เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:23:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รักต่างวัย..ทายาทเดอะมอลล์ขอมี "น้องฟ้า"  (อ่าน 16950 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 08:55:25 PM »

อ่อ....น้องคนนี้ นี่เอง เคยดูรูปถ่ายแนวพอทเทรดของเธอ ยังชมว่าน้องคนนี้สวยจัง เป็นนางเอกละครได้เลยนะ  เยี่ยม

เจ๋งครับพี่ 52 เมีย23 ผมจะพยายามบ้างครับ  ขำก๊าก

ยังมีความหวัง ครับเสี่ยเบิ้ม..........

เห็นข่าวนี้ ผมมีกำลังใจขึ้นเยอะครับลูกพี่ แต่..................ใช่สิ...............................................เค้ารวยมาก  คิก คิก
Short-Term Investment คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตั้งงบเท่าไหร่ดีครับ  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 09:00:20 PM »

อ่อ....น้องคนนี้ นี่เอง เคยดูรูปถ่ายแนวพอทเทรดของเธอ ยังชมว่าน้องคนนี้สวยจัง เป็นนางเอกละครได้เลยนะ  เยี่ยม

เจ๋งครับพี่ 52 เมีย23 ผมจะพยายามบ้างครับ  ขำก๊าก

อีกกี่ปีเบิ้มจะอายุ 52 ล่ะ

ตอนนี้เตรียมจีบเด็กอายุอ่อนกว่าตัวเอง 29 ปีไว้ได้แล้ว คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 09:03:20 PM »

ตอนนี้เตรียมจีบเด็กอายุอ่อนกว่าตัวเอง 29 ปีไว้ได้แล้ว คิก คิก

โอ้ย....ไม่รู้จะอยู่ถึง50มั้ยครับพี่ดุลย์  ขำก๊าก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 09:09:10 PM »

โอ้ย....ไม่รู้จะอยู่ถึง50มั้ยครับพี่ดุลย์  ขำก๊าก
คิก คิก คิก คิก คิก คิก ควรตรวจเช็คโรคหัวใจทุกปีนะครับ อิอิอิ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 09:11:37 PM »

รู้จักเสี่ยระดับหลายร้อยล้านปลายๆ ท่านนึง อยู่กทมฯ อายุปีนี้60 เพิ่งมีเมียคนที่5 อายุราวๆไม่เกิด30 เมื่อสองปีก่อนนี่เอง ลูกคนที่9 เพิ่งจะคลอดครับ เมียทุกคนให้บ้าน,รถ,ให้เงินเดือน ใครขยันก็ให้ทุนทำธุรกิจส่วนตัว ลูกทุกคนส่งเรียนขั้นสูงที่สุดที่อยากเรียน ทั้งในไทยหรือเรียนต่อเมืองนอก  Grin

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 09:14:03 PM »

NPRU 50/56_MV_มีเมียเด็ก

เรียกพี่ได้ไหม.DAT
มาให้กำลังใจพี่เบิ้มครับ  Grin Grin Grinสู้ต่อไปอิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2011, 09:15:38 PM โดย ขุนช้าง-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 11:06:21 PM »

อ่อ....น้องคนนี้ นี่เอง เคยดูรูปถ่ายแนวพอทเทรดของเธอ ยังชมว่าน้องคนนี้สวยจัง เป็นนางเอกละครได้เลยนะ  เยี่ยม

เจ๋งครับพี่ 52 เมีย23 ผมจะพยายามบ้างครับ  ขำก๊าก

ยังมีความหวัง ครับเสี่ยเบิ้ม..........

เห็นข่าวนี้ ผมมีกำลังใจขึ้นเยอะครับลูกพี่ แต่..................ใช่สิ...............................................เค้ารวยมาก  คิก คิก

หน้าตาดูน่ารักแบบสะอาดๆดีครับ ดูไม่ออกว่ามีชิ้นไหนศัลยกรรม....แสดงว่าเจ้าบ่าวเค้ามองข้ามการจับเด็กกินไปแล้ว

คุณเบิ้มก็สมหวังได้ครับ ผู้หญิงวัยนี้ไม่ได้เลือกผู้ชายที่รวย แค่ไม่พาเค้ามาอดอยากก็พอใจแล้ว....อยู่ที่เราวางตัวกับเค้ายังไง... ผู้หญิงที่สามีขับรถกระบะแต่ซื้อแอคคอร์ดให้เค้าใช้ ยืดกว่าผู้หญิงที่สามีขับ500SELแต่ให้เค้าขับซีวิคเยอะครับ

ผมเชื่อว่าเจ้าสาวไม่ได้แต่งเพราะเงิน เงินเป็นแค่ปัจจัยเสริม ให้การดำเนินความรักมันสวยสมใจ-สะดวกสบายขึ้นเท่านั้นเอง

ถ้าคุณเบิ้มยอมรักใครจริงจนผ่านเวลามาได้ตั้ง6ปี ถึงอายุ50+ก็ยังมีสาวมาอยากแต่งงานด้วยได้ แค่ดูแลตัวเองดีๆ ใช้ชีวิตให้มีชีวิตชีวาหน่อย  Wink

What man is a man , who does not make the world better?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 11:08:36 PM »

เห็นข่าวนี้ ผมมีกำลังใจขึ้นเยอะครับลูกพี่ แต่..................ใช่สิ...............................................เค้ารวยมาก  คิก คิก

หน้าตาดูน่ารักแบบสะอาดๆดีครับ ดูไม่ออกว่ามีชิ้นไหนศัลยกรรม....แสดงว่าเจ้าบ่าวเค้ามองข้ามการจับเด็กกินไปแล้ว

