เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:30:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "อ้วกแตก หนุ่มขี้เมาหิวหน้ามืดสั่งอาหารตามสั่ง เจอถุงยางใช้แล้วในจานข้าว"  (อ่าน 5254 ครั้ง)
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 03:27:04 PM »

ได้รับทางFWDmail ขออภัยท่านที่ได้ดูมาก่อนแล้ว ไม่ได้บอกว่าเป็นหนุ่มประเทศไหนไม่อาตี๋ก็น่าจะเป็นพี่ไทยเราละหรือไม่ก็คุณเหงี่ยน สุดแสนจะบรรยายดูเอาเอง เห็นว่าอ้วกจนสร่างเมา ดีที่ไม่กระทืบแม่ค้า
ขาดริ๊งประจำเว๊ปเราระวังหน่อยก็แล้วกัน ดึกๆดื่นๆข้าวปลาที่บ้านไม่ยอมทาน กลับมาจากดื่มถึงบ้านจะทำกับข้าวก็แกล้งใจลูกๆที่หลับแล้วและคุณแม่บ้านเพราะดึกแล้ว หุหุ
ในบ้านเราผมรู้แต่ข่าวยามเช้าช่องสรย้วยปีก่อน กรณีที่คนขายผักอยู่สงขลาหรือเปล่า เอาถุงยางมารัดผักขาย แกบอกว่าแฟนทำงานที่โรงงานถุงยางและถุงยางที่นำมารัดนั้นเป็นถุงยางที่ไม่ผ่านการผลิตเหลือทิ้งจากโรงงาน ไม่ใช่ผ่านการใช้งานมาก่อน หุหุ ก็ว่ากันไป
Grin คิก คิก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 03:42:57 PM »

เพื่อนเคยเล่าให้ฟัง
แกงส้มดอกแค  เคี๊ยว ๆ ไป
เอ...ทำไมดอกแคมันเหนียวนักว๊ะ
คายออกมาเป็นถุงยาง.............. ตกใจ ตกใจ
บังเอิญ  ต้นแคอยู่ตรงหน้าต่างห้องนอน......... ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 03:46:26 PM »

สงสัยแม่ค้าผัดๆ อยู่... มีคนโยนลงมาจากคอนโดใกล้ๆ แล้วปลิวมาตกลงในกระทะ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 03:58:05 PM »

น่าจะไม่ใช่ไทยนะครับ

ผมเคยกิน ข้าวผัด อยู่ร้านนึง ผู้หญิงขาย  มีขน ยุกๆยิกๆ  ไม่ใช่หนวด ไม่ใช่ผม    อยู่ในข้าวด้วยครับ ร้านนั้น ผมเลิกกินไป ตลอดกาล ครับ  ยี๊
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 04:00:20 PM »

ผมเคยกิน ข้าวผัด อยู่ร้านนึง ผู้หญิงขาย  มีขน ยุกๆยิกๆ  ไม่ใช่หนวด ไม่ใช่ผม    อยู่ในข้าวด้วยครับ ร้านนั้น ผมเลิกกินไป ตลอดกาล ครับ  ยี๊

ซ่อมมือถือก็อย่าให้มีเส้นขนอย่างว่า... หรือมีคราบอะไรคาวๆ ติดไปกับเครื่องที่ซ่อมให้ลูกค้าสาวๆ ก็แล้วกัน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 04:03:40 PM »

ซ่อมมือถือก็อย่าให้มีเส้นขนอย่างว่า... หรือมีคราบอะไรคาวๆ ติดไปกับเครื่องที่ซ่อมให้ลูกค้าสาวๆ ก็แล้วกัน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊คิดได้ไง ครับ บู่

2 เครื่อง เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
MR.BEEN รักในหลวง
"ประชานิยม (มากไป)สังคมล่มจม"
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 04:07:00 PM »

เคยกินอาหารตามสั่ง หมามาป่วนเปี้ยนอยู่ข้างๆแม่ค้า
 หมาโดนตะหลิวเคาะหัวไปทีนึง แล้วแม่ค้าก็ผัดต่อ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
  ตกใจหน้าซีด หัวเราะร่าน้ำตาริน

htthttp://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=7742225p://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=9457792
http://zplus.exteen.com/category/Music
http://www.gimyong.com/board53/index.php?topic=2144.0
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 04:18:28 PM »

