เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 07:28:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่งของชมรม ศรภ เมื่อ 2 ต.ค.  (อ่าน 7227 ครั้ง)
TABOO
ความจนไม่ใช่สิ่งน่าอาย ไร้ความสามารถต่างหากสิน่าอาย
Full Member

คะแนน 11

ปืน คือเพื่อนแท้

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 06:35:40 PM »

จะว่าไปแล้ว งานคืนสู่เหย้ากับกันแอนกิน  จัดและทำงานโดย ศรภ. ล้วน
คือ ทาง ศรภ.เป็นเจ้าภาพ   ส่วนศิษย์เก่าทั้งหลายก็มาร่วมแสดงความเห็นในเรื่องประเภทปืน และการจัดว่าควรมีรูปแบบอย่างไรเท่านั้นเองครับ
มีแบบใหม่นี่ดีเสียอีก  สามารถไปแทรกในสองแม็ชที่คุณ raphin พูดถึงเพื่อสร้างสีสรรก็ได้   จะแยกก็ได้   สภาพสนามของ ศรภ. เหลือเฟือมากครับ

Smileyขอบคุณครับพี่ Choltit ผมคิดว่าถ้าการจัดแข่งขันชนกันทางเราอาจจะเลื่อนไปแต่ทางเราได้กำหนดตายตัวแล้วว่าจะจัดกันทุกๆเดือนโดยกำหนดทุกๆวันเสาร์ที่หนึ่งของทุกเดือนเพื่อให้ตรงกับวัตถุประสงค์ของชมรมครับ Smiley

ไร้วาสนาอย่าขอพร  บุญมาดวงดีได้เงินทอง  ความร่ำรวยหากขอกันได้  โลกนี้ก็จะไม่มีคนจน
aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 07:08:32 PM »

คุณTaboo บอกประชาสัมพันธ์ เอารูปวันที่2ต.ค.47 มาลงให้ชมกันบ้างก็ดีนะครับ Wink
TABOO
ความจนไม่ใช่สิ่งน่าอาย ไร้ความสามารถต่างหากสิน่าอาย
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 07:24:55 PM »

คุณTaboo บอกประชาสัมพันธ์ เอารูปวันที่2ต.ค.47 มาลงให้ชมกันบ้างก็ดีนะครับ Wink
Shockedรับทราบครับพี่โหน่ง Grin

ไร้วาสนาอย่าขอพร  บุญมาดวงดีได้เงินทอง  ความร่ำรวยหากขอกันได้  โลกนี้ก็จะไม่มีคนจน
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 08:08:00 PM »

เฉพาะศิษย์เก่า ศรภ........หรือรวมทั้งผู้ที่ไม่ได้เป็นศิษย์เก่าด้วยครับ?

ที่เก็บค่าใช้จ่าย 300 บาท/เดือน.............คือค่าสมาชิก หรือค่าใช้สนามครับ?.............ถ้าเป็นค่าสมาชิก ศศส. เริ่มที่เดือนไหน? สมัคร(ส่งหลักฐาน)กับท่านใด?

สงสัยครับ ขออนุญาตเรียนถาม

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
TABOO
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 10:07:17 PM »

Smileyบุคคลภายนอกหรือผู้ที่สนใจหรือสมาชิกในบอร์ดสนทนาทางเราก็ยินดีครับส่วนเงิน 300บาทนั้นเป็นค่าบำรุงสมาชิกชมรมครับซึ่งทางชมรมจะรวบรวมไว้เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายที่ต้องมีเช่น ค่าเช่าสนาม คนงานตั้งเพลท อาหารและเครื่องดื่มตลอดงาน ดนตรีคาราโอเกะและค่าจัดส่งเอกสารรายงานวาระการประชุมอื่นๆถ้ามีซึ่งรวมกับรายได้จากการจำหน่ายชุดยิงด้วยครับ
สมัครหรือลงทะเบียนในวันจัดการแข่งขันครั้งที่ 2ครับตรงกับวันเสาร์ที่ 6 พฤศจิกายนนี้ส่วนครั้งแรกแข่งขันผ่านไปแล้วเมื่อวันที่ 2 ตุลาคมครับหากมีข้อสงสัยประการใดกรุณาติดต่อ คุณ ทรงพล
(เต้) จันทนสถาน 01-9221149 หัวหน้าฝ่ายประชาสัมพันธ์ชมรม ศศส.จึงเรียนมาเพื่อทราบ Cheesy

