เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 01:25:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้ที่คนไทยเราเขาเรียกกันว่า " หมี " ที่ระยะ 25 เมตร เป้ากระด้งหน้า 5 ครับ  (อ่าน 38618 ครั้ง)
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 01:54:02 PM »

ฝีมือจริงๆครับ ปืนสวย สุดยอด  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม
GIM11
ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 09:12:23 PM »

เสียอย่างเดียวครับ ในสนามยิงปืนไม่มีแค๊ดดี้ เหมือนสนามกอล์ฟ  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก
ถ้ามีน่ะ มีหวัง ยิงร้อยรูกันทุกท่านเลยครับ ไม่มีโบกี้ ไม่มีเบอร์ดี้ มาแต่พา ( Par ) ล้วน ๆ เลยครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
พาไปนำกันโลดแม่นบ่ละครับ..  คิก คิก ขำก๊าก
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 10:47:20 PM »

เสียอย่างเดียวครับ ในสนามยิงปืนไม่มีแค๊ดดี้ เหมือนสนามกอล์ฟ  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก
ถ้ามีน่ะ มีหวัง ยิงร้อยรูกันทุกท่านเลยครับ ไม่มีโบกี้ ไม่มีเบอร์ดี้ มาแต่พา ( Par ) ล้วน ๆ เลยครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
พาไปนำกันโลดแม่นบ่ละครับ..  คิก คิก ::007::

แม่นแล้วครับเฮีย ........  คิก คิก คิก คิก

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 03:34:42 PM »

แวะมาชมอีกเหมือนเดิมครับผม.. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 01:18:16 AM »

วันพรุ่งนี้ กะว่าจะพาน้องหมี ไปออกกำลังกายที่ระยะ 25 เมตรลองดูครับ ว่าเป้าจะสะอาดไหม  คิก คิก คิก คิก
ยังไม่เคยลองยิงที่ระยะนี้ดูเลยสักครั้ง ตั้งแต่รับปืนมา เดี๋ยวจะเอาเป้ามาให้ชมครับ ว่าจะเป็นอย่างไร  Grin ไหว้ 

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 01:20:30 AM »

แวะมาชมอีกเหมือนเดิมครับผม.. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้

ขอบคุณมากครับ รอชมเป้าที่ระยะ 25 เมตรดูนะครับ ว่าจะ... อ๋อย ....  บู่ ....  เยาะเย้ย ....  ตกใจ ........ขนาดไหนครับ  คิก คิก  คิก คิก  ไหว้

pakhank
Jr. Member
**

คะแนน 2

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 10:03:45 AM »

ใฝ่ฝันว่าอยากจะทำให้ได้บ้างครับ สุดยอดมาก ๆ ครับ
wizard555
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 04:51:43 PM »

สุดยอดเลย แม่นสุดๆครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 11:37:19 PM »

มาแล้วครับ  Grin กับการยิงน้องหมีที่ระยะ 25 เมตร ครั้งแรกของผม ดูไม่ค่อยได้เลยครับ ไม่รู้ว่าจะเรียกว่าเป้ากระดาษหรือกระด้งดี  ยี๊ อ๋อย บู่ เศร้า

เป็นไงเป็นกันวันนี้  ได้ตั้งใจไว้แล้ว เลยขออุ่นเครื่องด้วยระยะที่เคยซ้อม ( 15 เมตร ) สภาพแสงปลอดโปร่งดีครับ แสงแดดอ่อน ประมาณช่วงบ่ายสองโมงของวัน

เห็นผลงานเป้าแรกแล้วตกใจ อะไรกันนี่ ไหงมีสองกลุ่ม เลยปรับศูนย์ปืนลงอีก 1 แก๊ก

หลังจากปรับศุนย์แล้ว ค่อยใจชื้นขึ้นมาหน่อยครับ  คิก คิก คิก คิก นึกว่าวันนี้จะออกทะเลซะแล้ว

และก็ถึงเวลาที่ต้องขยับเป้าไปที่ 25 เมตร เห็นเป้าแรกแล้ว.......อยากหยุดยิงปืนไปเลยครับ

