เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 06:26:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 625 jm ในมือลูกสาว..ลูกชาย...แล้วก็ภรรยา ( หน้า3 )  (อ่าน 10436 ครั้ง)
TKT.....Long Live The KING.....
Full Member

คะแนน 35

« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 07:54:17 PM »

เช้าวันอาทิตย์ อากาศแจ่มใส พาลูกสาวไปหัดยิงปืน  ลูกไทยอาร์ม หัวตัด ควันเพียบ ระยะ 7 หลา ยิงดับเบิ้ล  

dadar
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2011, 09:58:42 PM โดย TKT.....Long Live The KING..... » บันทึกการเข้า

practice practice & practice
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 08:14:18 PM »

Cool..ชอบจัง..625...

...น้องยิงเก่งครับ... เยี่ยม

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
mchaivis
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 80

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 08:29:44 PM »

โอ...คุณหมอครับ
เจ๊หมวยหน่วยนี้ปืนครอบครัวของจริง ฮา
oncb77
ปีนี้อดซื้อปืน ..เพราะ....
Full Member

คะแนน 49

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 08:36:18 PM »

+1ครับพี่เห็นหลานสาวยิงได้ขนาดนี้ กับลูกสี่ห้่า ผมล่ะอายเลยทีเดียวครับ     เยี่ยม
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 09:04:52 PM »

เก่งมากครับ Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 09:12:17 PM »

ฝีมือผมยังอ่อนกว่านี้นัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 09:47:56 PM »

เยี่ยม  หลานสาวยิงได้เยี่ยมครับ 6 นัดไม่หลุดเลย  เยี่ยม
     ขนาด .45 ดูเหมือนไม่รีคอยด์เลย เยี่ยม  เยี่ยม

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 09:53:19 PM »

เยี่ยมครับ
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 10:37:57 PM »

โอ.......เห็นเด็ก ๆ อย่างนี้ เวลาเฉลี่ย ไม่ถึง 2 วินาที แบบนี้ต้องยกนิ้วให้เลยครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ปืนสวย ฝีมือเยี่ยม มีครูที่ยอดครับ +1 ให้เลยครับพี่  ไหว้

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
accuracy รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 77

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 11:34:28 PM »

+1 ครับ
 เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เกิดเป็นชายนั้นแสนยาก ถ้าจะตายขอให้ตายอย่างมีศักดิ์ศรี
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 12:35:04 AM »

เยี่ยม หลานเก่งมากครับ... Cheesy
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 10:07:15 AM »

หลานสาวยิงได้ดีครับ  อายุเท่าไหร่แล้วครับ  ผมว่าจะหัดให้ลูกผมยิงบ้าง  +๑ ให้เลยครับ

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
TKT.....Long Live The KING.....
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 10:30:26 AM »

ขอบคุณทุกท่านขอรับ........ ไหว้
ลูกสาวอยู่ ม.1  นี่เป็นการจับเจ้า jm  เป็นครั้งที่ 3
ปกติเวลาไปสนาม แกจะไปด้วยทุกครั้ง คงนึกอยากลองมั่ง
ครั้งแรกเมื่อปลายปี 2553 สนามโคกพริก

dar

mchaivis
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 80

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 12:23:57 PM »

ก็คุณหมอเล่นพาลูกสาวไปดูคุณแม่เรียน ไปดูคุณพ่อเรียน
ระหว่างรอก็อ่านหนังสือฟังเพลงจนเบื่อ เลยหันมาดูว่าพ่อแม่ทำอะไร
นึกสนุก ขอลองบ้าง แล้วก็ได้เรื่อง
ดูหน่วยก้านแล้ว ทะมัดทะแมงเข้าท่าครับคุณหมอ
พื้นฐานการยิงถูกต้อง จับถือปืนเป็นธรรมชาติ
รับรีคอยล์ .45 ACP สบาย ไม่ออกอาการสะทกสะท้าน
อนาคตสดใสครับคุณหมอ สนับสนุนเลย ผมช่วยเชียร์
วันดีคืนดีจะเอา G21SF ไปให้ลอง ฮา
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 12:30:04 PM »

ก็คุณหมอเล่นพาลูกสาวไปดูคุณแม่เรียน ไปดูคุณพ่อเรียน
ระหว่างรอก็อ่านหนังสือฟังเพลงจนเบื่อ เลยหันมาดูว่าพ่อแม่ทำอะไร
นึกสนุก ขอลองบ้าง แล้วก็ได้เรื่อง
ดูหน่วยก้านแล้ว ทะมัดทะแมงเข้าท่าครับคุณหมอ
พื้นฐานการยิงถูกต้อง จับถือปืนเป็นธรรมชาติ
รับรีคอยล์ .45 ACP สบาย ไม่ออกอาการสะทกสะท้าน
อนาคตสดใสครับคุณหมอ สนับสนุนเลย ผมช่วยเชียร์
วันดีคืนดีจะเอา G21SF ไปให้ลอง ฮา
โอ...คุณหมอครับ
เจ๊หมวยหน่วยนี้ปืนครอบครัวของจริง ฮา

ว่าแล้ว สำนวนคุ้นๆ .......... เจ้าพ่อกล๊อค(บางนา)นี่เอง......ฮา

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์