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 10:19:53 PM »

รอดูรูปอยู่นะเจ้าค่ะท่าน TABOO Wink

I am dying... -*-

aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2004, 08:55:38 AM »

-สูจิบัตร ชมรม ศศส.ครับ Cheesy
-รูปถ่ายงานแข่งรออีกนิดครับ Cool

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
xxx
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2004, 10:43:34 AM »

ได้ประชาสัมพันธ์ ไปในตัวเลย  และ ผมคิดว่า งวดหน้าคงมีคนมาแข่งเพิ่มขึ้นอีกแน่ๆ  ไม่รู้ พวกมือ Pro จะมาเล่นด้วยหรือเปล่า  คงต้องทำถ้วยเพิ่ม และแยกประเภทแล้วหล่ะ   แต่เกณฑ์การแยกมือ  จะทำยังไงหล่ะ ฝากเป็นการบ้านกับคณะกรรมการด้วย นะครับ   แล้วผมจะไปเล่นด้วยอีก 
aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2004, 11:51:25 AM »

ขอบคุณครับ  Cheesy
-เมื่อกี้MailคุยกับประธานTabooแล้วตกลงกันเบื้องว่าเดือนไหนใครไม่ไปยิงก็ไม่ต้องจัดเก็บค่าธรรมเนียม300 บาท แต่ถ้าใครไปก็ขอเก็บครั้ง300บาทเป็นค่าใช้จ่ายดำเนินงาน (ไม่รวมค่าชุดยิงและกระสุน)และถ้าติดอันดับ1-3ก็จะมีถ้วยหรือโล่ห์หรือเหรียญรางวัลให้ หรือใครจะไปยิงโดยไม่ต้องการจ่าย300บาทคือซื้อแค่ชุดยิงอย่างเดียวก็ได้ แต่ถ้าติดอันดับ1-3จะไม่ได้ถ้วยรางวัล
-ส่วนข้อเสนออื่นๆเช่นการแบ่งClass มือโปร มือทั่วไป มือใหม่ เลดี้ ก็จะรับไปพิจารณาเป็นข้อมูลในการจัดแข่งขันครั้งต่อๆไป และจะรายงานผลการประชุมหารือของคณะทำงานให้ทราบเป็นระยะๆครับ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2004, 12:28:06 PM »

แรกๆ ยังไม่รู้มือ และไม่รู้จำนวนผู้เข้าแข่งจะมีมากหรือน้อย  เรื่องแบ่งมือเอาไว้คนแข่งเยอะก่อนดีกว่าครับ
แต่ให้โอกาสหรือเพิ่มกำลังใจหน่อย   โดยถ้ามีผู้เข้าแข่งประมาณ ๑๐ คน  ก็ทำรางวัลมากหน่อย  เช่น มีรางวัล ๑ ถึง ๕
แข่ง ๒๐ คน  อาจมีรางวัล ๑ ถึง ๑๐  เป็นต้น 

อีกเรื่องหนึ่งเห็นว่าจัดประจำเป็นธรรมเนียมทุกเสาร์แรกของเดือน 
อย่างนี้น่าจะประดิษฐ์ถ้วยหรือเหรียญรางวัล ที่เป็นเอกลักษณ์ของชมรมฯ ขึ้นมาได้เลย 
ทำคราวละมาก ๆ ทีเดียว  ต้นทุนไม่สูง  ผู้ได้รับรางวัลก็ภูมิใจ  เพราะเป็นเอกลักษณ์เฉพาะ หาที่ไหนไม่มี...... Cool

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2004, 12:46:35 PM »

แจกจ่ายไอเดีย !?!

aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2004, 03:16:19 PM »

