เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 08:24:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดปู่แป๋ง (พรานแป๋ง ชุมไพร) ครับ  (อ่าน 15752 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 03:03:32 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดเด้อครับ สหายแป๋ง
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 12:20:24 PM »

ขอให้สุขภาพแข็งๆแรงๆครับลูกพี่
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 12:43:29 PM »

สุขสันต์วันเกิด มีความสุขและสุขภาพแข็งแฮงหลายๆเด้อครับผม  ไหว้
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 12:56:11 PM »

ปีนี้ จัดแซยิด ไม๊ครับปู่

ทั้งแข็งทั้งแรงครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 01:44:45 PM »

ขอให้พี่แป๋งมีความสุขมากๆในวันคล้ายวันเกิดและตลอดไปนะครับ
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 02:05:14 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  Cheesy
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 03:03:39 PM »

สุขสันต์วันเกิดปู่แป๋งครับ  ขอให้สุขภาพแข็งแรง  มีแม่หม้ายสวย ๆ ให้เชยชม  มีสุราดื่มไม่ขาด  ร่ำรวย ๆ ครับ   ไหว้

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขอบคุณครับน้าพงศ์

ไหว้ขอให้มีความสุขมากๆ โอ้ว....ภาพข้างบนกวนสมาธิ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณครับผม

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

ขอบคุณครับท่านบาร์ท  มีโอกาสคงได้เจอกันที่ออสเตรเลีย

สุขสันต์วันเกิด... อยู่แดงมีฮี... อยู่ดีมีแฮง... มีความสุขหลายๆ มีกิ๊กเป็นร้อยๆ เด้อครับเด้อ... ไหว้

ขอบคุณครับครูต้น  ส่งเอสเอ็มเอสหาผมเล่นเอาผมงงเลย......อิอิอิ

ไม่เจ็บ  ไม่จน  สมหวังเรื่องแม่หม้าย  ครับปู่ 

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ยืมรูปท่านขุนฯ  มาฝากผู่เถ่า

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

แท้งคิ้ว  หมามาฝากมั่งสิแม่หม้าย  เน้นสวย  รวยสองอย่างพอ

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับลุงแป๋ง Grin

ขอบคุณครับน้าจอย

ขออราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก จงบันดาลให้ปู่แป๋งมีความสุขกับการสอนหนังสือในมหาลัย และมีความสุขกับสาวๆ(โดยเฉพาะตามรูปฯ)นอกมหาลัยฯ ตลอดกาลนานครับ... เย้...

ขอบคุณท่านสมชาย(ฮา)  มากครับผม  สาวๆในมหาลัยปล่อยให้เขาไปเจอผู้ชายดีดีมั่งเถอะครับ  ผมมันแก่เลี้ยว......

สุขสันตืวันเกิดนะครับขอให้ไม่เจ็บไม่จนไม่ทุกข์นะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณท่านช้างอ้นมากๆครับ

happy birth dayครับผม

ขอบคุณครับท่านพรานหนุ่ม  ชุมไพร  ว่างจะหิ้วปลาบู่ไปเซ่นอาศรมนางเลิ้งสักวันครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับลุงแป๋ง  เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับน้ามะเอ็ม

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ปู่แป๋ง (พรานแป๋ง ชุมไพร)

ขอบคุณครับท่านยอด  รูปในเค้กเหมือนผมสมัยหนุ่มๆเดะ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปู่แป๋งโทรหาผมเมื่อกี้  บอกว่า.............ป๋มตั้งกระทู้วันเกิดผิด  ตกใจ   ...........ป๋มดูจาก facebook ก๊าบ.......  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไหว้

ปู่แป๋งใส่วันเกิดผิดไว้ในใน facebook ทำไมก๊าบ.....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถูกตามบัตรปชช.  ไม่เป็นไรผมมันคนมีประวัติยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันเวลาผันเปลี่ยนเวียนมาครบ
จึงบรรจบอีกครั้งดั่งวันนี้
ขออวยพรให้สุขสวัสดี
สุขชีวี ปราศโศก ทุกข์โรคภัย......ฯลฯ

