เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 01:36:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชายหนุ่มเลือดร้อนเมากร่างยิงเด็กปั๊ม  (อ่าน 5587 ครั้ง)
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 09:17:16 AM »

http://www.mcot.net/cfcustom/cache_page/265813.html

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 09:27:43 AM »

แบบนี้เจ้าหน้าที่ตั้งข้อหาพยายามฆ่าได้เลยนะครับเนี่ย... ไหว้

หนุ่มเมืองชลคนสีเกด
แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 09:31:17 AM »

ปั๊มนี้เมื่อวันอาทิตย์ผมแวะตอน 6 โมงเย็น...... Grin
...ทำมัยอารมย์ร้อนจัง สงสัยค้างมาจากที่อื่น ดีนะไม่เจอแบบเด็กปั๊มเมืองจันทร์  ตกใจ

น้ำที่ครึ่งแก้ว....
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 09:49:42 AM »

ขอให้คนยิงหนีอาญาแผ่นดินให้หมดอายุความ20ปี แต่คนทั่วไปก็ได้มองคนที่ชอบปืนไม่ดีไปอีกครั้งในเหตุการณ์นี้ ทำไหมไม่ฆ่าด้วยมีดหรือฆ้อนทุบ หรืออุปกรณ์จ่ายน้ำมันทุบเอา ปืนจะได้ไม่ถูกมองว่าเป็นเครื่องทุนแรงในทางไม่ดีอีก เศร้า

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
Wachira1973
"กระบี่อยู่ที่ใจ...ปืนก็อยู่ที่ใจเช่นกัน"
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 09:52:12 AM »

เก่งนักทำไมไม่ยิงขาตัวเองซักนัดสองนัด...ไปต่อยกระจกห้องแคชเชียร์เค้าทำไม...เฮ้ออออ ตกใจ

"...แล้วสอนว่าอย่าใว้ใจมนุษย์   มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
 ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน.."
                                                                                            ...สุนทรภู่...
หนุ่มเมืองชลคนสีเกด
แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 09:55:46 AM »

เก่งนักทำไมไม่ยิงขาตัวเองซักนัดสองนัด...ไปต่อยกระจกห้องแคชเชียร์เค้าทำไม...เฮ้ออออ ตกใจ
คิก คิก คิก คิก คิก คิกที่กล้าต่อยเพราะแคชเชียร์เป็นน้องผุ้หญิงครับ  คิก คิก คิก คิก

น้ำที่ครึ่งแก้ว....
FORESTRY JUNIOR - รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 10:06:34 AM »

เพิ่งจะทราบครับ ปั๊ม ปตท.เดี๋ยวนี้มับริการเช็คกระจกด้วยหรือนี่ แต่ผู้ก่อเหตุก็เหลือเกิน จริงๆ
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 10:12:26 AM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิกที่กล้าต่อยเพราะแคชเชียร์เป็นน้องผุ้หญิงครับ  คิก คิก คิก คิก
เหมือนพวกของขึ้นที่สักรูปสัตว์ต่างๆ เวลาของขึ้นทำไหมไปเตะแต่ต้นกล้วย ทั้งๆข้างๆต้นกล้วยนั้นมีทั้งต้นมะม่วง ต้นมะพร้าว ต้นขนุนอยู่เพียบ ไม่ยักกะไปเตะ เคสนี้ต้องเจอเด็กปั๊มแก๊สจากเมืองจันทบุรี ถึงจะสมน้ำสมเนื้อ
สวมครึ่งท่อนพกวิทยุแถมมีปืนจริงๆ น่าจะมีปลอกคอถึงได้กล้าขนาดนี้ เดี่ยวรอดูข่าวภาคต่อๆไป อย่าเป็นมวยล้มต้มคนดูก็แล้วกัน เชื่อฝีมือตำรวจ(ขององค์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว)อย่างกรณีคนขับCAMRYยิงคนขับรถเทเลอร์ในพื้นที่บางละมุงเมื่อปลายเดือนที่แล้ว
Grin คิก คิก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 10:26:07 AM »

ปั๊มนี้เมื่อวันอาทิตย์ผมแวะตอน 6 โมงเย็น...... Grin
...ทำมัยอารมย์ร้อนจัง สงสัยค้างมาจากที่อื่น ดีนะไม่เจอแบบเด็กปั๊มเมืองจันทร์  ตกใจ
                 ใช่ครับผมได้ดูข่าวเช่นกันเพียงแค่เงินเกินมา 1.80 ตังค์
                 ทุกวันนี้การดำรงชีวิตในสังคมปัจุบัน นับวันมีแต่ความรุนแรง  ตกใจ
                 ผมจะระลึกอยู่เสมอหนีได้ผมหนี  หนีแล้วยังตาม  ก็จำเป็นที่จะต้องปกป้องชีวิตของตัวเอง  เศร้า  ไหว้

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 10:37:46 AM »

โธ่..............คุณพี่เลือดร้อนครับ ไหนๆพี่ก็มาถึงสัตหีบแล้ว............ทำไมคุณพี่ไม่เลยไปเติมน้ำมันที่เมืองจันทน์ล่ะครับ

ตำราเมาๆมาแล้วชักปืนมั่วๆคิดว่ามีปืนแล้วกูใหญ่นี่ ตายฟรีกันมาเยอะแล้วนะครับ คุณพี่.............

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 10:41:23 AM »

ตอนที่ชกกระจก... มันน่าจะโดนกระจกแตกแล้วบาดมือห้อยร่องแร่ง... จะได้สมน้ำหน้ามากว่านี้...

...ถ้าเหตุการณ์เป็นดังที่เด็กปั๊มให้การ... ผมว่าไอ้เจ้าคนที่ไล่ยิงเขานี่... มันตีค่าของคนต่ำเกินประมาณครับ...

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 11:20:09 AM »

ใช่ครับผมได้ดูข่าวเช่นกันเพียงแค่เงินเกินมา 1.80 ตังค์
                 ทุกวันนี้การดำรงชีวิตในสังคมปัจุบัน นับวันมีแต่ความรุนแรง  ตกใจ
                 ผมจะระลึกอยู่เสมอหนีได้ผมหนี  หนีแล้วยังตาม  ก็จำเป็นที่จะต้องปกป้องชีวิตของตัวเอง  เศร้า  ไหว้

... เจอกันแน่นอน ครับ ..................เจอกันในคุก ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
fennex_fox
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 11:20:29 AM »

ไม้หมอนี่มันน่าจะเจอเด็กปั๊มพกปืนที่ก่อเหตุเมื่อไม่นานมานี้นะ ต่างคนต่างเลือดร้อนและพกปืนอะไรจะเกิดขึ้นไม่อยากจะคิดเลย  กิ๊วก๊าว
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 11:25:03 AM »

เมาสติหลุด ถ้าเป็นเจ้าหน้าที่ตำรวจจริง คงโดนพักงานตั้งกรรมการสอบสวน ทีนี้จะได้รู้หล่ะครับว่าตัวเองทำไปหน่ะมันแย่แค่ไหน

steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 11:26:41 AM »

ป่านนี้คงปวดตับกับการกระทำของตัวเองแล้ว ข้อหาพยายามฆ่าไม่เส้นใหญ่จริงก็คงนอนคุกหลายปี โชคดีนะน้อง  ขำก๊าก
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์