เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 03:28:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอบแทนสมาชิกอวป.ที่สั่งหนังสือ  (อ่าน 25146 ครั้ง)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 10:38:38 AM »

ถ้าไม่ให้ผมร่วมด้วย  ผมไม่ยอม  แผมจะเอา  หนังสือ  เพชรพระอุมา  ทั้ง  48  เล่ม  ยกให้ใอ้เจี๊ยบ

งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 10:41:28 AM »

ถ้าไม่ให้ผมร่วมด้วย  ผมไม่ยอม  แผมจะเอา  หนังสือ  เพชรพระอุมา  ทั้ง  48  เล่ม  ยกให้ใอ้เจี๊ยบ

งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน
บอกเจี๊ยบเดินมาเอาบ้านลุงจอย คิก คิก

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 10:43:09 AM »

ยกให้ผมแทนก็ได้ครับน้าจักร... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 10:47:05 AM »

ถ้าไม่ให้ผมร่วมด้วย  ผมไม่ยอม  ผมจะเอา  หนังสือ  เพชรพระอุมา  ทั้ง  48  เล่ม  ยกให้ใอ้เจี๊ยบ

บอกเจี๊ยบเดินมาเอาบ้านลุงจอย คิก คิก

นั่งรถไฟได้ใหมครับ

ที่สำคัญ  ผมจะยกแม่ม่ายร้านยาดอง  ให้  ตาบุญคำ   งอน งอน งอน งอน
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 11:28:19 AM »

ยกกระทู้... รอคำถามจากลุงจอยครับ... ไหว้

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 11:40:52 AM »

ยกกระทู้... รอคำถามจากลุงจอยครับ... ไหว้
ยังไม่ได้ถามอาจารย์เลยครับ เย็นนี้ให้คำตอบ คิก คิก

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 11:42:08 AM »

หรือนำมาจำหน่าย พร้อมลายเซ็นต์ สำหรับ คอปืน คอเพชรพระอุมา ที่เคารพ ครูฉัตรชัย   ก็ได้ครับ  ไหว้      Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 11:54:19 AM »

ที่สำมะคัญ  ถ้าไม่ให้ผมพร้อมลายเซ็น  ท่านอาจารย์ 

ผมจะพา  ใอ้ด้วน  ไปขาย  กล้วย+แตงกวา  ข้างถนน

งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 12:12:48 PM »

ถ้าไม่ให้ผมร่วมด้วย  ผมไม่ยอม  ผมจะเอา  หนังสือ  เพชรพระอุมา  ทั้ง  48  เล่ม  ยกให้ใอ้เจี๊ยบ

นั่งรถไฟได้ใหมครับ

ที่สำคัญ  ผมจะยกแม่ม่ายร้านยาดอง  ให้  ตาบุญคำ   งอน งอน งอน งอน

ขอรูปประกอบด้วยครับ เพื่อที่จะได้สนับสนุนให้มีความเห็นไปในทิศทางเดียวกันครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 12:18:52 PM »

หรือนำมาจำหน่าย พร้อมลายเซ็นต์ สำหรับ คอปืน คอเพชรพระอุมา ที่เคารพ ครูฉัตรชัย   ก็ได้ครับ  ไหว้      Cheesy
แค่นี้ก็รบกวนเวปมาสเตอร์แล้วครับพี่ ไหว้

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 12:32:38 PM »

ที่สำมะคัญ  ถ้าไม่ให้ผมพร้อมลายเซ็น  ท่านอาจารย์ 

ผมจะพา  ใอ้ด้วน  ไปขาย  กล้วย+แตงกวา  ข้างถนน

งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน งอน
คนเราทำอะไร ต้องคิดให้รอบคอบ ไปยุ่งกะใอ้ด้วน หึๆๆ

ไม่เกรงใจ.300 เวเทอร์บี แม็กนั่ม มั่งหรือ หึๆๆ หรือดีไม่ดีคุณหญิงโมโหขึ้นมา ลาก.600ไนโตรออกมา พอได้แล่นกันแหละ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 12:36:54 PM »

หรือนำมาจำหน่าย พร้อมลายเซ็นต์ สำหรับ คอปืน คอเพชรพระอุมา ที่เคารพ ครูฉัตรชัย   ก็ได้ครับ  ไหว้      Cheesy
แค่นี้ก็รบกวนเวปมาสเตอร์แล้วครับพี่ ไหว้
ผมว่า กรณีอย่างนี้ มิใช่เป็นเรื่องการค้าเพื่อหวังผลเลิศ เป็นกำไร น๊ะครับพี่จอย

หรือท่านอื่นว่าอย่างไรครับ..............

สำหรับผม ตั้งแต่ตามอ่านมาจากที่ใหนมั่ง จำไม่ได้ทั้งหมดแล้ว ทั้งจักรวาลปืน ทั้งหนังสือพิมพ์ ทั้งรวมเล่ม

แต่คงหาโอกาศเจอตัว "พนมเทียน"ยาก

พี่จอยช่วยประสานงานแบบนี้..........ขอแสดงความขอบคุณเป็นอย่างสูง

หากได้เจอตัวพี่ลุงจอยเป็นๆสักครา ต้องเลี้ยงผม 1เมา น๊ะครับ หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 12:39:56 PM »

ผมว่า กรณีอย่างนี้ มิใช่เป็นเรื่องการค้าเพื่อหวังผลเลิศ เป็นกำไร น๊ะครับพี่จอย

หรือท่านอื่นว่าอย่างไรครับ..............

สำหรับผม ตั้งแต่ตามอ่านมาจากที่ใหนมั่ง จำไม่ได้ทั้งหมดแล้ว ทั้งจักรวาลปืน ทั้งหนังสือพิมพ์ ทั้งรวมเล่ม

แต่คงหาโอกาศเจอตัว "พนมเทียน"ยาก

พี่จอยช่วยประสานงานแบบนี้..........ขอแสดงความขอบคุณเป็นอย่างสูง

หากได้เจอตัวพี่ลุงจอยเป็นๆสักครา ต้องเลี้ยงผม 1เมา น๊ะครับ หึๆๆ

ลูกพี่โผ๊ม ครับลูกพี่ผม ไม่มีขาดทุนอยู่แล้ว คิก คิก Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 12:44:09 PM »

[/color]
อ้าวหลงอ่านตั้งนาน อ๋อย

peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 03:03:54 PM »

รีบเข้ามา...นึกว่าพี่จอยแจกบัตรอาบน้ำ .....  คิก คิก Grin
น้องตี๋ ไปโพไซดอน แล้วบอกผู้จัดการว่าน้องพี่จอยแค่นี้ก็เรียบร้อยครับ เยี่ยม
อ่านตรงนี้ เข้่าท่าแฮะ  ใช้ได้จริงหรือเปล่า น้าจอย   หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก
  ถ้าใช้ได้จริง อีกไม่นาน น้องพี่จอยตรึม  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 13
  พิมพ์