ทำใจดี ๆ ไว้ เดินไปติดเป้าแล้วกลับมาเหนี่ยว.......โอ้ย  อ๋อย บู่ อยากเลิกยิงปืนไปตลอดชีวิตเลยครับ สำหรับเป้าที่ 2  

นั่งทำใจอยู่สักพัก.....เอาน่ะ เดี๋ยวมันก็ดีขึ้นเอง  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย เริ่มมีกลุ่มให้เห็นได้บ้าง สำหรับเป้าที่ 3  

พอมีกำลังใจขึ้นมานิดนึ่งครับ เอาน่ะ อีกสักเป้าแล้วกัน  เยาะเย้ย  เยาะเย้ย  เยาะเย้ย ก็ค่อยดีขึ้นมาหน่อยครับ สำหรับเป้าที่ 4

และนี่ก็เป็นเป้าที่ดีที่สุดในชีวิต ที่ระยะ 25 เมตรครับ ท่าทางต้องกลับไปดายแห้งให้เยอะกว่านี้แล้วครับ

โปรดติดตามตอนต่อไปครับ  ที่นี่เร็ว ๆ นี้  Grin Grin ไหว้ ไหว้

D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #69 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 04:19:17 PM »

มาแล้วครับ  Grin กับการยิงน้องหมีที่ระยะ 25 เมตร ครั้งแรกของผม ดูไม่ค่อยได้เลยครับ ไม่รู้ว่าจะเรียกว่าเป้ากระดาษหรือกระด้งดี  ยี๊ อ๋อย บู่ เศร้า

พอมีกำลังใจขึ้นมานิดนึ่งครับ เอาน่ะ อีกสักเป้าแล้วกัน  เยาะเย้ย  เยาะเย้ย  เยาะเย้ย ก็ค่อยดีขึ้นมาหน่อยครับ สำหรับเป้าที่ 4

และนี่ก็เป็นเป้าที่ดีที่สุดในชีวิต ที่ระยะ 25 เมตรครับ ท่าทางต้องกลับไปดายแห้งให้เยอะกว่านี้แล้วครับ

โปรดติดตามตอนต่อไปครับ  ที่นี่เร็ว ๆ นี้  Grin Grin ไหว้ ไหว้

กลุ่มโอเคเลยครับ ท่าน Builderman-รักในหลวง ค่อยๆปรับไปเดี๋ยวดีเอง 25 เมตรไม่ใช่ง่ายๆนะครับ..ผมเองไม่แน่ว่าจะยิงโดนเป้าหรือเปล่าครับ.. +1(105) Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2011, 04:24:01 PM โดย D.Thanakorn +รักในหลวง+ » บันทึกการเข้า

จงมีน้ำใจต่อกัน
accuracy รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 77

« ตอบ #70 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 04:33:41 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ปืนสวย คนยิงก็แม่น ลงตัวมาก

เกิดเป็นชายนั้นแสนยาก ถ้าจะตายขอให้ตายอย่างมีศักดิ์ศรี
POM_II
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #71 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 04:51:52 PM »

สุดยอด  เยี่ยม
sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #72 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 05:23:49 PM »

ลงแข่ง แชมป์แน่นอนครับพี่ เยี่ยม เยี่ยม

อบต.ไผ่โทน หมู่ 2 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #73 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 01:33:47 AM »

กลุ่มโอเคเลยครับ ท่าน Builderman-รักในหลวง ค่อยๆปรับไปเดี๋ยวดีเอง 25 เมตรไม่ใช่ง่ายๆนะครับ..ผมเองไม่แน่ว่าจะยิงโดนเป้าหรือเปล่าครับ.. +1(105) Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้

ขอบคุณครับ ไม่ใช่เรื่องง่ายจริง ๆ ครับ สำหรับระยะ 25 เมตร แกว่งนิดเดียวหลุดเลยครับ ขอบคุณครับที่เข้ามาให้กำลังใจ ทอนคืน +1 ( 77 ) ครับ  Grin ไหว้ ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #74 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 01:37:42 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ปืนสวย คนยิงก็แม่น ลงตัวมาก

ขอบคุณครับ แต่ครูผู้ฝึกสอนบอกว่า ยังไม่ดีพอครับ  Grin   อ๋อย  ยี๊
+1 แทนความขอบคุณครับ  ไหว้

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9
  พิมพ์