เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:24:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Mitsubishi Pajero mini  (อ่าน 21347 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:16:24 PM »

ซิตี้ดีกว่า
ไม่ต้องปวดหัว
จริงไหมครับพี่ปู
แหะ ๆ แฟนผมเริ่มพูดเปรย ๆ
ว่าแอคคอร์ดสวย  ไม่รู้จะมีข่าวดีรึเปล่า
เผื่อได้ไปเยี่ยมฮอนด้าโคกกลอยมั่ง..... คิก คิก คิก คิก

สม ตัวเองซื้อจักยานคันละสองแสน  เมียซื้อแอคคอร์ดคันละล้านแปด... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
       ฮ้าย...ไป๊ ไป๊ ไป๊ หลบเริน
มาพากระทู้เขาออกเล หล่าว...... แบร่
        วิทาร่าก็น่าเล่นนะครับ
แต่พอเห็นราคาแล้วต้องถอยทุกที อ๋อย
        เน้นประหยัดคล่องตัวไม่จุกจิก
คงเป็นรถซีดานเล็ก ๆ หล่ะ ครับ

โห ครูหมูใจเติบคาด จะซื้อแอคคอร์ดให้เมียขับ คิก คิก เยี่ยม

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:17:34 PM »

อ้าวโทษที
นังกวางพาเขว
ตัวอื่น ๆ จขกท.มีข้อมูลหมดแล้ว
ต้องการรายละเอียดตัวนี้........
        เอมันมีปาเจโร่
ตัว ๓ ประตูด้วยใช่ใหมครับพี่ปู
ไม่ใช่มินินะโตกว่ามินิ  แต่เล็กกว่าตัวใหญ่
ผมเห็นเฮียเก่ง  เจ้าของมิตซูพัทลุงใช้อยู่(แกยิงปืนโคตรแม่น)ครับ
        เหอะ ๆ ดาวส์เอง ผ่อนเอง ครับพี่ดุลย์ คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:20:42 PM »

Pajero 3 D น่าใช้ครับ ที่นิยมก็เครื่องดีเซล 2500 cc. Turbo Intercooler มือสองราวๆสามแสนเศษ

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:23:01 PM »

Pajero 3 D น่าใช้ครับ ที่นิยมก็เครื่องดีเซล 2500 cc. Turbo Intercooler มือสองราวๆสามแสนเศษ

ครับคงเป็นตัวนี้แหละ
เห็นเฮียเก่ง  แกเอามาเปลี่ยนเกียร์ออโต้
        ตัวนี้ไม่ทราบหายากไหม ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
11mmman รักในหลวง
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:23:16 PM »

อ้าวโทษที
นังกวางพาเขว
ตัวอื่น ๆ จขกท.มีข้อมูลหมดแล้ว
ต้องการรายละเอียดตัวนี้........
        เอมันมีปาเจโร่
ตัว ๓ ประตูด้วยใช่ใหมครับพี่ปู
ไม่ใช่มินินะโตกว่ามินิ  แต่เล็กกว่าตัวใหญ่
ผมเห็นเฮียเก่ง  เจ้าของมิตซูพัทลุงใช้อยู่(แกยิงปืนโคตรแม่น)ครับ
        เหอะ ๆ ดาวส์เอง ผ่อนเอง ครับพี่ดุลย์ คิก คิก

ขอข้อมูลตัวที่โตกว่ามินิ ด้วยครับพี่

_/|\_ ขอบคุณมากครับ

11mmman
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:24:24 PM »

มีภาพมั้ยครับพี่

11mmman
Nat_usp
เวลาเหลือน้อยแล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 708

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนอง

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:25:34 PM »

ตั้งงบบรรหารไว้ที่เท่าไหร่ครับ

แล้วสเปครถละครับ > ซิตี้คาร์ , เอสยูวี , ซีดาน , แฮทแบค ฯลฯ

รักในหลวงที่สุดที่ในโลก

เพียงดาวเบเกอรี่     http://forum.ayutthaya.go.th/index.php?topic=31931.0
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:26:10 PM »

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:26:35 PM »

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:27:28 PM »

รอลุงปู
ผมว่าตัวนี้น่าเล่นมาก ๆ
เอามาติดแก๊ส  น่าจะแจ่ม ครับ
        อ้า...ใช่เลย
ตัวนี้ลุยคงไม่เพลาขาด...ฮา

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:28:34 PM »

รอลุงปู
ผมว่าตัวนี้น่าเล่นมาก ๆ
เอามาติดแก๊ส  น่าจะแจ่ม ครับ
        อ้า...ใช่เลย
ตัวนี้ลุยคงไม่เพลาขาด...ฮา
                      แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:32:42 PM »

ปีหน้าแคมรี่ตัวใหม่จะเข้ามาแล้วนะครับพี่  ไหว้ ไหว้ ไหว้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:32:59 PM »

ตั้งงบบรรหารไว้ที่เท่าไหร่ครับ

แล้วสเปครถละครับ > ซิตี้คาร์ , เอสยูวี , ซีดาน , แฮทแบค ฯลฯ

ตอนนี้ยังไม่มีงบประมาณที่ชัดเจนครับ
แต่อยากหารถที่ถูกใจก่อน เป็นรถแบบไหน
ก็ได้ ที่ไม่ใหญ่มากนัก เพราะโรงเรียนลูกที่
จอดรถหายากครับ

11mmman
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:33:56 PM »

นอกเรื่องนิดนึง
ผมติดตามตั้งแต่พี่ปูจบทริปใหม่ ๆ
ชอบมากครับ ภาพที่น้องเขาบอกว่า
"ไม่แคร์สื่อ"ทะเล้น ๆ แบบเป็นธรรมชาติดี ครับ

Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:34:24 PM »

ตัวนี้สนนราคาคร่าวๆ อยู่ที่เท่าไรครับ
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์