เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 02:29:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มนุษย์ต่างดาว จะบุกโลก แล้วครับ ...!!!  (อ่าน 13088 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 04:45:59 PM »

ท่าทางจะบ้าจริง..เชื่ออะไรบ้าๆ..หากเทียบขนาดโลกของเรากับขนาดของเอกภพแล้วมันจิ๊บจ้อยมาก เหมือนกับเอายาพิษไปหยดในมหาสมุทร การที่ออกมาอ้างว่ามนุษย์ต่างดาวจะบุกโลกเพราะว่าเราปล่อยก๊าซก่อปฎิกิริยาเรือนกระจกนั้นมันฟังไม่ขึ้น ความจริงแล้วมันจะมาเอาน้ำที่มีอยู่มากมายในโลกของเราต่างหาก.... แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
... อ่า ................แบบหนังเรื่องนี้ใช่ไหม ครับ ...  Grin Grin Grin
http://movie.sanook.com/movie/movie_18439.php
ถูกต้มแล้วครับ.............ผมเชื่อเรื่องมนุษย์ต่างดาวนะครับเพราะผมเคยเห็นกับตามาแล้วและเกือบได้เกิดสงครามอวกาศด้วยซ้ำ..ดีที่พ่อผมห้ามไว้   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ห้ามหรือปลุกครับคุณหนุ่ม ขำก๊าก

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 04:47:47 PM »

ถูกต้มแล้วครับ.............ผมเชื่อเรื่องมนุษย์ต่างดาวนะครับเพราะผมเคยเห็นกับตามาแล้วและเกือบได้เกิดสงครามอวกาศด้วยซ้ำ..ดีที่พ่อผมห้ามไว้   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เห็นด้วยครับ... นายสมชายยืนยันด้วยอีกหนึ่งเสียงครับ...

ที่จริงมันมีหลายทีมแยกกันเข้ามาแทรกซึมโลกมนุษย์, แต่โดนคุณปืนกลมือซับแมชชีน ผนึกกำลังกับน้องใหม่มาแรงงง อาบังฟีนต้านเอาไว้น่ะครับ... ถึงแม้หากนายสมชายจะไม่ได้เปิดเผยความลับในกระทู้นี้ แต่นายสมชายก็เชื่อว่ายายบ๊าบ จะเป็นคนเปิดเผยอยู่ดีครับ...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 04:47:58 PM »

แล้วมนุษย์ต่างดาวมันอยู่ไหนกัน Grin Grin Grin ยังไม่เคยเห็นเลย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 04:49:21 PM »

แล้วมนุษย์ต่างดาวมันอยู่ไหนกัน Grin Grin Grin ยังไม่เคยเห็นเลย

มันมีอยู่ตัวนึงครับ ยังจัดการกับมันไม่ได้... สมญานามว่า"เหวง ยานอวกาศ"ครับ...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 04:52:14 PM »

เมีย"เหวง ยานอวกาศ"เป็นคู่ปรับกับธิดาเหลือง เซลเลอร์มูน, โดยเมียเหวงมีสมญานามว่า"ธิดาแดง"ครับ... ตอนนี้กำลังตะแหงด ตะแหง่วกับแหล่งพลังงานน้ำเลี้ยง คือโดนกล่าวหาว่าในตัวมีโลหะพิเศษ เป็นสายล่อฟ้าครับ... แฮ่ๆ...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 04:54:46 PM »

มันมีอยู่ตัวนึงครับ ยังจัดการกับมันไม่ได้... สมญานามว่า"เหวง ยานอวกาศ"ครับ...

ผมนึกว่าตัวนั้นเป็นสัตว์เลื้อยคลาน Grin Grin Grin ตัวเงินตัวทอง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 04:57:32 PM »

ถูกต้มแล้วครับ.............ผมเชื่อเรื่องมนุษย์ต่างดาวนะครับเพราะผมเคยเห็นกับตามาแล้วและเกือบได้เกิดสงครามอวกาศด้วยซ้ำ..ดีที่พ่อผมห้ามไว้   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เห็นด้วยครับ... นายสมชายยืนยันด้วยอีกหนึ่งเสียงครับ...

ที่จริงมันมีหลายทีมแยกกันเข้ามาแทรกซึมโลกมนุษย์, แต่โดนคุณปืนกลมือซับแมชชีน ผนึกกำลังกับน้องใหม่มาแรงงง อาบังฟีนต้านเอาไว้น่ะครับ... ถึงแม้หากนายสมชายจะไม่ได้เปิดเผยความลับในกระทู้นี้ แต่นายสมชายก็เชื่อว่ายายบ๊าบ จะเป็นคนเปิดเผยอยู่ดีครับ...

