เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:41:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์คล้ายวันเกิด ท่านตึก-รักในหลวง  (อ่าน 6486 ครั้ง)
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 12:41:07 PM »

สุขสันต์ วันเกิดครับ ไหว้ เยี่ยม

ขอบคุณครับท่านตี๋
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 03:25:04 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่... ไหว้ Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 03:29:26 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.......................

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 05:10:12 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับคุณตึก

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 03:48:53 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 09:43:37 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ...ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 05:10:28 PM »

มีความสุขมากๆครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 05:12:32 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม
kit ๖๗๖๗ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 09:53:50 PM »

คิดเิงินขอให้ได้เงิน  คิดทองขอให้ได้ทอง
  สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือความล้มเหลว
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 11:59:08 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่... ไหว้ Grin

ขอบพระคุณมากครับ หลงรัก  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.......................

ขอบพระคุณอามะขิ่นมากครับ มีความสุขมากๆเช่นกันครับ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับคุณตึก

ขอบคุณมากๆครับ มีความสุขเช่นกันนะครับ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณครับพี่เจษ มีความสุขมากๆเช่นกันครับ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ...ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ขอบคุณครับผม เช่นกันนะครับ หลงรัก ไหว้

มีความสุขมากๆครับ

ขอบพระคุณมากครับพี่ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม

ขอบพระคุณมากครับ Grin ไหว้

คิดเิงินขอให้ได้เงิน  คิดทองขอให้ได้ทอง
  สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้

ขอบพระคุณครับ ขอให้ทั้งเงินและทองไม่ขาดมือท่านเช่นกันนะครับ ไหว้
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 07:10:52 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  ขอให้สมปรารถนาในสิ่งที่หวังทุกประการ  (ขออภัยครับมาช้าไปหน่อย)  ไหว้

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 09:24:46 PM »

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 09:38:20 PM »

ตามลุงปูและน้าดุลย์มาติดๆ............สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม  ขอให้ร่ำๆรวยๆแข็งแรงๆนะครับ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 09:48:05 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ... ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ...
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 10:12:14 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  ขอให้สมปรารถนาในสิ่งที่หวังทุกประการ  (ขออภัยครับมาช้าไปหน่อย)  ไหว้

ขอบพระคุณพี่ปูครับ ไหว้ (จริงๆแล้วไม่ช้าครับเพิ่งผ่านมาวันเดียวเอง) มีความสุขมากๆเช่นกันครับผม หลงรัก

ขอบพระคุณครับพี่ มีความสุขมากๆเช่นกันนะครับ ไหว้

ตามลุงปูและน้าดุลย์มาติดๆ............สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม  ขอให้ร่ำๆรวยๆแข็งแรงๆนะครับ

ขอบพระคุณพี่แป๋งครับ แข็งแรงไร้โรคภัยมาเบียดเบียนเช่นกันนะครับ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ... ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ...

ขอบคุณมากครับ มีความสุขเช่นเดียวกันนะครับ ไหว้
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์