เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:29:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปลับ พี่ Zeus สยิวกิ้ว (เอา ฮา) นะครับ  (อ่าน 9072 ครั้ง)
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:01:53 AM »

ลุงฟีนเค้าสงสัยจะรู้ตัวซะก่อน   ป่านนี้ยังไม่เห็นโผล่มาเลย  Cry

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:12:28 AM »

อาจจะไม่โผล่มาอีกตลอดไป
 ยังไงก็นะ ทำบุญมัสมั่นแพะไปให้แกด้วย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:18:00 AM »

ไปไม่กลับ  หลับไม่ตื่น  ฟื้นไม่มี  หนีไม่พ้น 

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

หมายเหตุ  น้าซับครับ  แกงแพะ  เอาแบบเผ็ดนะครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:24:44 AM »

โถๆๆๆๆ   ฟีนจากไป   มีแต่คนอาลัยหา  เศร้า

เอ้า....................ฉลองกันหน่อย

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:26:20 AM »

จักรให้  เหล้าต้ม  10  ลิตร
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:27:37 AM »

ส่งขึ้นมาบ้างต๊ะ น้ำลายหก

SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:32:11 AM »

โธ่..บังจากไป   มีแต่คนทำใจรับความจริงไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอ้า...พวกพี่ๆครับ ฉลองกันหน่อย  ขำก๊าก ขำก๊าก
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:32:52 AM »

อาแบ  เห้อ  โจทย์  มาแว้ววววววววววววว.....ววววววววววว

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ยอมรับสะด้วย ตกใจ
เยาะเย้ย
ผมยอมรับในสิ่งที่ตัวเองเป็นก๊าบบบบ และการที่บังฟีนโพสแบบนี้ก็แสดงว่ามีความโน้มเอียงแต่ยังขาดผู้ชี้นำที่ถูกต้องงงงงง เยาะเย้ย.....ผมจึงจะขอเป็นผู้นำแสงสว่างอันเจิดจ้ามาสู่ชีวิตบังฟีนเอง
บังมาเมืองกรุงเมื่อไรวานพี่ ๆ บอกครับ เดี๋ยวจะใช้วิธี ดักอุ้มขึ้นรถตู้ พาไปรุมโทรม ซัก 7 วัน 7 คืน ให้รู้ไปเลยว่า พลังแห่งชายรักชายยิ่งใหญ่ปานใด...........
 เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
นาน ๆ มีคนมาเสนอตัวแบบนี้ แค่คิดก็น้ำลายใหลแล้วก๊าบบพี่ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:36:50 AM »

เลขาเปลี๊ยนไป๊ ตกใจ ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 12:10:21 PM »

Angry
พี่เอารูปส่วนตัวผมมาลงได้ไงครับ อุตส่าเก็บเป็นฟามลับไว้นาน
เดี๋ยวเจอตัว จะsubmission ซะให้เข็ด อย่างบังนี้ผมว่ากดแป๊บเดียวก็ยอมเป็นของผมแล้วละ หึหึ น้ำลายหก
มาเป็นของเขานะตัวเองงงงงงงงงงง จูบบบบ
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยะ ยะ ยะ ยอมรับแล้ว อ่ะ  แล้วผมเอ่อ.............ผม .......ผม 
ไม่น่าเลยตู  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 12:15:41 PM »

ลุงฟีนเค้าสงสัยจะรู้ตัวซะก่อน   ป่านนี้ยังไม่เห็นโผล่มาเลย  Cry

อาจจะไม่โผล่มาอีกตลอดไป
 ยังไงก็นะ ทำบุญมัสมั่นแพะไปให้แกด้วย

ไปไม่กลับ  หลับไม่ตื่น  ฟื้นไม่มี  หนีไม่พ้น 

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

หมายเหตุ  น้าซับครับ  แกงแพะ  เอาแบบเผ็ดนะครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

โถๆๆๆๆ   ฟีนจากไป   มีแต่คนอาลัยหา  เศร้า
เอ้า...พวกพี่ๆครับ ฉลองกันหน่อย
เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  Grin

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 12:34:10 PM »

Angry
พี่เอารูปส่วนตัวผมมาลงได้ไงครับ อุตส่าเก็บเป็นฟามลับไว้นาน
เดี๋ยวเจอตัว จะsubmission ซะให้เข็ด อย่างบังนี้ผมว่ากดแป๊บเดียวก็ยอมเป็นของผมแล้วละ หึหึ น้ำลายหก
มาเป็นของเขานะตัวเองงงงงงงงงงง จูบบบบ
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยะ ยะ ยะ ยอมรับแล้ว อ่ะ  แล้วผมเอ่อ.............ผม .......ผม 
ไม่น่าเลยตู  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เจ็บนิดเดียวน่าบัง.....แล้วจะรู้ว่าความสุขนั้นเป็นเช่นไร.............. จูบบบบ
มามะ............. หลงรัก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 12:36:01 PM »

ตายแน่บังฟีน เจอของจริงให้แล้ว ขำก๊าก

พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 12:40:22 PM »

Angry

เจ็บนิดเดียวน่าบัง.....แล้วจะรู้ว่าความสุขนั้นเป็นเช่นไร.............. จูบบบบ
กรี๊ดดดดดดด....................ทำแบบนี้ได้ไงแล้วเค้าหล่ะตัวเอง  คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 12:42:33 PM »

Angry

กรี๊ดดดดดดด....................ทำแบบนี้ได้ไงแล้วเค้าหล่ะตัวเอง  คิก คิก
เดี๋ยวพอลากบังฟีนเข้าห้องได้ เราช่วยกันรุม ให้บังเขารู้ว่าฟามมมมสุข น๊านนนเป็นเช่นนน ไร หลงรัก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์