อาสมชายครับ นั้นมันหน้าที่ผม นะครับ อีกอย่างผมเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นความลับ มานาน อาไม่น่าเอามาเปิดเผยเลยครับ  Cool Cool Cool

Cool Cool Cool
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 04:57:48 PM »

ผมนึกว่าตัวนั้นเป็นสัตว์เลื้อยคลาน Grin Grin Grin ตัวเงินตัวทอง

โอ้... ชัดเจนครับ...

เห็นด้วยอย่างแรง... ไม่ฮา...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 04:59:37 PM »

อาสมชายครับ นั้นมันหน้าที่ผม นะครับ อีกอย่างผมเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นความลับ มานาน อาไม่น่าเอามาเปิดเผยเลยครับ  Cool Cool Cool

ยายบ๊าบครับ... เป็นคนเปิดเผย, นายสมชายรับฟังมาอีกต่อนึง(โยนไปนู่น)... แฮ่ๆ...
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 05:01:05 PM »

แสดงว่าที่พวกมันทำอยู่ทุกวันนี้  คือแผนการณ์ของมนุษย์ต่างดาวใช้ไหมครับ คิก คิก คิก คิก
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 05:07:18 PM »

ท่าทางจะบ้าจริง..เชื่ออะไรบ้าๆ..หากเทียบขนาดโลกของเรากับขนาดของเอกภพแล้วมันจิ๊บจ้อยมาก เหมือนกับเอายาพิษไปหยดในมหาสมุทร การที่ออกมาอ้างว่ามนุษย์ต่างดาวจะบุกโลกเพราะว่าเราปล่อยก๊าซก่อปฎิกิริยาเรือนกระจกนั้นมันฟังไม่ขึ้น ความจริงแล้วมันจะมาเอาน้ำที่มีอยู่มากมายในโลกของเราต่างหาก.... แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
... อ่า ................แบบหนังเรื่องนี้ใช่ไหม ครับ ...  Grin Grin Grin
http://movie.sanook.com/movie/movie_18439.php
ถูกต้มแล้วครับ.............ผมเชื่อเรื่องมนุษย์ต่างดาวนะครับเพราะผมเคยเห็นกับตามาแล้วและเกือบได้เกิดสงครามอวกาศด้วยซ้ำ..ดีที่พ่อผมห้ามไว้   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ห้ามหรือปลุกครับคุณหนุ่ม ขำก๊าก

โห่!!!.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...จริงๆครับพี่จอยและสมชายผมก็เคยเล่าในนี้แต่นานมาแล้วครับงั้นขอเล่าอีกรอบแล้วกัน...เรื่องมันเกิดเมื่อตอนผมอยู่ ม.3 ปีนี้นแล้งมากพ่อเลยต้องสูบน้ำเข้าที่นาทั้งวันทั้งคืนแม่จึงให้ผมไปนอนเป็นเพื่อนพ่อ โดยติดหลังคาผ้าใบที่กระบะดัสสันแล้วไปจอดข้างๆเครื่องสูบน้ำ ผมจำได้ว่าเวลาก็แค่ทุ่มครึ่งเองแต่ไม่รู้จะทำอะไรกันจึงพากันนอน นอนได้ซัก 20 นาทีพ่อผมก็เขย่าแขนปลุกผมขึ้นมาแล้วบอกว่าดูๆ..สิ่งที่ผมเห็นมันคือลูกไฟสีเขียว 5 ดวงลอยนิ่งอยู่บนยอดต้นตาลที่ห่างจากจุดที่ผมจอดรถประมาณ 500 เมตร แต่แสงสว่างของมันสว่างชนิดที่ผมมองเห็นลายมือตัวเองได้เลย พ่อผมถามผมอะไรหว่า...ผมนะโครตกลัวเลยครับแต่ก็ตอบพอไปว่ามีคนจุดพลุมั้ง พ่อก็บอกว่าน่าจะใช่แต่ตอนนั้นอย่างไรมันก็ไม่ใช่ครับ แต่ผมเข้าใจว่าพ่อก็คงกลัวเหมือนผม ผมจึงบอกพ่อว่าเอาปืนยิงเลย ตอนนั้นพ่อเอา P-08 ไปด้วยแต่พ่อบอกว่าเดี้ยวมันลอยมา อ้าว!!!..ไหนว่าพลุ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หลังจากนั้นผมกับพ่อก็นั้งดูมันเงียบๆ มันก็ลอยนิ่งไม่ไปไหนไม่กระพริบอะไรทั้งนั้นประมาณ 30 วินาทีมันก็ดับไปเฉยๆเลยครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด นี้ละครับที่ทำให้ผมเชื่อว่ามีมนุษย์ต่างดาว.....ใครไม่เจอไม่รู้หลอกครับบบบบบ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มันมาแบบนี้เลยครับ
ibcbet ซีรีย์เกาหลี หนังใหม่

