เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:32:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นายกเทศมนตรีลิธัวเนีย ใช้รถเกราะทับรถจอดผิดกฏจราจร  (อ่าน 1714 ครั้ง)
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 02:05:13 AM »

นายกเทศมนตรีลิธัวเนีย ใช้รถเกราะทับรถจอดผิดกฏจราจร  ถ้าทำแบบนี้ในบ้านเราน่าจะเป็นจราจลเพราะผิดกฏกันเยอะมากครับ

A.Zuokas tanku kovojo prieš nelegaliai statomus automobilius

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 02:14:20 AM »

นายกเมืองไทยน่าจะเรียนแบบมั่ง อิอิ
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 02:17:24 AM »

นายกเมืองไทยน่าจะเรียนแบบมั่ง อิอิ
สงสัยจะไม่มีรถเหลือบนถนนเลยครับพี่ ต้องถามว่าใครไม่เคยทำผิดกฏจราจรยกมือขึ้น ส่วนผมรับสารภาพตามตรงว่าทำผิดกฏจราจรประจำครับ Cheesy

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 10:03:38 AM »

แหม่ ทำไปได้  555 
คิดเหมือนกับไอ้ฮุนซวยที่บอกว่าจะเอารถถังลุยบาร์ที่เปิดเกินเวลาที่พนมเปญ หลายปีก่อนครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 11:33:04 PM »

คิดเหมือนกับไอ้ฮุนซวยที่บอกว่าจะเอารถถังลุยบาร์ที่เปิดเกินเวลาที่พนมเปญ หลายปีก่อนครับ
แล้วฮุนซวยได้ลุยจริงๆแล้วยังครับพี่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 11:46:38 PM »

ฮา จริงๆครับนายกเล็กเมืองนี้ สมัยหน้าจะมีใครเลือกไม๊เนี่ย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Pter
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

ธมฺโม หเว รกฺขติ ธมฺจาริํ

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 11:55:14 PM »

แบบนี้ต่อให้เป็นวอลโว่ ก็ไม่เหลือ 5555

แถวบ้านผม ติดป้ายใหญ่ๆห้ามจอดซ้อนคันตลอดแนว  ก็มีชาวบ้านจอดซ้อนคันตลอดแนวเช่นกัน

ล่าสุดผ่านไปทางนั้น ผมไม่เห็นป้ายละ  หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2011, 12:03:33 AM โดย Peter Huang » บันทึกการเข้า
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 08:47:21 AM »

ท่านนายกเล็ก  กะลังทำผิดกฎหมาย  แต่มีคนถ่ายคิ๊ปไว้ก่อนท่านเลยเอารถออก

ท่านกะลังจอดซ้อนคันครับ  ((  ซ้อนบน  คันอื่น  ))   Grin Grin Grin Grin Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 08:51:43 AM »

พอดีมีซ้ำกระทู้กัน คุณ a lone wolf ให้ความคิดเห็นไว้น่าคิดดีครับ ว่าอาจทำเพื่อการโฆษณาก็ได้ เพราะมีเป็นช็อตๆ ฉากๆ เจ้าของรถโผล่มาด้วย

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=100843.15

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ราษฎร์หน้า เส้นหมี่
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน -330

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 09:11:52 AM »

ของไทยน่าเอาเป็นอย่าง

เริ่มต้นที่รถถังไปถล่มรีสอร์ตที่เปลี่ยนมือที่ดิน สปก ทราบว่าหนึ่งในรีสอร์ทนั้นเป็นของลูกสาวนักการเมือง

ที่ดิน สปก ให้ไปประกอบอาชีพพวกขายเฉย ที่น่าแปลกคือขณะมีการโอนเปลี่ยนย้ายมือกันตอนนั้นทำไมหน่วยงานที่เกี่ยวข้องถึงปล่อยผ่านมาได้

เป็นกำลังใจให้อธิบดีกรมป่าไม้ครับ ทราบจากข่าวเช้าช่อง สาม ว่า ผู้ว่าไม่อยากให้ท่านเข้าพื้นที่เกรงว่ามีอันตราย เพราะกลุ่มนายทุน ผู้มีอิทธิพลและนักการเมืองอยู่เบื้องหลัง  แล้วไปปลุกระดมชาวบ้านมาเป็นม๊อบนะครับ  (ว่าแล้วก็เอารถถังถล่มบ้านไอ้พวกนี้ไปด้วยเลย)

ปล จำได้คุ้นว่าไทยเรามีกลับกัน รถถังจอด"ไม่ถูกที่"แล้วแทกซีวิ่งไปชน  คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2011, 09:14:44 AM โดย พร้อมพลีเพื่อพงษ์พันธุ์+ชีพนี้เพื่อองค์ราชันย์ » บันทึกการเข้า

เราตื่นแล้ว ยิ่งโตยิ่งรู้ ยิงรู้ยิ่งไม่รู้
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 09:23:08 AM »

แล้วฮุนซวยได้ลุยจริงๆแล้วยังครับพี่

สรุปแล้วไม่ได้ลุยจริงๆครับ  เพราะเจ้าของบาร์มันไม่กล้า ไอ้ฮุนซวยมันเลยกร่างขึ้นครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 03:50:26 PM »

ทำเกินเหตุ....โปรโมตตัวเองมากกว่า  บู่ บู่ บู่ บู่ บู่
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 03:50:42 PM »

จัดฉากแหงๆ... Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 03:54:02 PM »

... เป็นการจัดฉาก ครับ ... ข่าวคมชัดลึก ออกมาเผย เมื่อวันก่อน ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 03:55:18 PM »

หิววววววววววว...................ววว

เหล้า

ได้ซักกรึ๊บ  ท่าจะดี     น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
หน้า: [1] 2
  พิมพ์