ขอบคุณครับท่านโรจน์

Uploaded with ImageShack.us

ขอบคุณครับท่าน✿*Maxx®..❀●•♫

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 03:22:27 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับลุงแป๋ง  ไหว้ หลงรัก หลงรัก

ขอบใจมากนังฟีน  ถึงผมจะไม่รักฟีนแต่ผมก็เกลียดฟีนนะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับลุงแป๋ง Grin

ขอบคุณครับผม

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

กินอิ่ม นอนหลับ มีเงินใช้  ไม่เจ็บ ไม่จน  ตลอดกาลครับ   ไหว้

ขอบคุณครับท่านสมศักดิ์

สุขสันต์วันเกิด ล่วงหน้า นะตัวเอง เยี่ยม หลงรัก ไหว้

จ้าตัวเอง  ว่างๆเจอกันนะ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ขอให้ร่ำๆรวยๆ  สุขภาพดีแข็งๆแรงๆเด้อครับ

ชอบคุณครับเสี่ย  สุขภาพแข็งบ่แข็งกะไปลองแทงเบิ่งทางลาวพุ้นแหล่วครับ คิก คิก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ปู่แป๋ง............  ไหว้

ขอบคุณครับท่านYIMTHANOM

สุนสันต์วันเกิดครับ สหายแป๋ง คนดง (พรานแป๋ง ชุมไพร) ไม่จน มีแต่รวย แม่หม้ายสวย สมหวังทุกประการ

ขอบคุณครับท่านเหลียง

สุขสันต์วันเกิดครับคุณพี่...ขอให้มีความสุขหลาย ๆ ครับผม...คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนาทุกสิ่งครับผม ไหว้

แท้งคิ้ว  มีเวลาไปชนจอกแถวศาลนางรองสักวัน  มีรุ่นน้องไปเป็นอัยการที่นั่น

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับปู่

ชอบคุณครับตาศาล  เสียดายไม่ได้ไปร่วมงานเป้าบินปลายเดือนที่แล้ว

ฮอดยามมันแท่ๆก่อนจังสิอวยพรดอกเด้อครับ  ขำก๊าก

เอาตอนนี้ก่อนกะได้  อันนี่ตามบัตร  มื้อจริงถ้าให้ฮอดมื้อสุดท้ายของปีเด้อ คิก คิก

สุขสันต์วันเกิดครับ....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ขอบคุณครับท่านAudy452

เนื่องในวันคล้ายวันเกิด ขอให้ให้ปู่ กินอิ่ม นอนอุ่น มีตังค์ใช้เยอะๆ ครับ  ไหว้

สาธุ..........ขอให้เป็นเช่นนั้นจริงๆเถอะ  แป๋งกินไม่อิ่ม  นอนไม่อุ่น  แถมเงินทองหล่อยหลอ Grin

ไหว้ ไหว้ ไหว้สุขสันต์วันเกิดครับพี่แป๋ง ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณครับครูอ้น

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่ แป๋ง ไหว้

ขอบคุณครับน้าต่าย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด....ขอให้กลับมาแข้งแข็งและแร้งแรงเหมือนเดิมยามหนุ่มๆครับ
และยังคงความอารมย์ดีและลื่นปื้ดเช่นเดิม....อาแป๋ง ชุมไพร

ขอบคุณครับท่านbb.king

สุขสันต์วันเกิดครับ....ขอให้มีความสุขมากๆ   ไม่เจ็บ ไม่จน นะครับ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณครับท่านSEEZ ..รักในหลวง

ไหว้    ไหว้    ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับคุณลุงแป๋ง คุณพระช่วยปกปักรักษา คุณเทวดาช่วยคุ้มครอง ตลอดไปครับผม

หลงรัก  ด้วยรักและเคารพกราบลงตรงตัก   ไหว้

อรรถพล

ขอบคุณครับน้าอรรถ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...มีความสุขกาย สุขใจ ครับ

ขอบคุณครับท่านตุรุส

สวัสดีครับ
                สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณครับท่านT-รักในหลวง

อายุมั่น ขวัญยืน  เป็นแหล่งพักพิงให้ลูกหลานตราบนานเท่านานครับปู่    ไหว้

ขอบคุณครับลุงปู ไหว้  จะอยู่ให้นานเท่าที่จะนานได้ครับผม คิก คิก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

