เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:27:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ....ปิ้งกุ้งกันเถอะน้อง  (อ่าน 3326 ครั้ง)
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 03:01:29 PM »

นานมาแล้ว .. 

ไอ้หนุ่มหน้ามล คนขับสิบล้อ .. ไปใหนไปกัน วิ่งเหนือยันใต้  พร้อมเมียคู่ใจ .. ถึงใหนถึงกัน

วันนึงวิ่งขึ้นเขา .. รถยางแตก .. ไปต่อไม่ได้ โทรบอกเถ้าแก่ โทรตามช่าง ก็คงอีกนาน .. กว่าจะมาถึง

อย่ากระนั้นเลย ปิ้งกุ้งนอกสถานที่ซักที ก้อดีเหมือนกัน ..

หนุ่มหน้ามล : เมียจ๋า ไปต่อไม่ได้แล้ว .. ระหว่างรอ เราจะทำอะไรดี ?? อย่ารอช้าเลย ปิ้งกุ้งกันเถอะน้อง

เมียคู่ใจ : แหมพี่ก็ กลางป่า กลางเขา จะปิ้งกันที่ใหนล่ะจ๊ะ .. รถก็เสีย .. รถหายเดี๋ยวจะแย่เอา ..

หนุ่มหน้ามล : อือจริง งั้นเอาเสื่อปูใต้ท้องรถละกันนะน้อง ปิ้งใต้ท้องรถ ได้เฝ้ารถไปด้วย ไม่ร้อนด้วย ^^

เมียคู่ใจ : อุ๊ยผัวเรา !!! หัวแหลมเป็นหัวลิง .. อ้ะ ก้อด้ะ ปิ้งก็ปิ้ง

ไม่รีรอ ไม่รอช้า นานๆจะได้ปิ้งกันซะที .. ขณะปิ้งกันอย่างเมามันอยู่นั้น ..

จ่าเฉยขับมอเตอร์ไซค์ผ่านจุดเกิดเหตุพอดี

จ่าเฉย : สวัสดีครับ นี่เจ้าหน้าที่ตำรวจนะครับ .. ทำอะไรอยู่ครับเนี่ย ..

เมียคู่ใจ : ซวยละ...พี่ ตำรวจมา เอาไงเนี่ย ??

หนุ่มหน้ามล ตอนนี้ หยุดไม่อยู่จริงๆ กุ้งจะสุกอยุ่แล้ว ปิ้ง ปิ้ง ปิ้ง ปิ้ง !!!!  บอก เมีย ใจเย็นๆ

หนุ่มหน้ามล : กัดฟันตะโกนออกมา รถเสีย .. ซ่อมรถอยู่ครับ .. มีอะไรครับพี่ ??

จ่าเฉย : อือ ไม่มีอะไรหรอก .. กุจะมาบอกว่า .. 

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

"รถเมิงมันไหลไปโน่นแล้ว !!!! "

ขำก๊าก

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 03:07:56 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 03:08:36 PM »

เพิ่งได้ยินศัพท์ใหม่นะเนี่ย ปิ้งกุ้ง ฮ่าๆๆๆๆ  ไม่เคยได้ยินมาก่อนเลยมาจากไหนเนี่ย

สนับสนุนภาพประกอบคอมพิวเตอร์ที่ย่างกุ้ง คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2011, 03:14:46 PM โดย Southlander » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 03:11:19 PM »

ปี้งกุ้ง  ตกใจ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
+1 ครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 03:17:51 PM »

สงสัยปิดตาเวลาปิ้งเลยไม่เห็นรถไหล Grin Grin Grin นึกว่า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 03:18:23 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 03:18:58 PM »

สนับสนุนภาพประกอบคอมพิวเตอร์ที่ย่างกุ้ง คิก คิก

ผมกลัวสารเคมีที่เคลือบอยู่จะผสมเป็นไอไปติดที่อาหารนะสิครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 03:20:17 PM »

+1 ครับ ฮาลื่นเลยครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 03:22:33 PM »

ผมกลัวสารเคมีที่เคลือบอยู่จะผสมเป็นไอไปติดที่อาหารนะสิครับ Grin Grin Grin

ปกติเป็นเหล็กเคลือบซิงค์และผิวภายในจะไม่พ่นสีครับ คงจะไม่หนักหนาอะไรหรอกกระมังครับ

ที่บ้านมีเหมือนกันเก่าๆทิ้งๆ น่าเอาอย่างนะครับเวลาไปปิคนิค  คิก คิก Cheesy

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 03:32:10 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 03:41:37 PM »

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
  ขอบคุณครับ อ.วัฒน์  อย่างฮา จริงๆ ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
CHAWALIT2009
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

THE DEAD DO NOT DIE AGAIN

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 04:44:16 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก เพลินไปหน่อย
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 04:49:30 PM »

บอกแล้วว่าเวลา"ปิ้งกุ้ง"อย่าหลับตา คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hariwake
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 05:21:13 PM »

จ่าเฉย แกก็นะ  คิก คิก คิก คิก
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 06:43:32 PM »

ปกติเป็นเหล็กเคลือบซิงค์และผิวภายในจะไม่พ่นสีครับ คงจะไม่หนักหนาอะไรหรอกกระมังครับ

ที่บ้านมีเหมือนกันเก่าๆทิ้งๆ น่าเอาอย่างนะครับเวลาไปปิคนิค  คิก คิก Cheesy
ไปเมืองหลวงเก่าประเทศพม่าแล้วพี่

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
หน้า: [1] 2
  พิมพ์