เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:36:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ ที่ นราธิวาส จัดหนักกันเหลือเกิน ... มีอะไร ... !!!  (อ่าน 69441 ครั้ง)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #195 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 09:50:24 PM »

ใอ้ใข่ลิง  เอ๋ย

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เป๊าะจิ  ลุง  หรือพ่อลุง  ก็ได้ครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

แล้ว" แม่ผัวพี่พ่อน้องลุง" ล่ะ  เรียกอะไร   ยิ้มีเลศนัย

เออวุ้ย  เรียกไงดี  จักร  งงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #196 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 09:51:02 PM »

สงสัย เข้าสู่วัยหมดประจำเดือน   ขำก๊าก ขำก๊าก หาหมาเตะอีกแระ หงุดหงิด บ่อยจัง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยังปากดีเหมือนเดิม    สัปปะ !

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #197 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 09:52:49 PM »

น้าจักร ไปคุยกระทู้อื่นหว๋า   อ๋อย
Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #198 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 09:53:06 PM »

ใอ้ใข่หมู
 เอ๋ย
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #199 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 09:55:46 PM »

น้าจักร ไปคุยกระทู้อื่นหว๋า   อ๋อย

ไป  กวนส้นบาทา  วันละนิด  จิตร่าเริง   

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #200 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 11:09:59 PM »

สงสัย เข้าสู่วัยหมดประจำเดือน   ขำก๊าก ขำก๊าก หาหมาเตะอีกแระ หงุดหงิด บ่อยจัง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยังปากดีเหมือนเดิม    สัปปะ !

... เบาๆ ลง บ้าง ก็ดี นะครับ ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #201 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 02:17:53 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=eAgOe4AgIng

ดูแล้ว มันปีดเลย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #202 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 06:05:07 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=eAgOe4AgIng

ดูแล้ว มันปีดเลย

แต่มีคนบอกว่า "ขอให้รบกันต่อไป" นิครับ
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 06:22:09 PM »

บัง อยาก อยู่แบบ ระแวง ระวัง หรือ ขอบ แบบ อยากไปใหน เที่ยวใหนเวลาใหน ก็ได้ อันใหนดีกว่ากัน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #204 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 08:42:28 PM »

อย่เครัยดครับ  เรื่องที่นั่น  ให้ลึกวึ้งยังไงก็เข้าไม่ถึง  ไปหาใข่เป็ดกินดีกว่า 

ไครอยากกินใข่เป็ด  สั่งที่นี่ครับ  0869325465   วุฒิ กำแพงเพชร

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อาทิตย์ละนิด  จิตร่าเริง   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #205 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 09:11:26 PM »

อย่เครัยดครับ  เรื่องที่นั่น  ให้ลึกวึ้งยังไงก็เข้าไม่ถึง  ไปหาใข่เป็ดกินดีกว่า 

ไครอยากกินใข่เป็ด  สั่งที่นี่ครับ  0869325465   วุฒิ กำแพงเพชร

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อาทิตย์ละนิด  จิตร่าเริง   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

น้าจักร ก็เป็นไปกับ นังบังด้วยหรือ 55555

เบ็ดไล่ทุ่ง กำจัดง่าย แบบเช้ามาหมดเล้า 5555

แต่ อาชีพใครอาชีพมัน เมาส์ มันๆ ปากพอครับ 6666
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #206 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 09:25:59 PM »

Huh Huh Huh Huh
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 09:28:05 PM »

บัง อยาก อยู่แบบ ระแวง ระวัง หรือ ขอบ แบบ อยากไปใหน เที่ยวใหนเวลาใหน ก็ได้ อันใหนดีกว่ากัน

ให้ผมระวังใครครับ   Huh
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #208 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 09:31:28 PM »

ให้ผมระวังใครครับ   Huh

ผม พูดรวม ๆ ครับ แบบ ออกไปใหน ก็เจอ ตรวจโน่น ค้นนี่  เจอด่าน อะไรประมาณนี้ เพราะอะไรละ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #209 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 10:07:37 PM »

ผม พูดรวม ๆ ครับ แบบ ออกไปใหน ก็เจอ ตรวจโน่น ค้นนี่  เจอด่าน อะไรประมาณนี้ เพราะอะไรละ

อ๋อ ..ที่ผมบอกว่า"ขอให้รบกันต่อไป" ไม่ใช่ผมพูดครับ

นิดนึงครับ ไม่ได้อวดอ้างอะไร  เมื่อก่อน เวลาพกปืน ถ้าผมขับรถยนต์ ผมจะเอาปืนตั้งไว้บนเบาะ ข้างคนขับพร้อม  ขึ้นลำ ไม่ลดนก ไม่เข้าเซฟ  ในสภาพ พร้อมใช้เต็มพิกัด

เมื่อเจอด่าน ก็จะแจ้งว่า " พร้อมใช้ มีลูกในรังเพลิง ระวังด้วย "  ครับ  38 ซูปเปอร์ 8+1 เต็มๆ พร้อมอีกแม็ค อยู่ ในคอนโซนกลาง 

ถ้าเป็น รถ มอเตอร์ไซค์ ก็ใช้ ซองปืนสะพายไหล่  ลักษณะการใช้งานเหมือนกัน กับอยู่ในรถ  ครับ  เพียงแต่ ใส่แจ๊คเก๊ตทับไว้
ซองแบบนี้ครับ 

บางครั้งผม ไม่พกปืน ยังโดนด่า ว่า " ประมาท "  ถึงขนาดโดนเรียกไปตำหนิ  กันเลย

สิ่งที่ผมทำ  ผมไม่ได้เงินเดือน ไม่ได้ใบประกาศ  ได้เพียงแต่ ความภูมิใจที่ได้ทำ  แทบจะไม่ได้สิทธิพิเศษอะไรกับเค้าเลย ซึ่งผมเองก็ไม่ค่อยต้องการจะมีอยู่แล้ว 

โดนจับไม่สวมหมวก  ลูกพี่บอกว่า " ต้องเสียค่าปรับ เพราะคุณผิด กฎ " แต่ถ้าเรื่องปืน ให้โทรบอกทันที

เพราะสิ่งที่ผมทำนั้น  ความเป็นความตายมันแทบไม่ห่างกันเท่าไหร่   ผมไม่เอาหรอก เที่ยวมาอวดอ้างว่ากูเป็นโน้นนี้    ดูๆไป ตลกฝืด ครับ 

ผมพอใจกับสิ่งที่ผมทำ โดย ไม่ต้องการราคาค่างวด อะไร ไม่ต้องเอาธงชาติมาปิดหน้าผมเพราะผม ไม่มีค่าพอ   ไม่ต้อง สรรเสริญ อะไร  ไม่ต้องปรมมือให้  ไม่ต้องมอบใบ

ประกาศอะไรให้     ขอ แค่ให้ คนเลวๆ  อย่างผม ได้มีโอกาส ตอบแทนอะไรให้ สังคม บ้างก็พอเท่านี้ ผมก็ภูมิใจแล้ว     

หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 32
  พิมพ์