เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:48:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์คล้ายวันเกิด ท่านเลขาสน (Zeus-รักในหลวง )  (อ่าน 5623 ครั้ง)
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 11:22:56 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะ...น้องสน

มีความสุขเยอะ ๆ ....ครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 03:46:50 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไม่เจ็บไม่จนเด้อครับ
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 09:43:06 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 10:03:16 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่สน  ไหว้   มาช้าแต่ดีกว่าไม่มาครับ Grin
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 05:12:12 PM »

มีความสุขมากๆนะนายสน

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 08:27:56 PM »

Cheesy ไม่เจ็บไม่จนสาวเยอะๆ  Grin แข็ง.  ยิ้มีเลศนัย.....แรงดีตลอดนะครับ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 10:50:50 AM »

สุขสันต์วันเกิด.......อายุมั่นขวัญยืน  อย่าเจ็บ  อย่าจน นะครับ  Grin
ขอบคุณครับพี่เสือ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบคุณครับพี่ชัย ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะ...น้องสน

มีความสุขเยอะ ๆ ....ครับ
ขอบคุณครับพี่ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไม่เจ็บไม่จนเด้อครับ
ขอบคุณครับพี่เจษ

สุขสันต์วันเกิดครับ....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
ขอบคุณครับ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่สน  ไหว้   มาช้าแต่ดีกว่าไม่มาครับ Grin
ขอบคุณครับ ไหว้

มีความสุขมากๆนะนายสน
ขอบคุณครับพี่โอ๊ค ไหว้

Cheesy ไม่เจ็บไม่จนสาวเยอะๆ  Grin แข็ง.  ยิ้มีเลศนัย.....แรงดีตลอดนะครับ
ขอบคุณครับ อาจารย์โด่ง ไหว้
 หลงรัก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 10:43:28 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขมากๆครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 12:23:48 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์