เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 07:28:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ก้างปลาติดคอ ทำอย่างไรกันบ้างครับ  (อ่าน 8287 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 06:09:39 PM »

ก้างติดคอผมใช้วิธีกลืนข้าวสุกร้อน ทุกครั้งก็ได้ผล คงเป็นก้างไม่ใหญ่มาก ถ้าใหญ่คงถึงมือหมอครับ

Grin ยิ้มีเลศนัย

ต้องเจอตำราของคุณยายผมครับ.............ก้างติดคอเอาแมวมาเกาคาง..............บังเอิญที่บ้านไม่มีแมว เลยไม่เคยลองครับ

แต่อีกตำราเด็ดกว่าครับ..............กลั้นใจแล้วตักน้ำรดหัวแม่เท้า...................อันนี้ลองมาแล้วครับ ตอนที่ก้างปลาหมอติดคอ

ผลน่ะหรือครับ..........................น้ำเกือบหมดอ่าง แต่ก้างยังกระชับแน่นเหมือนเดิม.................. ขำก๊าก

ไหว้

Ha Ha Ha  .น้ำเกือบหมดอ่าง แต่ก้างยังกระชับแน่นเหมือนเดิม.  ฮา 

..ไปขอให้คนที่เกิดเอาเท้าออกตักน้ำให้กินสักขัน..อึกแรกเท่านั้นแหละ..
ก้างหลุดเลย..(จริง ๆ ..ชะงัดมาก)

็Ha Ha Ha  ฮา  ยายเพิ่ม "คุณสมบัติ"   ต้องเป็น "ลูกพระยา"   เหมือน  "ลุงสมัคร"  ด้วยคร๊า ฮา
เออออออ.......  คงต้อง  "ตาม"  ไปเอง น๊ะคร๊า  ยายไม่ "พา"  ไปหรอกคร๊า  ฮา

็Ha Ha Ha  ฮา  ลุง  "เสือใบ"  คร๊า  คิ๊ก คิ๊ก  ฮา
ยายจะแนะนำให้ เอา แมว มานอน  "กอด"  หรือ
เอาแมวมาแห่  สาดน้ำ  เหมือนกับ  "สรงน้ำพระ"   ฮา

เอามะนาว  มาบีบ  แล้ว "กลั้น" หายใจ  กลืน  ฮา

เอาข้าว สุก  ข้าวสวย  ข้าวเหนียว  มาปั้น  แล้วกลืน  ฮา

ยายแนะนำคำเดียวคร๊า   "อย่ากินปลา"  ฮา
อายุมาก  แล้ว  ร่างกายมัน  "เสื่อม"  อ่ะคร๊า  ฮา

เอ้อออ.. ไปหาหมอ  นอนบน "ขาหยั่ง"  ให้เขา  ตรวจ  "ภายใน"  น๊ะคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 06:10:18 PM »

มีอีกวิธีครับพี่บุญ บินกลับเมืองไทยด่วน  Grin Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 06:45:28 PM »

โรงพยาบาลอย่างเดียวครับ ศัลยแพทย์ ช่วยท่านได้.....อย่างเพิ่งตกใจครับ
เค้ามีอุปกรณ์ใช้ ไม่ต้องเสียเลือดครับ...

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 06:47:20 PM »

ตอนนี้ก้างในคอลุงบุญคงหลุดแล้ว   ......   วันหลังกินกุ้งหอยปูปลาสวมแว่นสายตาด้วยนะลุงนะ ติดแล้วมันทรมาณ  คิก คิก

dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 07:05:50 PM »

มีอีกวิธีครับพี่บุญ บินกลับเมืองไทยด่วน  Grin Grin Grin

มาเก็บป้าบรา เหรอครับ.. คิก คิก คิก คิก

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 07:23:35 PM »

ไปหาหมอครับพี่
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 07:37:38 PM »

มาเก็บป้าบรา เหรอครับ.. คิก คิก คิก คิก

็Ha Ha ha  ฮา   เอ้าาา....  เวน  เลยคร๊า  พี่ ตั้ว  ดิจิตัล ขร๊า  ฮา
ขาดยายสักคน  "แหล่ว จา ลู่ สึ๋ก"  ฮา

ยาย  "งอล" แล้วคร๊า  ฮา

วันหลังไม่ต้อง  เขียน "จอมอ"  มาถึง สิลานี  น๊ะคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 07:52:57 PM »

็Ha Ha ha  ฮา   เอ้าาา....  เวน  เลยคร๊า  พี่ ตั้ว  ดิจิตัล ขร๊า  ฮา
ขาดยายสักคน  "แหล่ว จา ลู่ สึ๋ก"  ฮา

วันหลังไม่ต้อง  เขียน "จอมอ"  มาถึง สิลานี  น๊ะคร๊า  ฮา

ขาดยายแล้วจะรู้สึกว่า...เฮ้อค่อยยังชั่วหรือยาย คิก คิก คิก คิก คิก คิก Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 10:32:48 PM »

ของผมติดคอมา 3 ครั้ง  ผมใช้แหนบอันยาว ๆ (เหมือนหมอใช้แต่เรียกไม่ถูกครับ) อ้าปากส่องกระจกดูแล้วคีบออกมาเลยครับ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 11:00:19 PM »

5555.. Grin Grin ผมแซวเล่นครับ... คิก คิก คิก คิก

รักน๊า... จุ๊บๆๆ หลงรัก

Middle
หัวใจมีใว้เพื่อสร้างสรรค์
Sr. Member

คะแนน 58

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 01:49:24 AM »

ไปหาหมอเพื่อให้หมอเอาเครื่องมืหนีบเอาก้างออกจะเป็นวิธีที่ดีที่สุดครับ หวังว่าวันนี้ก้างคงจะหลุดเข้าไปในกระเพาะอาหารและก็โดนน้ำย่อยสลายไปแล้วนะครับ...

ชีวิตคือการเดินทาง

http://www.youtube.com/watch?v=eosAyUE29u0
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 08:28:31 AM »

ไปหาหมอครับพี่
มีหมอเก่งๆแถวๆรัชดาเยอะครับ เยี่ยม

cobra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 86

36003

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 08:43:37 AM »

น้าจอยไปรักษาบ่อยครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Uploaded with ImageShack.us
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 08:53:43 AM »

มีหมอเก่งๆแถวๆรัชดาเยอะครับ เยี่ยม
น้าจอยไปรักษาบ่อยครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
                    ช่วงบ่ายก่อนเลิกงานด้วยครับบอส ..... ยืนยันเพราะแกพาผมไปประจำ   ยิ้มีเลศนัย น้ำลายหก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 08:56:21 AM »

ช่วงบ่ายก่อนเลิกงานด้วยครับบอส ..... ยืนยันเพราะแกพาผมไปประจำ   ยิ้มีเลศนัย น้ำลายหก
ขี้จุ๊ แลบลิ้น

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์