เคยกินอาหารตามสั่ง หมามาป่วนเปี้ยนอยู่ข้างๆแม่ค้า
 หมาโดนตะหลิวเคาะหัวไปทีนึง แล้วแม่ค้าก็ผัดต่อ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
  ตกใจหน้าซีด หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
แสนสุข
Hero Member

คะแนน 171

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 04:22:35 PM »

ของผมเคยเจอถ้วยพริกน้ำปลามีแมลงสาบตัวเล็กๆนอนยิ้มอยู่ตอนตักไม่ได้ดู  ไปมองเห็นตอนตักราดข้าวไปแล้ว   อีกทีก็ไข่แมลงสาบอยู่ก้นถ้วยแกงผักกาดดองมองเห็นตอนที่วิดน้ำหมดถ้วยไปแล้ว..แหวะ.... เศร้า

ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 04:27:17 PM »

อันนี้ไม่เกี่ยวกับถุงยางนะครับ  แต่จะบอกว่าตอนที่เป็นทหารเกณฑ์
        ปี 2 ใกล้ปลด  มีคำสั่งให้เตรียมพร้อมขึ้นไปสนับสนุนที่ เนิน 142..
        ผบ.ชุด เอาผ้าอนามัยมาแจก  ผมสงสัยมาก จึงยกมือถามตรงๆ
        แก บอกว่า  นี่แหละสำลีทำแผลและห้ามเลือดชั้นสุดยอด  ปลอดเชื้ออีกต่างหาก   Cheesy เยี่ยม

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 05:05:06 PM »

ที่หอนาฬิกา อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี มีร้่านอาหารตามสั่งร้่านหนึ่ง ขายตอนกลางคืน เพื่อความง่ายพวกเราสั่งเหมือนกันหมด

ผัดกระเพราหมูสับ ง่ายดี จังหวะที่พ่อค้ากำลังผัดอย่างเมามันสักพัก แกก็ก้มลงไปเบาแก๊ซ แล้วก็ก็ทำท่าเหมือนจะจาม แต่ก็ยังไม่จาม

ผ่านไปแป๊บหนึ่งแกทำท่าจะจามแล้วแกก็จาม.............. ฮัดเช๊ย ดังมากจามลงไปในกระทะที่พวกเราสั่งกันไปเมื่อกี้นี้แหละ

หลังจากวันนั้น...................ทีเดียว เลิก  ยี๊

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 06:38:15 PM »

เพื่อนเคยเล่าให้ฟัง
แกงส้มดอกแค  เคี๊ยว ๆ ไป
เอ...ทำไมดอกแคมันเหนียวนักว๊ะ
คายออกมาเป็นถุงยาง.............. ตกใจ ตกใจ
บังเอิญ  ต้นแคอยู่ตรงหน้าต่างห้องนอนผม......... ขำก๊าก ขำก๊าก
ก็น่าจะทิ้งดี ๆ  เยาะเย้ย

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 06:59:38 PM »

พิจิตร ก็มี เห็นค่าตา

แล้วอีกร้าน เราสั่งกระเพาะหมู แกเดินไปหลังร้าน แล้วฉี่ผมนั่งมองอยู่ และแล้วก็เป็นจริงอย่างที่คิด แกเดินมาหยิบหมูใส่กระทะ เห็นแล้ว ยกมาวางตังเดินออกเลย

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 07:09:04 PM »

ร้าน แถวบ้านหม้อ กทม  แมลงสาบเป็นตัว เลย
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 07:25:19 PM »

แปลก ๆ นะครับ

ถ้าท่านดูจากในภาพ จะเห็นสิ่งที่ควรจะเป็นซีเมนส์ เป็นสีขาวขุ่น เหมือนเพิ่งกระซวกออกมาสด ๆ

แต่ตามสถานการณ์ที่เขาเล่ามาในเมล์  น่าจะสักพักใหญ่ หรือนานกว่านั้นไปอีก

ซึ่งซีเมนส์ จะสีอ่อนลงจากสีขาวขุ่น เป็นใส ๆ  ภายในเวลาไม่เกิน ๑๕ นาที

วิชาการล้วน ๆ นะครับ สำหรับผม  ถ้าแนวลามก ต้องฝั่งโคกโพธิ์นู่น
หน้า: [1] 2
  พิมพ์