เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:24:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ ที่ นราธิวาส จัดหนักกันเหลือเกิน ... มีอะไร ... !!!  (อ่าน 69109 ครั้ง)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #225 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 10:00:06 AM »

หลับตาให้มิดครับ  รับรอง  ยืนเยี่ยวริมหนน  ก็ไม่มีใครเห็น    คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จริงครับผมเชื่อ นั่งขี้กลางสะพานลอยยังได้เลยครับพี่จักร..........ไม่มีใครเห็นหร๊อก......ฮา  คิก คิก คิก คิก

ไหว้

เพื่อนผมครับ  เมาจัด  ยืนเยี่ยวหน้าวัดศระเกส  ปัจจุบันมันคือ  ร.ต.อ.  แห่ง  ส.ภ.นึง  แถวเหนือตอนล่าง
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #226 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 10:27:02 AM »

หลับตาให้มิดครับ  รับรอง  ยืนเยี่ยวริมหนน  ก็ไม่มีใครเห็น    คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จริงครับผมเชื่อ นั่งขี้กลางสะพานลอยยังได้เลยครับพี่จักร..........ไม่มีใครเห็นหร๊อก......ฮา  คิก คิก คิก คิก

ไหว้

เพื่อนผมครับ  เมาจัด  ยืนเยี่ยวหน้าวัดศระเกส  ปัจจุบันมันคือ  ร.ต.อ.  แห่ง  ส.ภ.นึง  แถวเหนือตอนล่าง
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ประวัติลับของท่านสารวัตครับ..............ร้ายกาจจริงๆ .............ฮา  คิก คิก

ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #227 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 10:35:18 AM »

ไม่อยากพูดถึงมัน  ประวัติ ร้ายเหลือ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #228 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:08:00 AM »

คุยเรื่องอะไรกันครับบัง   อะไรสั่นๆยาวๆ  Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  กาเจี้ยว ครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย   แม็คปืน ครับ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

คุยเรื่องอะไรกันครับบัง   อะไรสั่นๆยาวๆ  Grin Grin

เขาคุยกันเรื่อง  ขนาด ปริมาณ  คุณภาพ ระยะเวลาการทำงาน

ที่มันแสนจะ  สั้น

กันครับ  น้า  SEEZฯ     ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ของผมมันอยู่ที่ คุณมาณ และปริภาพ ครับ งอน
  รับทราบจ้า...  พ่อหนุ่มฟีน  พ่อหนุ่มรูปงาม  พ่อหนุ่มมากด้วยคุณภาพและและปริมาณ   แลบลิ้น แลบลิ้น    ยอมๆเค้าหน่อยแล้วกันครับท่านสหายอ๋อง ฯ  คิก คิก คิก คิก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #229 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:17:12 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  กาเจี้ยว ครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย   แม็คปืน ครับ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

เขาคุยกันเรื่อง  ขนาด ปริมาณ  คุณภาพ ระยะเวลาการทำงาน

ที่มันแสนจะ  สั้น

กันครับ  น้า  SEEZฯ     ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ของผมมันอยู่ที่ คุณมาณ และปริภาพ ครับ งอน
  รับทราบจ้า...  พ่อหนุ่มฟีน  พ่อหนุ่มรูปงาม  พ่อหนุ่มมากด้วยคุณภาพและและปริมาณ   แลบลิ้น แลบลิ้น    ยอมๆเค้าหน่อยแล้วกันครับท่านสหายอ๋อง ฯ  คิก คิก คิก คิก

Cool Cool Cool Cool    กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #230 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:17:37 AM »

คุยเรื่องอะไรกันครับบัง   อะไรสั่นๆยาวๆ  Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  กาเจี้ยว ครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย   แม็คปืน ครับ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

คุยเรื่องอะไรกันครับบัง   อะไรสั่นๆยาวๆ  Grin Grin

เขาคุยกันเรื่อง  ขนาด ปริมาณ  คุณภาพ ระยะเวลาการทำงาน

ที่มันแสนจะ  สั้น

กันครับ  น้า  SEEZฯ     ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รับทราบจ้า...  พ่อหนุ่มฟีน  พ่อหนุ่มรูปงาม  พ่อหนุ่มมากด้วยคุณภาพและและปริมาณ   แลบลิ้น แลบลิ้น    ยอมๆเค้าหน่อยแล้วกันครับท่านสหายอ๋อง ฯ  คิก คิก คิก คิก

ยังมี  นอนในรถ  แย่งข้าวแมว  ใถตังค์ลูก  ลักกินหนมลูก  อะไรอีกหว่า

อ้อ  นั่งรถไฟ  แล้วหลับ  เลยบ้านตัวเอง  ไปลง  ป่าไร่  เกือบถึง  ยะลา  

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #231 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:19:56 AM »

ยังมี  นอนในรถ  แย่งข้าวแมว  ใถตังค์ลูก  ลักกินหนมลูก  อะไรอีกหว่า

อ้อ  นั่งรถไฟ  แล้วหลับ  เลยบ้านตัวเอง  ไปลง  ป่าไร่  เกือบถึง  ยะลา 

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปรักปรำผม แบบนี้ ใครจะเชื่อ ครับ  Cool
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #232 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:23:52 AM »

