เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:21:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีเกมส์ angry birds for PC บ้างครับขอหน่อย  (อ่าน 1296 ครั้ง)
Mr.MK
Full Member

คะแนน 29

เส้นทางของชีวิต ลิขิตได้ด้วยตนเอง

« เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 12:04:17 PM »

อยากเล่นมากครับ โหลดตามเวปต่างๆ แต่ Set up ไม่ได้ ใครมีขอหน่อยครับ ขอบคุณครับ ไหว้
ผมมีแต่ เวอร์ชั่น Rio

“รู้จักอดทน รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ รู้จักอภัย”
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 12:56:38 PM »

Smiley มีเวอร์ชั่น Angry Birds 1.5.2 for Windows พอได้ไหมครับ...

Install
Copy cracked exe to install directory
Register with any key
Have fun!  

สำหรับท่านที่มีปัญหาเกมล็อก ให้ลองตามวิธีข้างล่างนี้นะครับ

โหลดไฟล์ save unlock

ชื่อไฟล์ settings.lua
http://file1.uploadfile.biz/i/MMEDMEIIIWWXXV

เอาไว้ใน
Windows 7
C:\Users\Admin\AppData\Roaming\Rovio\Angry Birds

Windows XP
C:\Documents and Settings\Administrator\Application Data\Rovio\Angry Birds

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 01:22:32 PM »

เล่นกันไม่ต้องทำงานพอดี Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Mr.MK
Full Member

คะแนน 29

เส้นทางของชีวิต ลิขิตได้ด้วยตนเอง

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 02:17:27 PM »

ขอบคุณมากๆ ครับคุณวัฒน์  ไหว้
+1 ให้ครับ  หลงรัก

“รู้จักอดทน รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ รู้จักอภัย”
หน้า: [1]
  พิมพ์