เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 01:27:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้ที่คนไทยเราเขาเรียกกันว่า " หมี " ที่ระยะ 25 เมตร เป้ากระด้งหน้า 5 ครับ  (อ่าน 38628 ครั้ง)
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 06:01:15 PM »

เยี่ยม เยี่ยม

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 06:14:23 PM »

ยิงแม่นแท้น้อ... สุดยอดครับ Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 09:21:10 PM »

แม่นสมคำล่ำลือครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 11:34:38 PM »

เยี่ยมครับ... เยี่ยม
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 12:21:20 AM »

เยี่ยม เยี่ยม

แม่นสมคำล่ำลือครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เยี่ยมครับ... เยี่ยม

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแวะชมครับ  ไหว้  ฝีไม้ลายมือยังสู้คุณหมอไม่ได้หรอกครับ ยิงอะไรก็แม่นครับ  Grin เยี่ยม ไหว้

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 12:28:38 AM »

ยิงแม่นแท้น้อ... สุดยอดครับ Cheesy

ขอบคุณครับพี่ " วายุ - รักในหลวง " ฝีมือพี่เองก็ไม่เป็นสองรองใครเลยครับ เห็น ๆ กันอยู่  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม
อีกอย่าง ที่ยิงได้แบบนี้ อาจารย์ที่ฝึกสอนให้ผม ดีกรีระดับแชมป์เลยครับ  เยี่ยม  หลงรัก  เยี่ยม
ถ้าผมยิงไม่ได้แบบนี้ซิ เสียชื่อแกหมดครับ รับรองมีแบบนี้แน่   งอน งอน  แลบลิ้น  Huh       ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก 

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 10:21:24 AM »

เยี่ยม  สวยทั้งปืนและเป้าค่ะ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 01:08:29 PM »

เยี่ยม  สวยทั้งปืนและเป้าค่ะ

ขอบคุณครับคุณปู ยังมิบังอาจเทียบชั้นฝีมือคุณปูหรอกครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้

D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 02:13:01 PM »

แวะมาดูอีกยังไงก็ชอบฝีมือการยิงของ ท่านฯ อยู่ครับ.. Cheesy เยี่ยม ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
คนหน้าเขา - รักในหลวง -
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 06:17:52 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม สุดยอดเลยครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 11:33:38 PM »

แวะมาดูอีกยังไงก็ชอบฝีมือการยิงของ ท่านฯ อยู่ครับ.. Cheesy เยี่ยม ไหว้

ขอบคุณมากครับที่แวะเข้ามาให้กำลังใจกันตลอดครับ  Grin ไหว้  เยี่ยม

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม สุดยอดเลยครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับ เพราะปืนของเขาดีจริง ๆ ครับ ( แพงด้วย  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากไหว้  Grin

D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 01:54:08 PM »

ขอบคุณมากครับที่แวะเข้ามาให้กำลังใจกันตลอดครับ  Grin ไหว้  เยี่ยม

ขอบคุณครับ เพราะปืนของเขาดีจริง ๆ ครับ ( แพงด้วย  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากไหว้  Grin

ครับ..ปืนดี/ฝีมือเจ๋ง ครับผม.. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 04:38:10 PM »

ปืนดี..เมียดุ..คนยิงเก่ง..สรุปแม่นครับ เยี่ยม

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 12:00:38 AM »

ปืนดี..เมียดุ..คนยิงเก่ง..สรุปแม่นครับ เยี่ยม

ขอบคุณครับ  ไหว้  คนที่บ้านเราก็เหมือน ๆ กันนั่นแหละ  ขำก๊าก ยี๊ อ๋อย   ออกนอกบ้านเป็นเสือ เข้าบ้านเป็น............ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
แล้วเมื่อไหร่จะได้เวลาของ S&W 625 ล่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2011, 03:34:43 PM โดย Builderman-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

DELTA YALA
Full Member

คะแนน 15

คนดีๆตายห่าหมด ขอสดุดีเด่ พ.ต.อ.สมเพียร เอกสมญา

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 02:02:32 AM »

+1สวยมากครับ ชอบมากตัว นี้ คนยิงฝีมือดีมาก ยกน้ิวให้ครับ

เรามาคุยกันเรื่องเลือกตั้งกันดีกว่า
   ผม อยากได้นายก ที่เห็นชีวิต เจ้าหน้าที่  ตำรวจ ที่สามจังหวัดชายแดนภาค
มีความ สำคัญ กว่าชีวิตของ ตัว เอง ช่วย แก้ ไข ปัญหาความขัดแย้งอย่าง จิง จัง
   ไม่ใช่มา เพื่อโกง กิน อย่างเดียว จงเอา กรณี   ผู้กำกับ สมเพียร   เป็นอุธาหร
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์