เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:45:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์คล้ายวันเกิด ท่านเลขาสน (Zeus-รักในหลวง )  (อ่าน 5618 ครั้ง)
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 07:52:23 PM »

HAPPYBIRTHDAY TO YOU คนอื่นอวยพรภาษาไทย ผมขอแหวกแนวหน่อยนะครับ ไหว้
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 07:54:21 PM »

.....สุขสันต์วันเกิดครับ ท่านเลขาสน ขอให้มีความสุขมากๆ มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยยิ่งๆขึ้น ครับ ......

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 08:06:04 PM »

ไม่เจ็บ  ไม่จน  ครับพี่

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 08:08:44 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่สน.................รวยๆ ไหว้ ไหว้
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 09:36:55 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ

มีความสุขตลอดกาล ไม่เจ็บไม่จนนะครับ

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 09:44:24 PM »

แฮปปี่เบิร์ดเดย์ครับท่านเลขาฯ  ขอให้แข็งๆแรงๆใหญ่ๆ.........นอกจากนั้นคิดเอาเอง เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 09:45:57 PM »

ขอให้พี่ไม่เจ้บไม่จนไม่ทุกข์ร่ำรวยเงินทองและความสุขนะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:28:32 PM »

Cheesy สุขสันต์วันเกิดครับน้องชาย

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:31:38 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้า Grin ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
Vick - รักในหลวง
tetrodotoxin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 83

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:04:27 PM »

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับพี่สน ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ครอบครัวมั่งมีเงินทองนะครับ  ไหว้

ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 11:29:10 PM »

สุขสันต์คล้ายวันเกิด มีความสุขมากๆนะครับ
อิติปิโสธงชัย รักในหลวง
The best it yet to be......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 03:05:54 AM »

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าวขอให้มีความสุขอย่างเหลือเฝือครับ กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ผมก็คือส่วนหนึ่งของความไม่เป็นกลาง เพราะผมอยู่ข้างในหลวง
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 09:42:22 AM »

สวัสดีครับ
                   สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับ
ขอบคุณครับ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดพี่สนครับ  ของให้มีความสุขมาก ๆ ร่ำรวย ๆ ครับ   หลงรัก ไหว้

ขอบคุณครับ ไหว้ ชอบจริง ๆ คนรู้ใจเนี่ยยยย น้ำลายหก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณสน

อายุ วรรณโณ สุขขัง พลัง
ขอบคุณครบัพี่ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณครับพี่ซับฯ ไหว้.......น้องคนนี้ชื่ออะไรครับพี่ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบคุณครับพี่ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
ขอบคุณครับพี่เล็ก ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ท่านเลขาสน (Zeus-รักในหลวง )
ขอบคุณครับพี่ยอด ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 09:45:08 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้

ขอให้มีความสุขสมหวังทุกประการครับ ไหว้

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 11:07:47 AM »

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิด มีความสุขมาก ๆ ครับ
ขอบคุณครับพี่.... Grin
 ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณครับพี่โรจน์ ไหว้

HAPPYBIRTHDAY TO YOU คนอื่นอวยพรภาษาไทย ผมขอแหวกแนวหน่อยนะครับ ไหว้
ขอบคุณครับพี่ตี๋ Cheesy.... ไหว้

.....สุขสันต์วันเกิดครับ ท่านเลขาสน ขอให้มีความสุขมากๆ มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยยิ่งๆขึ้น ครับ ......
ขอบคุณมาก ๆ ครับพี่ ไหว้

ไม่เจ็บ  ไม่จน  ครับพี่

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่สน.................รวยๆ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณครับสำหรับคำอวยพร ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ

มีความสุขตลอดกาล ไม่เจ็บไม่จนนะครับ

Grin
ขอบคุณครับพี่ ไหว้

แฮปปี่เบิร์ดเดย์ครับท่านเลขาฯ  ขอให้แข็งๆแรงๆใหญ่ๆ.........นอกจากนั้นคิดเอาเอง เยี่ยม
ขอบคุณครับพ่อใหญ่ ไหว้..........ผมคิดมากซะด้วยสิครับ อิอิ Grin

ขอให้พี่ไม่เจ้บไม่จนไม่ทุกข์ร่ำรวยเงินทองและความสุขนะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอบใจจ้า Cheesy

Cheesy สุขสันต์วันเกิดครับน้องชาย
ขอบคุณครับพี่ตุ้ย......... ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้า Grin ไหว้

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับพี่สน ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ครอบครัวมั่งมีเงินทองนะครับ  ไหว้
ขอบคุณครับคุณVick  ไหว้

สุขสันต์คล้ายวันเกิด มีความสุขมากๆนะครับ
ขอบคุณในคำอวยพรครับ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้

ขอให้มีความสุขสมหวังทุกประการครับ ไหว้

ขอบคุณมากกครับพี่ ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์