยอมเป็นเหยื่อสังเวยเพื่อเราทุกคน  ไหว้ ไหว้ ไหว้(บังคงคิดในใจ ตรูไปอนุญาติมันตอนไหนเนี้ย)

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:06:50 AM »

ตกใจ จะซื้อจริงๆหรอครับ ท่าน เพนทากอน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หวัดดีครับพี่ feen ผมน้องกวางนิครับซื้อจริงสิครับขอสักตัวก็ยังดีครับเดียวเอามาผสมกันกับที่ผมได้มาครับ...
อ๋อ.... น้องกวางนี้เอา เปลี่ยนรูปผมเลยจำไม่ได้อ่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #86 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:39:40 AM »

ระวังนะครับ... บังเริ่มโดนยำเละ... ก็ตั้งแต่เริ่มใบ้หวยนี่แหละครับ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:52:17 AM »

ระวังนะครับ... บังเริ่มโดนยำเละ... ก็ตั้งแต่เริ่มใบ้หวยนี่แหละครับ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

งานทุกอย่างย่อมมีอุปสัก ครับ  Cool Cool Cool

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
puntakarn
คนนครศรีธรรมราช...รักนายหลวงครับ
Full Member

คะแนน 32

ไม่เอาคนเผาบ้านเผาเมือง...

« ตอบ #88 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:53:57 PM »

ขออนุญาติพี่ๆ น้าๆ ลุงๆ ตาๆ ทุกคนครับ  ไหว้ ใครฝันอะไรกันบ้างก็เล่าให้ฟังกันบ้างจะได้แก่ฝันกันครับ กิ๊วก๊าว
เมือคืนผมฝันว่าขึ่นไปล่าสัตว์บนเขากับเพื่อนครับแล้วได้เจอหมีตัวหนึ่งผมกำลังทอดปืนจะยิงเพื่อนบอกไม่ต้องยิงให้เปลืองลูกปืนหรอก
จับเอาก็ได้ผมก็วางปืนแล้วเข้าไปจับจริงๆด้วยครับหมีมันนอนให้จับเฉยเลยครับผมก็พูดกับเพื่อนวันนี้โชคดีแล้วได้กินหมี... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
คำเตือน...โปรดใช้วิจารญาณในการรับฟังรับชม ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #89 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 01:03:19 PM »

เมื่อคืนผมฝัน ว่าเดินผ่านวงไฮโลว์ เลยหย่อน เต็งต่ำไป20 ได้กำไร20
มันออกต่ำจริงๆ 6-2-1- ไม่ได้โม้นะครับ แต่ผมฝันไม่แม่นนะ คิก คิก ไหว้
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 10
  พิมพ์