เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:23:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ ที่ นราธิวาส จัดหนักกันเหลือเกิน ... มีอะไร ... !!!  (อ่าน 69277 ครั้ง)
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 10:53:05 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #91 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 10:59:45 AM »

เหมือนอย่าง  ผัวเมียทะเลาะกัน  ข้างบ้านหลังนึงบอก  เมียมีชู้  อีกหลัง  บอก  ผัวติดเด็กคาราฯ

ทั้งที่ความจริงเขารู้กันอยู่แล้ว  ระหว่างผัวเมีย  แต่  ข้างบ้านมันชอบเสือกไปเอง

จยกระทั่งวันนึง  เป็ดมันหาย  มันก็บอกว่า  หมาของสองผัวเมียที่ทะเลาะกัน  มาลัก

ทั้งๆที่  สองผัวเมีย  เป็น  มุสลิม  ไม่เลี้ยงหมา  แต่มันก็  เสือก  

ไปว่าเขา  โดยไม่แหกตาดู  ว่า  เกิดอะไรขึ้น  เกิดได้อย่างรัย

ฟาย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:03:23 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน กาแฟพุ่งติดหน้าจอเลย น้าจักร   ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #93 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:05:17 AM »

ขอเป็นแรงใจให้เจ้าหน้าที่ทุกท่านและพี่น้องหัวใจรักชาติทุกคนร่วมถึงพี่น้องชาว อวป.ที่อยู่ชายแดนใต้ทุกท่าน ขอให้ทุกท่านจงปลอดภัย สู้ๆครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #94 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 12:46:38 PM »

ขอให้ทุกคนปลอดภัย...

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #95 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 01:01:34 PM »

โรงแรมเมอริน โดนเกือบทุกรอบเลยครับ รอบนี้ก็โดนแต่เสียหายไม่เท่าเที่ยวที่แล้วครับ

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #96 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 01:04:39 PM »

ส่วนของน้าขามไม่ต้องห่วงครับ น้องๆทุกคนปลอดภัย..........นี่เป็นสภาพหลังเกิดเหตุแล้วประมาณ 12 ชม.ครับ ทุกอย่างยังปกติ  คิก คิก Grin จะมีก็แต่ป้าหน่อยบอกว่ารอน้าขามไม่ไหวแล้ว เลยชิงมีลูกไปก่อนแล้วครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #97 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 01:11:13 PM »

"เหตุการปกติดีนี่ครับ "

ปกติดีบ้านพ่องเมิงสิ น่าจะจับเมิงไปนั่งกะถังแดงนะ

ปล ขออภัยที่หยาบคาย เห็นแล้วทนไม่ได้

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #98 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 01:54:11 PM »

ส่วนของน้าขามไม่ต้องห่วงครับ น้องๆทุกคนปลอดภัย..........นี่เป็นสภาพหลังเกิดเหตุแล้วประมาณ 12 ชม.ครับ ทุกอย่างยังปกติ  คิก คิก Grin จะมีก็แต่ป้าหน่อยบอกว่ารอน้าขามไม่ไหวแล้ว เลยชิงมีลูกไปก่อนแล้วครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ร้านนี้เราเคยไปมั๊ยหว่า คิก คิก

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 03:48:58 PM »

ร้านนี้เราเคยไปมั๊ยหว่า คิก คิก

จะให้ลงรูปที่ลุงจอยไปไหมครับ ผมยังเก็บไว้แลกเหล้าอยู่ครับ   Grin Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 03:50:26 PM »

ฆ่ากันดีกว่าลุงแพะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 04:16:43 PM »

เป็นกำลังใจให้ จนท ทุกๆนายที่ปฏิบัติหน้าที่ในพื้นที่เสี่ยงภัย ให้ปลอดภัยคทุกๆนายรับ คนงานที่ทำงานผมเพิ่งรับเขามาใหม่ และแกเพิ่งปลดจากทหารกองประจำการ(ทหารเกณฑ์)และช่วงรับราชการทหาร แกถูกส่งไปอยู่ในพื้นที่3จวชต(อยู่นราธิวาส) ฟังแกเล่าว่าในพื้นที่ไม่ต่างอะไรกับปาเลสไตน์หรือเลบานอนมั้งครับ ร่างกายแกยังได้รอยที่ระลึกจากการปฏิบัติหน้าที่ในที่นี้ด้วย เฮ้อ!(ไม่ใช่คนในรูปนะครับ รูปแค่ลงประกอบเฉยๆ) เศร้า ตกใจ

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 04:22:31 PM »

ขอให้ทุกท่านปลอดภัยครับ

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #103 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 04:29:20 PM »

ไอ้เปิดเบาะแบบนี้แหละ  จักร  เกือบซวย  วันนั้นไปเอาลูกปืน  ที่บ้านเพื่อนในโครงการณ์นี่แหละ  

นึกขึ้นได้  วันนี้ตรูยังไม่มีกับข้าว  เลยเอาลูกปืนยัดไต้เบาะนั่งมอไซ  แล้วเลยไปซื้อแกงที่ตลาดบางนาก

ไปถึงก็จอดรถเปิดเบาะ  น้อง  ทหารเห็นพอดี  คราวนี้มาล้อมรอบตัวผมเป็นสิบ  

รีบชักบัตรแสดงตนแทบไม่ทัน  จ่าหัวหน้าชุดบอก  พี่เอาใส่กระเป๋ากางเกงเร็ว

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #104 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 04:35:03 PM »

ไอ้เปิดเบาะแบบนี้แหละ  จักร  เกือบซวย  วันนั้นไปเอาลูกปืน  ที่บ้านเพื่อนในโครงการณ์นี่แหละ 

นึกขึ้นได้  วันนี้ตรูยังไม่มีกับข้าว  เลยเอาลูกปืนยัดไต้เบาะนั่งมอไซ  แล้วเลยไปซื้อแกงที่ตลาดบางนาก

ไปถึงก็จอดรถเปิดเบาะ  น้อง  ทหารเห็นพอดี  คราวนี้มาล้อมรอบตัวผมเป็นสิบ 

รีบชักบัตรแสดงตนแทบไม่ทัน  จ่าหัวหน้าชุดบอก  พี่เอาใส่กระเป๋ากางเกงเร็ว

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
สู้ผมไม่ได้กลับปัตตานียืมมอเตอร์พี่ไปเที่ยว ขากลับเมาจำรถไม่ได้ต้องรอให้ร้านเลิก ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 32
  พิมพ์