คุณเบิ้มก็สมหวังได้ครับ ผู้หญิงวัยนี้ไม่ได้เลือกผู้ชายที่รวย แค่ไม่พาเค้ามาอดอยากก็พอใจแล้ว....อยู่ที่เราวางตัวกับเค้ายังไง... ผู้หญิงที่สามีขับรถกระบะแต่ซื้อแอคคอร์ดให้เค้าใช้ ยืดกว่าผู้หญิงที่สามีขับ500SELแต่ให้เค้าขับซีวิคเยอะครับ

ผมเชื่อว่าเจ้าสาวไม่ได้แต่งเพราะเงิน เงินเป็นแค่ปัจจัยเสริม ให้การดำเนินความรักมันสวยสมใจ-สะดวกสบายขึ้นเท่านั้นเอง

ถ้าคุณเบิ้มยอมรักใครจริงจนผ่านเวลามาได้ตั้ง6ปี ถึงอายุ50+ก็ยังมีสาวมาอยากแต่งงานด้วยได้ แค่ดูแลตัวเองดีๆ ใช้ชีวิตให้มีชีวิตชีวาหน่อย  Wink

+1ครับพี่ 

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 11:27:57 PM »

ถ้าคุณเบิ้มยอมรักใครจริงจนผ่านเวลามาได้ตั้ง6ปี ถึงอายุ50+ก็ยังมีสาวมาอยากแต่งงานด้วยได้ แค่ดูแลตัวเองดีๆ ใช้ชีวิตให้มีชีวิตชีวาหน่อย  Wink

อ๊ะ..........จ้ากกสสส์ พี่จ้าวคร้าบบบ ผมสามสิบกว่าเองครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สงสัยต้องปรึกษาพี่บ่อยๆละครับ  เยี่ยม

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 10:27:40 AM »

ความรักของคู่บ่าวสาวคู่นี้ช่างเหมือนนิยาย “รักแท้ต่างวัย”
เพราะ “น้องฟ้า” รู้จักฝ่ายชายครั้งแรกเมื่อ 5 ปีที่แล้ว สมัยยังเป็นนักศึกษาอยู่เลย
โดยตามคุณแม่ไปเจรจาธุรกิจกับเลขาฯของคุณอี๊ด

เพื่อนำชุดสังฆภัณฑ์ของที่บ้านเข้าไปขายที่เดอะมอลล์
และได้เจอกับคุณอี๊ดโดยบังเอิญที่ห้องอาหาร

จากนั้นฝ่ายชายก็เริ่มสานต่อความสัมพันธ์ จนพัฒนามาเป็นความรัก
โดยฝ่ายหญิงยอมรับรักฝ่ายชาย หลังจากได้พิสูจน์ใจกันมานานครึ่งทศวรรษ

จนแน่ใจว่าเป็นผู้ชายที่แสนดีจริงๆ มีความจริงใจ
เสมอต้นเสมอปลายทั้งกับตัวเธอและครอบครัวมาตลอด
จึงพร้อมที่จะมอบทั้งกายและใจให้ “คุณอี๊ด” เป็นผู้ดูแลไปตลอดชีวิต...

แฮปปี้เอนดิ้งเสียที ขอให้สุขีอยู่กันอย่างมีความสุข จนถือไม้เท้ายอดทอง ตะบองยอดเพชรนะคะ!!!

็Ha Ha Ha  ฮา  ยายชม   "โปรโมเตอร์"  เจ้าของร้าน  สังฆภัณฑ์  คร๊า  ฮา
นี่แหละคร๊า  สมควรได้รับรางวัล  "คุณแม่ดีเด่น"  แห่งชาติเลย  ฮา
ยายเห็นด้วยน๊ะคร๊า  กับคำพังเพย  ที่ว่า  "สตรี  มีรูปเป็นทรัพย์ "  ฮา

เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก  เดี๋ยวยายเอาภาพ  "ลูกสาว" ยาย  มาโพสต์ บ้างอ่ะคร๊า ฮา

ลำพัง  สังฆภัณฑ์   เขาก็มีวางขาย  สี่ห้าถาด หรือถังนะคร๊า 
ในช่วงที่ไม่ใช่ฤดูกาล เข้าพรรษา  ฮา  แต่ถ้าตอนก่อนเข้าพรรษา  มีเยอะคร๊า ฮา

ท่าทางตอนนี้  Empolium  Paragon  TheMall  คงต้องเปิดแผนกใหม่  อีกอ่ะคร๊า  ฮา

แผนก  "หล่อพระ"  ทองเหลือง  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 10:41:57 AM »

สามี ๕๐ กว่าๆ ภรรยาเพิ่งย่าง ๑๖ ผมยังเคยเห็นมาแล้วครับ... ลูกศิษย์ผมเอง...

Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 10:45:11 AM »

อิจฉาจังเลยครับ.........

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
assassin5844
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 10:57:32 AM »

น่าอิจฉาหวะ ห่างกัน 29 ปี
เป็นพ่อ ลูก กันได้เลยนะเนี่ย
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 06:30:34 PM »

ถ้า50กับ17นี่น่าเกลียดไหมครับ คิก คิก

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 06:37:15 PM »

ถ้า50กับ17นี่น่าเกลียดไหมครับ คิก คิก

็Ha Ha Ha  ฮา  ยายตอบ  "สามตัวตรง"  เลยน๊ะคร๊า  ฮา

"น่ า เ ก ลี ย ด"   อ่ะคร๊า  ฮา  หุหุ

ถ้า ผู้หญิง 50  ผู้ชาย 17  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์