นี่ล่ะครับ ที่เรียกว่าระดมสมอง  Cheesy ได้ความคิดที่มีคุณค่าควรแก่การรับฟังอย่างยิ่ง เรื่องClassคงจริงอย่างคุณอ๋องว่า รอสักพักก็ไม่เสียหายอะไร ส่วนของรางวัลเป็นไอเดียที่ดีมากๆครับ ท่านTabooรับไปพิจารณาด้วยครับ
xxx
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2004, 05:10:40 PM »

คุณอ๋อง พูดเหมือน ผลิตถ้วย รอไว้แจกยังไงอย่างงั้น แหละ ก็ถ้าคณะกรรมการ มีงบพอ ก็น่าจะทำได้ครับ คนมาแข่งเยอะ ก็งัดเอาถ้วยมาวางเพิ่ม คนแข่งน้อย  ก็เก็บไว้คราวหน้า   แต่เอ ถ้วย เขาแกะสลักระบุวันที่แข่งด้วยไม่ใช่เหรอครับ  หรือแกะกันสดๆวันแข่งเลยครับ  ถ้าทำถ้วยล่วงหน้าก็กะยากครับ เกิดทำถ้วยไว้เยอะ แต่คนมาแข่งน้อย  ก็แจกถ้วยกันไปเลยคนละใบสิครับ    ซึ่งถ้ามาน้อยจริง  จัด แล้วขาดทุน 2-3 ครั้ง ก็คงอยู่ไม่ได้หล่ะครับ   ยังไงก็ไปเล่นกันเยอะๆแล้วกันครับ  จะได้เป็นกำลังใจให้กับทีมงาน เพื่อจะได้มี เกมส์สนุกให้เล่นกันได้ ทุกเดือน  ส่วนเรื่องถ้วยที่เป็นเอกลักษณ์ ของชมรม ผมเห็นด้วยกับคุณอ๋องครับ 
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2004, 05:18:19 PM »

คุณอ๋อง พูดเหมือน ผลิตถ้วย รอไว้แจกยังไงอย่างงั้น แหละ ก็ถ้าคณะกรรมการ มีงบพอ ก็น่าจะทำได้ครับ คนมาแข่งเยอะ ก็งัดเอาถ้วยมาวางเพิ่ม คนแข่งน้อย  ก็เก็บไว้คราวหน้า   แต่เอ ถ้วย เขาแกะสลักระบุวันที่แข่งด้วยไม่ใช่เหรอครับ  หรือแกะกันสดๆวันแข่งเลยครับ  ถ้าทำถ้วยล่วงหน้าก็กะยากครับ เกิดทำถ้วยไว้เยอะ แต่คนมาแข่งน้อย  ก็แจกถ้วยกันไปเลยคนละใบสิครับ    ซึ่งถ้ามาน้อยจริง  จัด แล้วขาดทุน 2-3 ครั้ง ก็คงอยู่ไม่ได้หล่ะครับ   ยังไงก็ไปเล่นกันเยอะๆแล้วกันครับ  จะได้เป็นกำลังใจให้กับทีมงาน เพื่อจะได้มี เกมส์สนุกให้เล่นกันได้ ทุกเดือน  ส่วนเรื่องถ้วยที่เป็นเอกลักษณ์ ของชมรม ผมเห็นด้วยกับคุณอ๋องครับ 

ก็ทำถ้วย หรือรางวัลเปล่าๆ (ไม่มีป้าย) ส่วนชื่อและประเภทรางวัลไว้ทำป้ายติดเพิ่มเข้าไปเจ้าค่ะ

TABOO
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2004, 05:27:43 PM »

ก็ทำถ้วย หรือรางวัลเปล่าๆ (ไม่มีป้าย) ส่วนชื่อและประเภทรางวัลไว้ทำป้ายติดเพิ่มเข้าไปเจ้าค่ะ
อ้างถึง
Grinฮือนับว่ามันสมองเป็นเลิศ ไม่เสียทีที่เรียนรบหลัก Grin ออโต้ 2รุ่นเดียวกันนับถือครับ

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์