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 05:07:42 PM »

โห ............. ทีนี้ได้มันกันเลยเว้ยเฮ้ย

ชาวโลกผนึกกำลังสู้ รบกันเละเทะทั่วโลก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 05:08:11 PM »

แสดงว่าที่พวกมันทำอยู่ทุกวันนี้  คือแผนการณ์ของมนุษย์ต่างดาวใช้ไหมครับ คิก คิก คิก คิก

แม่นแล้วครับ... แฮ่ๆ...

ที่จริงนายสมชายยังมีแก๊ก+พล็อตแนวเพ้อเจ้ออีกแยะ(แบบมหากาพย์มาม่าฯ) แต่เล่นมากไปเดี๋ยวกระทู้โดนย้ายเข้าห้องการเมืองอ่ะครับ... แฮ่ๆ...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 05:08:18 PM »

อาสมชายครับ นั้นมันหน้าที่ผม นะครับ อีกอย่างผมเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นความลับ มานาน อาไม่น่าเอามาเปิดเผยเลยครับ  Cool Cool Cool

ยายบ๊าบครับ... เป็นคนเปิดเผย, นายสมชายรับฟังมาอีกต่อนึง(โยนไปนู่น)... แฮ่ๆ...
อ้าว หรอครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 05:16:48 PM »

โห่!!!.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...จริงๆครับพี่จอยและสมชายผมก็เคยเล่าในนี้แต่นานมาแล้วครับงั้นขอเล่าอีกรอบแล้วกัน...เรื่องมันเกิดเมื่อตอนผมอยู่ ม.3 ปีนี้นแล้งมากพ่อเลยต้องสูบน้ำเข้าที่นาทั้งวันทั้งคืนแม่จึงให้ผมไปนอนเป็นเพื่อนพ่อ โดยติดหลังคาผ้าใบที่กระบะดัสสันแล้วไปจอดข้างๆเครื่องสูบน้ำ ผมจำได้ว่าเวลาก็แค่ทุ่มครึ่งเองแต่ไม่รู้จะทำอะไรกันจึงพากันนอน นอนได้ซัก 20 นาทีพ่อผมก็เขย่าแขนปลุกผมขึ้นมาแล้วบอกว่าดูๆ..สิ่งที่ผมเห็นมันคือลูกไฟสีเขียว 5 ดวงลอยนิ่งอยู่บนยอดต้นตาลที่ห่างจากจุดที่ผมจอดรถประมาณ 500 เมตร แต่แสงสว่างของมันสว่างชนิดที่ผมมองเห็นลายมือตัวเองได้เลย พ่อผมถามผมอะไรหว่า...ผมนะโครตกลัวเลยครับแต่ก็ตอบพอไปว่ามีคนจุดพลุมั้ง พ่อก็บอกว่าน่าจะใช่แต่ตอนนั้นอย่างไรมันก็ไม่ใช่ครับ แต่ผมเข้าใจว่าพ่อก็คงกลัวเหมือนผม ผมจึงบอกพ่อว่าเอาปืนยิงเลย ตอนนั้นพ่อเอา P-08 ไปด้วยแต่พ่อบอกว่าเดี้ยวมันลอยมา อ้าว!!!..ไหนว่าพลุ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หลังจากนั้นผมกับพ่อก็นั้งดูมันเงียบๆ มันก็ลอยนิ่งไม่ไปไหนไม่กระพริบอะไรทั้งนั้นประมาณ 30 วินาทีมันก็ดับไปเฉยๆเลยครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด นี้ละครับที่ทำให้ผมเชื่อว่ามีมนุษย์ต่างดาว.....ใครไม่เจอไม่รู้หลอกครับบบบบบ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มันมาแบบนี้เลยครับ
ibcbet ซีรีย์เกาหลี หนังใหม่

โอ๋... นายสมชายไปนึกเอาเองว่าเป็นมุขฯ... กึ๋ยส์...

ที่แท้ประสบการณ์ตรง...
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์