เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 01:33:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้ที่คนไทยเราเขาเรียกกันว่า " หมี " ที่ระยะ 25 เมตร เป้ากระด้งหน้า 5 ครับ  (อ่าน 38662 ครั้ง)
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 02:02:38 AM »

เดี๋ยวผมจะตามให้ทันนะครับ Grin

แหม ๆ พี่ท่านก็ เพชรอยู่ที่ไหนก็เป็นเพชรครับ ฝีมืออย่างพี่ต้นจะแซงผมตอนไหนก็ได้อยู่แล้วครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
แค่พี่ยังไม่อยากโชว์แค่นั้นเอง  ไหว้ 

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #91 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 02:06:58 PM »

+1 ให้เลยครับพี่  ๒๕ เมตร พี่ยิงได้ขนาดนี้ สุดยอดเลยครับ ปืนดี คนยิงก็แม่น

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #92 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 05:29:21 PM »

เดี๋ยวผมจะตามให้ทันนะครับ Grin

แหม ๆ พี่ท่านก็ เพชรอยู่ที่ไหนก็เป็นเพชรครับ ฝีมืออย่างพี่ต้นจะแซงผมตอนไหนก็ได้อยู่แล้วครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
แค่พี่ยังไม่อยากโชว์แค่นั้นเอง  ไหว้ 

ถ่อมตัวจริง ๆ นะครับคุณโอ เดี๋ยววันเสาร์นี้ไปลองยิง 25 ม. บ้างดีกว่า Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #93 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 02:21:58 PM »

ถ่อมตัวจริง ๆ นะครับคุณโอ เดี๋ยววันเสาร์นี้ไปลองยิง 25 ม. บ้างดีกว่า Grin

เอาเลยครับพี่..........มาซ้อมด้วยกัน ตอนนี้มีผมซ้อมอยู่คนเดียวครับ  เศร้า  อ๋อย
เจอกันที่สนามวันเสาร์ครับพี่  ไหว้

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
GIM11
ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #94 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 04:37:19 PM »

เอาเลยครับพี่..........มาซ้อมด้วยกัน ตอนนี้มีผมซ้อมอยู่คนเดียวครับ  เศร้า  อ๋อย
เจอกันที่สนามวันเสาร์ครับพี่  ไหว้
ขยันซ้อมยิงกันเหลือเกินนะครับ.. เยี่ยม..ยังไงก็รอๆกันหน่อยครับเดี๋ยวผมจะตามไม่ทัน.. Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #95 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 05:33:53 PM »

ขยับไป 25 ม. ได้แล้วครับเฮียกิม เดี๋ยวจะตามไม่ทันนะครับ เพราะคุณโอจะทิ้งห่างพวกเราไปอีกแล้ว Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
GIM11
ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #96 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 10:03:00 PM »

ขยับไป 25 ม. ได้แล้วครับเฮียกิม เดี๋ยวจะตามไม่ทันนะครับ เพราะคุณโอจะทิ้งห่างพวกเราไปอีกแล้ว Grin
เหนื่อยจริงๆ ทำอย่างไงดียิงดีทั้งคุณต้น,คุณโอแล้วผมจะทำมาหากินอะไรดีหละเนี่ย..อย่างนี้ต้องตามไปที่ 25 เมตรแล้วละครับ.. เศร้า คิก คิก เยี่ยม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #97 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:15:36 AM »

เหนื่อยจริงๆ ทำอย่างไงดียิงดีทั้งคุณต้น,คุณโอแล้วผมจะทำมาหากินอะไรดีหละเนี่ย..อย่างนี้ต้องตามไปที่ 25 เมตรแล้วละครับ.. เศร้า คิก คิก เยี่ยม

ไม่ทิ้งกันไปไหนหรอกครับพี่ท่านทั้งสอง เพราะเวลามีแม็ทช์แข่งขัน ผมก็จะบังคับขู่เข็นพี่ท่านทั้งสองไปด้วยกันแหละครับ   หลงรัก  ขำก๊าก
นาน ๆ จะได้มีข้ออ้างออกจากบ้านเสียทีว่า " ขออาศัยรถเฮียกิมหรือรถพี่ต้นไป "  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

ppmm
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #98 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:52:29 AM »

25 เมตร ฝีมือดีครับมีโชว์ถ้วยรางวัลด้วย
RUANGRIT
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 11:02:14 AM »

ตั้งแต่ยิงปืนมา ยังไม่เคยเอาเป้าไปติดที่ระยะ25ม.เลยครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 11:00:49 PM »

ตั้งแต่ยิงปืนมา ยังไม่เคยเอาเป้าไปติดที่ระยะ25ม.เลยครับ

ลองดูสิครับ ท้าทายดีออก Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 12:46:35 PM »

ลองดูสิครับ ท้าทายดีออก Cheesy

ของอย่างนี้ไม่ลองไม่รู้ครับ ชิมิพี่ต้น  คิก คิก  คิก คิก  ไหว้
ปืนเค๊าประกันกลุ่ม 1" ที่ระยะตั้ง 50 หลาครับ แค่ 25 เมตรนี่
ผมยิงต่ำกว่ามาตราฐานของปืนตั้งเยอะครับ ลองดูแล้วจะรู้ว่ามันท้าทายขนาดไหนครับ  เยี่ยม 

GIM11
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 05:04:54 PM »

ของอย่างนี้ไม่ลองไม่รู้ครับ ชิมิพี่ต้น  คิก คิก  คิก คิก  ไหว้
ปืนเค๊าประกันกลุ่ม 1" ที่ระยะตั้ง 50 หลาครับ แค่ 25 เมตรนี่
ผมยิงต่ำกว่ามาตราฐานของปืนตั้งเยอะครับ ลองดูแล้วจะรู้ว่ามันท้าทายขนาดไหนครับ  เยี่ยม  
ปืนนะประกันกลุ่มแน่นอนแต่คนที่ยิงนี้ซิถ้าผมยิงประกันกลุ่มก็คงจะดีมากเลยนะครับ55555... คิก คิก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2011, 05:14:01 PM โดย GIM11 » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #103 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 12:17:35 AM »

น้ำท้วมครั้งนี้เล่นเอาเดือดร้อนกันเกือบทุกทิศทั่วไทยเลยนะครับ  เศร้า  ขอแสดงความห่วงใยและเสียใจกับเพื่อน ๆ พี่ ๆ สมาชิกทุกท่าน ฯ
ที่ได้รับความเดือดร้อนทั้งมากบ้างน้อยบ้างกับอุทกภัยในครั้งนี้ ขอให้ทุกสิ่งทุกอย่างดีขึ้นในเร็ววันนะครับ
   น้ำท้วมครั้งนี้ แถวบ้านผมได้รับความเดือดร้อนเกี่ยวกับเรื่องการขนส่งสินค้า และสินค้าบางชนิดขาดตลาด ( รวมถึงกระสุนปืนด้วยครับ )
แต่คิดว่ามันน้อยนิดเหลือเกินเมื่อเทียบกับหลาย ๆ พื้นที่ในตอนนี้ รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ นอกจากข้าวของเสียหายแล้ว
ระวังจะเป็นโรคเครียดกันนะครับ เป็นห่วงทุกท่านครับ   หลงรัก เยี่ยม ไหว้

nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #104 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 06:59:03 AM »

25เมตรยิงได้แม่นมากครับ อยากได้มั่งจังปืนรุ่นนี้
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์