ขอบคุณครับท่านlex

มีความสุขทั้ง กาย ใจ ครับ

ขอบคุณครับท่านอ้วน  008 รักในหลวง

สุขสันต์วันเกิดครับ สุขภาพแข็งแรง มีเงินมีทองใช้เยอะ ๆ เป็นที่รัก ของหลาน ๆ  ครับ

ขอบคุณครับน้าตี๋

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 03:31:52 PM »

Cheesy
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  หวังให้พี่แป๋งมีสุขภาพแข็งแรงไปนานนานนะครับ

ขอบคุณครับท่านa lone wolf  สบายดีนะครับ

เพิ่งผ่านวันรุ่นมาหมาดๆ ก็ขอให้เป็นหนุ่มแน่นเปรี๊ยะฟิตปั๋งเด้งดึ๋งทนนาน เด้อท่านเด้อ

ขอบคุณหลายๆทั่นอัน

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับ สุขภาพแข็งแรง ครับ

ขอบคุณครับท่านซิกสุราษฎร์ ::: รักในหลวง

สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้

ขอบคุณครับพ่อเทพบุตรสุดคลอง 3 คิก คิก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่แป้ง

ขอบคุณครับท่านวัฒน์  เอ็มฯผมเดี้ยงระยะหลังๆเลยไม่ได้คุยครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดเด้อครับ สหายแป๋ง

ขอบคุณครับผม  ว่างๆกลับมาเมืองไทยสิเลี้ยงลาบ-น้ำตก-เนื้อย่าง-ต้มแซบเด้อครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอให้สุขภาพแข็งๆแรงๆครับลูกพี่

ชอบใจลูกน้อง  ทีหน้าทีหลังลูกพี่โทรฯหารีบๆรับสายหน่อย ขำก๊าก

สุขสันต์วันเกิด มีความสุขและสุขภาพแข็งแฮงหลายๆเด้อครับผม  ไหว้

ขอบคุณครับท่านยง

ปีนี้ จัดแซยิด ไม๊ครับปู่

ทั้งแข็งทั้งแรงครับ

ขอบคุณครับน้าเข้ม  ผมยังไม่ถึงขนาดนั้นครับ  แค่เฉียดหวยที่ออกมาสองงวดติดๆครับ

ขอให้พี่แป๋งมีความสุขมากๆในวันคล้ายวันเกิดและตลอดไปนะครับ

ชอบคุณครับผมืท่านตึก-รักในหลวง

สุขสันต์วันเกิดครับ  Cheesy

ขอบคุณครับท่านArmy - รักในหลวงครับ

คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ
Full Member

คะแนน 104

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 03:36:55 PM »

ขอสุขสดชื่นสมหวังทุกประการครับท่านพรานแป๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 03:39:56 PM »

ขอสุขสดชื่นสมหวังทุกประการครับท่านพรานแป๋ง

ขอบคุณครับผมท่านคีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 08:39:14 PM »

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับพี่แป๋ง  อยู่ดีมีแฮง บ่เจ็บบ่จนเด้อครับบบบ Grin Grin Grin Grin Grin ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 08:46:40 PM »

อ้าว วันเกิดจริงๆด้วย งั้นอวยพรใหม่

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับปู่แป๋ง  ไหว้

ขอให้สุขสมหวังทุกประการ  คิดถึงสาวๆก็ให้ได้สาวๆ คิดถึงขาวๆก็ให้ได้ขาวๆ คิดถึงอวบๆก็ให้ได้อวบๆ คิดถึงแม่หม้ายก็ให้ได้แม่หม้าย คิก คิก Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 08:54:18 PM »

พระคาถาชินบัญชร

สุขสันต์วันเกิด.. ขอให้มีความสุขกับชีวิต มาก ๆ นะครับ สหายแป๋ง.  Cheesy

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 09:13:43 PM »

ขอให้มีความสุขมากๆ ไม่เจ็บไม่จน สุขภาพแข็งแรง  ร่ำรวยเงินทอง  เพื่อนฝูงนะครับ ลุงแป๋ง  ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์