แล้วจริงใหมล่ะ 
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #233 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:42:24 AM »

ถามแบบนี้ผมก็หมดทางเดินซิครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #234 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:45:33 AM »

ถามแบบนี้ผมก็หมดทางเดินซิครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

บังก่าบอกไปสิครับว่าไม่จริ๊งงงงงงงงงงงงงง..........ความจริงยังมียิ่งกว่านี้อีกเย๊อะะะะะะะะะะ.............. บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #235 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:49:36 AM »

ยังมี  นอนในรถ  แย่งข้าวแมว  ใถตังค์ลูก  ลักกินหนมลูก  อะไรอีกหว่า

อ้อ  นั่งรถไฟ  แล้วหลับ  เลยบ้านตัวเอง  ไปลง  ป่าไร่  เกือบถึง  ยะลา  

ปรักปรำผม แบบนี้ ใครจะเชื่อ ครับ  Cool
  ผมเชื่อครับ   Grin Grin         อ้อ..สอบถามนิดนึงครับ  หากมาจากบ้านตาฟีน ทางรถไฟ จะถึงป่าไร่หรือตาเซะก่อนครับ ( ไม่ได้นั่งรถไฟผ่านแถวนั้นนานแล้วครับ ไหว้ ไหว้ )
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #236 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:54:56 AM »

บังก่าบอกไปสิครับว่าไม่จริ๊งงงงงงงงงงงงงง..........ความจริงยังมียิ่งกว่านี้อีกเย๊อะะะะะะะะะะ.............. บู่
ฮ๊าาา โรย...  ยี๊ ยี๊ เนียน เจ็กๆ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  น้าจักรเฉียว หรอก ผมหลบ แล้ว  เติลมาชนหัวหยุบ เหม็ด   ยี๊
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #237 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:56:12 AM »

ยังมี  นอนในรถ  แย่งข้าวแมว  ใถตังค์ลูก  ลักกินหนมลูก  อะไรอีกหว่า

อ้อ  นั่งรถไฟ  แล้วหลับ  เลยบ้านตัวเอง  ไปลง  ป่าไร่  เกือบถึง  ยะลา 

ปรักปรำผม แบบนี้ ใครจะเชื่อ ครับ  Cool
   ผมเชื่อครับ   Grin Grin         อ้อ..สอบถามนิดนึงครับ  หากมาจากบ้านตาฟีน ทางรถไฟ จะถึงป่าไร่หรือตาเซะก่อนครับ ( ไม่ได้นั่งรถไฟผ่านแถวนั้นนานแล้วครับ ไหว้ ไหว้ )

ผมไม่รู้ครับ  ตาเซะผมไม่รู้จัก   หัวเราะร่าน้ำตาริน
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #238 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 12:03:14 PM »

http://www.facebook.com/makwarakfromyala ... มากกว่ารักจากวีรบุรุษยะลา ...

ยศเพียงน้อยใช่ถอยเพราะใจสู้ 
ที่ทำอยู่ต่างก็รู้เพื่อแนวหลัง 
จะปกป้องผองไทยสุดกำลัง 
แม้ความหวังกลับบ้านอาจไม่มี 

ในความกลัวหวั่นไหวในดวงจิต 
แต่ใจสู้ไม่คิดจะถอยหนี 
สละเลือดทุกอย่างเป็นชาติพลี 
ขอทำดีเพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ไทย

... ฝากให้กำลังใจ ...วีรบุรุษเหล่านี้ ที่ยังมีลมหายใจ และ กำลังปฏิบ้ติหน้าที่ อยู่ที่ 3 จชต. ด้วยครับ ...  ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=Qyd9ux0Qt_c

... สู้ ๆ ครับ ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2011, 12:17:07 PM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #239 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 12:04:15 PM »

ปรักปรำผม แบบนี้ ใครจะเชื่อ ครับ  Cool
  ผมเชื่อครับ   Grin Grin         อ้อ..สอบถามนิดนึงครับ  หากมาจากบ้านตาฟีน ทางรถไฟ จะถึงป่าไร่หรือตาเซะก่อนครับ ( ไม่ได้นั่งรถไฟผ่านแถวนั้นนานแล้วครับ ไหว้ ไหว้ )

ผมเองก็ไม่แม่นแล้วสิ ไม่ได้นั่งรถไฟมากกว่า 10 ปีแล้วมั้งครับ  แต่จำได้เลาๆว่า ถ้าออกจากยะลาลงใต้อีก(เข้าสุไหงโก-ลก) สถานีแรกที่เจอจะเป็นป่าไร่ครับ ฉะนั้นจากที่พี่ถามมา จากบ้านบังฟีน โคกโพธิ์  เดาๆแบบความน่าจะเป็น ต้องถึงตาเซะก่อนครับ แล้วเข้าสถานียะลา แล้วถึงจะไปป่าไร่อ่ะ.......

ปล...ข้อมูลจากความทรงจำนะครับ อ้างอิงไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง   คิก คิก Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 32
  พิมพ์