เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:33:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ ที่ นราธิวาส จัดหนักกันเหลือเกิน ... มีอะไร ... !!!  (อ่าน 69402 ครั้ง)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 03:17:58 PM »

เพื่อนกลับจากไปดูสถานที่จะสร้างฝายน้ำล้น+ประปาภูเขาที่  ปารย์  ขากลับแวะกินเกล้าที่โก-ลก

กะลังสนุก  รีบเผ่นกลับ  นราฯ  แทบไม่ทัน
mrwhite
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 04:57:33 PM »

ผู้ก่อเหตุเอาเงินทุนมาจากใหนกันครับ ถึงก่อเหตุได้หลายปีแล้ว ผมคิดว่าส่วนประกอบที่ใช้ทำระเบิดในตลาดมืดหรือจากต่างประเทศคงราคาแพงมากๆแน่ๆ  Huh Huh
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 05:38:11 PM »

ผู้ก่อเหตุเอาเงินทุนมาจากใหนกันครับ ถึงก่อเหตุได้หลายปีแล้ว ผมคิดว่าส่วนประกอบที่ใช้ทำระเบิดในตลาดมืดหรือจากต่างประเทศคงราคาแพงมากๆแน่ๆ  Huh Huh
เงินทุนอยู่ในพื้นที่ครับ  และส่วนประกอบที่ใช้ทำระเบิดแสวงเครื่องก็ไม่ได้หายากมากมายอย่างที่คิดครับ เศร้า เศร้า
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 06:02:13 PM »

เคยมีคนบอกว่า  แค่เข้าครัว+เข้าไปฉี่ในห้องน้ำ  ก็ไดแล้ว 1  บอร์ม   ทำไงหว่า   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 09:18:53 PM »

เงินทุนก็ได้จากการค้ายาเสพย์ติดไงครับ จับยาทีไร ระเบิดตามมาตลอด จับยาได้ พันเม็ด พอขึ้นศาลฯเหลือ8-9 เม็ด และระเบิดที่เกิดใน 3 จชต.เป็น Hand Made ล้วนๆครับ หน่วยของผมเคยจับผู้ประกอบระเบิดได้ซักถามจนได้ใจความว่า ได้วิธีการทำมาจากอินเตอร์เน็ต  ไหว้

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 11:21:17 PM »

เงินทุนก็ได้จากการค้ายาเสพย์ติดไงครับ จับยาทีไร ระเบิดตามมาตลอด จับยาได้ พันเม็ด พอขึ้นศาลฯเหลือ8-9 เม็ด และระเบิดที่เกิดใน 3 จชต.เป็น Hand Made ล้วนๆครับ หน่วยของผมเคยจับผู้ประกอบระเบิดได้ซักถามจนได้ใจความว่า ได้วิธีการทำมาจากอินเตอร์เน็ต  ไหว้
ยามันระเหยหรือหล่นหายระหว่างทางใช่ไหมครับ คิก คิก คิก คิก
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 12:17:34 AM »

เมื่อสิบก่อน อินเตอร์เนต ไม่มีการบล็อค ข้อมความต่างๆ สูตรต่างๆ เยอะหมด อย่าว่าแต่ระเบิด หนักกว่านั้นก็มี สูตรมาจากต่างประเทศ
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 12:21:36 AM »

อยากทราบว่าตอนนี้ลูกใหญ่สุดกี่โลครับ ไหว้ ไหว้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 12:49:35 AM »

สามลูกติด ๆ กัน น้าบิ๊กบอกว่า เจ็บราว ๆ สามสิบ ตายสาม

ตอนนี้ไฟที่แถวร้านพี่แพะคงยังไม่ดับ

......... อ๋อย อ๋อย อ๋อย  ร้านที่โดนตรงข้ามร้านพี่แพะ ผมเคยไปนั้นทานอาหารกับแก 2-3  ครั้ง  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 12:51:31 AM »

เคยมีคนบอกว่า  แค่เข้าครัว+เข้าไปฉี่ในห้องน้ำ  ก็ไดแล้ว 1  บอร์ม   ทำไงหว่า   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

......... คิก คิก เขาว่าเปิดตู้ยารักษาแผล อีกนหน่อก ก็ได้ชนวน   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 12:54:52 AM »

.......... ยิ้มีเลศนัย ผมทำงานอยู่แถวๆ โคกเคียน นราธิวาส ออกไปทานข้าวในเมืองประจำ คงต้องระวังตัวขึ้นอีกเยอะ  อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 01:00:23 AM »

ขอให้สมาชิกทุกท่านที่อยู่ในพื้นที่ข้าราชการเจ้าหน้าที่ทุกท่านรวมทั้งประชาชนทุกท่านปลอดภัยกันทุกๆคนนะครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้

Uploaded with ImageShack.us

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 08:11:35 AM »

โคกเคียนอยู่แถวใหนครับ 

เพื่อนบอกว่า  ตอนนี้ต้องระวัง  ครัวลำปำ + หน้าแขวง+ ข้าวแกงพัทลุง+บางนาก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 08:32:18 AM »

.......... ยิ้มีเลศนัย ผมทำงานอยู่แถวๆ โคกเคียน นราธิวาส ออกไปทานข้าวในเมืองประจำ คงต้องระวังตัวขึ้นอีกเยอะ  อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ยังไม่เสร็จอีกหรือนินจา Grin

Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 08:49:30 AM »

ขอเป็นกำลังใจให้นายทหารทุกนายครับ ขอให้ปลอดภัย...... เยี่ยม

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 32
  พิมพ์