เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:27:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ ที่ นราธิวาส จัดหนักกันเหลือเกิน ... มีอะไร ... !!!  (อ่าน 69163 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 07:59:12 PM »

กลิ่นขี้ยางนี่สุดยอดครับพี่   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

กลิ่นขี้ยางซักผ้าซักโคมกะหาย   Grin
กลิ่นมัน หายไปจากมือ  แต่มันไปติดผ้าสิครับ  น้าพงษ์ฯ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เคล็คลับคือ ต้อง เยี่ยวใส่ผ้า ครับ กลิ่น ขี้ยางจะหายไป   เยี่ยม 

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #166 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 08:00:32 PM »

ทำไปคนเดียวเหอะ  บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #167 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 08:07:58 PM »

ทำไปคนเดียวเหอะ  บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่
ต้องลองดูครับ คิก คิก คิก คิก
mrwhite
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #168 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 01:40:22 PM »

อยากสอบถามท่านที่อยู่ในพื้นที่ปัตตานีหน่อยครับว่าโครงการ Pattani Place ซึ่งเป็นศูนย์การค้าและศูนย์กลางการศึกษาขนาดใหญ่ใจกลางเมืองปัตตานี

ก่อสร้างจริงหรือไม่  ผมอ่านจากอินเตอร์เนตบอกว่าอยู่ ริมถนนเจริญประดิษฐ์ ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ.ปัตตานี ห่างจาก ม.อ.ปัตตานี เพียงแค่ 200 เมตร

ขอบคุณครับ  ไหว้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #169 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 01:48:04 PM »

อยากสอบถามท่านที่อยู่ในพื้นที่ปัตตานีหน่อยครับว่าโครงการ Pattani Place ซึ่งเป็นศูนย์การค้าและศูนย์กลางการศึกษาขนาดใหญ่ใจกลางเมืองปัตตานี

ก่อสร้างจริงหรือไม่ ผมอ่านจากอินเตอร์เนตบอกว่าอยู่ ริมถนนเจริญประดิษฐ์ ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ.ปัตตานี ห่างจาก ม.อ.ปัตตานี เพียงแค่ 200 เมตร

จริงครับ  ผมแค่ขับ เกวียนผม ไม่เคย เข้าไปดู ครับ Grin
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #170 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 02:14:22 PM »

ก่อสร้างจริงหรือไม่ ผมอ่านจากอินเตอร์เนตบอกว่าอยู่ ริมถนนเจริญประดิษฐ์ ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ.ปัตตานี ห่างจาก ม.อ.ปัตตานี เพียงแค่ 200 เมตร

จริงครับ  ผมแค่ขับเกวียน ผมไม่เคย เข้าไปดู ครับ Grin
ขับหรือเทียม ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #171 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 02:19:02 PM »

จริงครับ  ผมแค่ขับเกวียน ผมไม่เคย เข้าไปดู ครับ Grin
ขับหรือเทียม ขำก๊าก

ขะ   ขะ   ขะ  ขับ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #172 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 02:30:23 PM »

กลิ่นขี้ยางนี่สุดยอดครับพี่   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

กลิ่นขี้ยางซักผ้าซักโคมกะหาย   Grin
กลิ่นมัน หายไปจากมือ  แต่มันไปติดผ้าสิครับ  น้าพงษ์ฯ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

กลิ่นไม่ติดผ้าครับ  ลองมาแล้ว   หลงรัก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #173 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 07:28:18 PM »

น้องใข่หายไปใหน  แน่จริง  มาตอบเรื่อง  ภาคใต้  ต่อดิ   เห็น  รู้มาก  จัง 
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #174 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 07:30:01 PM »

สงสัย เข้าสู่วัยหมดประจำเดือน   ขำก๊าก ขำก๊าก หาหมาเตะอีกแระ หงุดหงิด บ่อยจัง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #175 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 07:47:27 PM »

มาให้  หมาแพนดี้  ข้างบ้านงับน่องดีกว่า  ((  ไอ้ตัวขาวลายดำที่มา  ดม  อาแบ  ))

เห็นปากดีจัง  ตอบเรื่อง  ฮัจยีสุหลง อับดุลกอเดร์ โต๊ะมีนา  หน่อย  ผมไม่ทราบเรื่อง   

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 07:51:22 PM »

มาให้  หมาแพนดี้  ข้างบ้านงับน่องดีกว่า  ((  ไอ้ตัวขาวลายดำที่มา  ดม  อาแบ  ))

เห็นปากดีจัง  ตอบเรื่อง ฮัจยีสุหลง อับดุลกอเดร์ โต๊ะมีนา  หน่อย  ผมไม่ทราบเรื่อง   

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เรื่องนี้ แม้แต่ คนในพื้นที่ยังไม่เข้าใจ  บางคนยังมึนๆอยู่เลย   น้าจักร จะดูมันตีโง่หรอครับ ขำก๊าก ขำก๊าก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #177 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 07:52:47 PM »

เห็นปากดีจัง  ตอบเรื่อง ฮัจยีสุหลง อับดุลกอเดร์ โต๊ะมีนา  หน่อย  ผมไม่ทราบเรื่อง   

เรื่องนี้ แม้แต่ คนในพื้นที่ยังไม่เข้าใจ  บางคนยังมึนๆอยู่เลย   น้าจักร จะดูมันตีโง่หรอครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

... ขอเป็น วิทยาทาน ด้วยครับ ...  ไหว้

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #178 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 07:55:38 PM »

... ขอเป็น วิทยาทาน ด้วยครับ ...  ไหว้

ต้องถามน้าจักร ครับ ผมแค่ ผิวๆ(หนังกำพร้า) เท่านั้นครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  กลัวผิดประเด็นจะโชว์โง่ออกมาครับ ไหว้

น้าจักร อธิบายให้ พี่เล็ก หน่อย ครับ  เยี่ยม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #179 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 08:00:27 PM »

เอาง่ายๆครับ  น้าเล็ก เรื่องที่เขาเคยโพ๊ทว่าเคยยิงหมาที่มากัดเป็ด  เขาเอาปืนที่ใหนมายิงครับ

เขาอายุ  20  ++  ยังขอ  ป.3  ไม่ได้  นั่นมัน  โชว์โง่ครับ

ส่วนเรื่อง  ฮัจยีสุหลง อับดุลกอเดร์ โต๊ะมีนา  หลังเวที  ครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 32
  พิมพ์