เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:24:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นาธานซีลยังไม่จบ.... นาธานนายร้อยโผล่มาอีกแล้ว  (อ่าน 13189 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 11:06:58 AM »

ก่อนได้รับการแต่งตั้งยศว่าที่ร้อยตรีจากกองทัพบก  ผมยศจ่าสิบเอกนะ  ไม่ใช่ นศท.  คิก คิก คิก คิก

อุ๊ยตาย...ตรูต้องเป็นลูกน้อง ผู้หมวดกวางนี่หว่า...
เกิดเดินกลางคืน ไปเจอตาอะไรวาวๆ ผู้หมวดสั่งยิง...
คงพากันดังทั้งชุดลาดตระเวณ.....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 11:16:05 AM »

ก่อนได้รับการแต่งตั้งยศว่าที่ร้อยตรีจากกองทัพบก  ผมยศจ่าสิบเอกนะ  ไม่ใช่ นศท.  คิก คิก คิก คิก

อุ๊ยตาย...ตรูต้องเป็นลูกน้อง ผู้หมวดกวางนี่หว่า...
เกิดเดินกลางคืน ไปเจอตาอะไรวาวๆ ผู้หมวดสั่งยิง...
คงพากันดังทั้งชุดลาดตระเวณ.....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยหมู่ วิดพิ้นห้าสิบถิ๊  เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 11:19:15 AM »

ราศีไม่ได้อ่ะครับ ดูบัตรกระหน้าตา  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
romeo_play-boy
Full Member

คะแนน 86

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 11:19:41 AM »

ตามไปด่ามัน ใน face book ดีกว่า
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 11:53:32 AM »

ก่อนได้รับการแต่งตั้งยศว่าที่ร้อยตรีจากกองทัพบก  ผมยศจ่าสิบเอกนะ  ไม่ใช่ นศท.  คิก คิก คิก คิก

คงพากันดังทั้งชุดลาดตระเวณ.....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยหมู่ วิดพิ้นห้าสิบถิ๊  เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ครับโผ้ม  ปาติบัติ....
ฮึบ 1..... 2..... 3....... 4..... 50 

ขอบคุณก๊าบ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 01:37:14 PM »

คนบางคน ชอบหลอกตัวเองครับ
แถวขอนแก่น มีเยอะ เป็น อาสาฯตำรวจ แต่งตัวให้เป็นตำรวจเข้าไว้
บางวัน มีซองปืน แล้วใส่ ปืนเด็กเล่นไว้ที่เอว เวลาช่วย จร. โบกรถ
แต่วันไหน นั่งกินเหล้าในซอยก็เอาปืนจริงมาใส่ (มีทะเบียนหรือเปล่าไม่รู้)

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 03:50:34 PM »

เป็นบุคคลแอบอ้างแน่นอน

บัตรก็บัตรปลอมครับ ..........

เลขประจำตัวผิดโดยสิ้นเชิง .............บัตรของกองทัพบกไม่ใช่แบบฟอร์มนี้ ทำบัตรปลอมเป็นบัตรของ ทบ. แต่เสือกสังกัดกองทัพไทย(บก.สูงสุดเดิม) แล้วสังกัดกองทัพไทยต้องเป็นบัตรของกองบัญชาการกองทัพไทย ที่ลงนามโดยผู้บัญชาการทหารสูงสุด

ภาพถ่ายพื้นหลังก็ผิด พื้นหลังภาพระดับสัญญาบัตรต้องเป็นสีแดง

ปล. เริ่มออกทะเลอีกแล้ว

ผมว่าน่าจะเป็นเบอร์โทรศัทพ์ บ้าน มากกว่า ครับ   ไหว้
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 03:52:43 PM »

เลขประจำตัวผิดโดยสิ้นเชิง .............บัตรของกองทัพบกไม่ใช่แบบฟอร์มนี้ ทำบัตรปลอมเป็นบัตรของ ทบ. แต่เสือกสังกัดกองทัพไทย(บก.สูงสุดเดิม) แล้วสังกัดกองทัพไทยต้องเป็นบัตรของกองบัญชาการกองทัพไทย ที่ลงนามโดยผู้บัญชาการทหารสูงสุด

ภาพถ่ายพื้นหลังก็ผิด พื้นหลังภาพระดับสัญญาบัตรต้องเป็นสีแดง

ผมว่าน่าจะเป็นเบอร์โทรศัทพ์ บ้าน มากกว่า ครับ   ไหว้
โทรศัทพ์บ้านบังเด๊ะตั้ง 10 ตัว คิก คิก

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 03:58:44 PM »

คนบางคน ชอบหลอกตัวเองครับ
แถวขอนแก่น มีเยอะ เป็น อาสาฯตำรวจ แต่งตัวให้เป็นตำรวจเข้าไว้
บางวัน มีซองปืน แล้วใส่ ปืนเด็กเล่นไว้ที่เอว เวลาช่วย จร. โบกรถ
แต่วันไหน นั่งกินเหล้าในซอยก็เอาปืนจริงมาใส่ (มีทะเบียนหรือเปล่าไม่รู้)

ที่หาดใหญ่ก็มีครับพี่  โดนผมเบิร์ดกะบาลมาสองครั้ง  ครั้งแรก  จะดึงวิทยุรับส่งที่เอวผม  ((  เครื่องหลวง  ))

ครั้งที่สอง  จะขอดูกระเป๋าสะพายผม ในห้องน้ำกลางห้าง  แต่มันดันพก  อีโบ๊ะ  
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 04:12:50 PM »

อุ๊ยเลขาสน นี่หว่า คิก คิก
ตกใจ   กิ๊วก๊าว  พี่จอยใส่ร้าย ผมหล่อกว่าแยะ  ยิ้มีเลศนัย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 04:18:43 PM »

โทรศัทพ์บ้านบังเด๊ะตั้ง 10 ตัว คิก คิก
หรือน่าจะเป็นเบอร์มือถือ ครับ   มีนะครับ เบอร์ ชุดใหม่ออกมาเป็น   02    Cool Cool
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 04:19:39 PM »

ตกใจ   กิ๊วก๊าว  พี่จอยใส่ร้าย ผมหล่อกว่าแยะ  ยิ้มีเลศนัย
ไม่บอกว่าอยากเป็นทหาร วันก่อนจะได้ฝากแถวๆค่ายธนรัตน์ ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 04:21:27 PM »

หรือน่าจะเป็นเบอร์มือถือ ครับ   มีนะครับ เบอร์ ชุดใหม่ออกมาเป็น   02    Cool Cool
ลองโทรไปแล้วครับ ไม่ใช่เจ้าตัว เสียงออกแก่ๆครับ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 04:23:34 PM »

ตกใจ   กิ๊วก๊าว  พี่จอยใส่ร้าย ผมหล่อกว่าแยะ  ยิ้มีเลศนัย
ไม่บอกว่าอยากเป็นทหาร วันก่อนจะได้ฝากแถวๆค่ายธนรัตน์ ขำก๊าก

หึๆ  จะให้บอกกี่ครั้งว่าใครอยากเป็นนายร้อยไม่ใช่เรื่องยาก ไปที่ภาคอีสานนู่น เขารับเยอะเป็นง่าย งานสบาย
แต่อาจต้องออกทำงานข้ามแดนบ่อยนะ ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 04:31:10 PM »

คิก คิกแค่เห็นเลขประจำตัว ก็รู้ว่าเป็นของปลอม ๑๐๐ % ครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์