เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:24:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เบเอ้อร์ โมโนลิธ เฮฟวี่เวท  (อ่าน 3496 ครั้ง)
Jeeb
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 11:36:06 AM »

เบเอ้อร์ โมโนลิธ เฮฟวี่เวท จำเป็นไหมที่ต้องใส่ไกด์รอดยาวเพื่อที่จะถอดล้างง่ายและยิงแม่นขึ้นครับ ไหว้

พูดไม่เก่ง แต่ จริงใจนะ
paisan2
ไม่มีคำว่าหมดหวังตราบใดที่ยังมีลมหายใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 73

เรารักในหลวง

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 02:54:01 PM »

ไม่จำเป็นเลยครับ Grinของมันดีอยู่แล้ว

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 04:36:02 PM »

ลองยิงเดิม ๆ โรงงานดูก่อนสักระยะครับ เพราะแบร์ ขึ้นชื่อเรื่องความแม่นยำอยู่แล้วครับ  เยี่ยม
หากไปเปลี่ยนแปลงก่อน อาจเสียโอกาสสัมผัสคุณภาพที่แท้จริงก็ได้ครับ  ไหว้

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 04:44:46 PM »

แต่หากไม่ชอบใจ จะลองเปลี่ยนดูก็ได้ครับ ตัวนี้ก็เปลี่ยนแล้วครับรวมถึงชุดลั่นไกด้วยครับ เป็นของ Cylinder & Slide   เยี่ยม ไหว้

แต่ตัวนี้ Les Baer Commanche เกือบจะเดิมครับ เปลี่ยนเฉพาะศูนย์หลังปรับได้ของ แบร์ Monolith ครับ  Grin   เยี่ยม  ไหว้

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
หน้า: [1]
  พิมพ์