เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 02:34:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "อ้วกแตก หนุ่มขี้เมาหิวหน้ามืดสั่งอาหารตามสั่ง เจอถุงยางใช้แล้วในจานข้าว"  (อ่าน 5244 ครั้ง)
ckanoon
Full Member

คะแนน 41

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 07:45:43 PM »

เป็นไปได้มั๊ยครับว่าเขาจัดให้ลูกค้าพิเศษที่กำลังหาทางเอาคืนอยู่ เยาะเย้ย
                                                                                                                                                                                                                                                                              แต่นะประชากรโลกอดได้เกิดใหม่อีกหนึ่งคน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ด้วยพระเมตตาบารมี  ชุมพรวันนี้สุขร่มเย็น
             สำนึกในพระมหากรุณาธิคุณในหลวงของเรา
supreme
Hero Member

คะแนน 127

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 08:01:09 PM »

จากภาพ เขาใช้ถาดหลุมใส่ข้าวด้วย ถาดแบบนี้ผมว่าไม่น่าจะหาซื้อได้ทั่วไปนะครับ เพราะผมเคยหาซื้อตามห้างก็ไม่เจอสักที เจอแต่ลายหมีพูห์กับมิกกี้เม้าส์ ดังนั้นมันคงไม่ใช่ร้านอาหารทั่วๆไป  Cheesy

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:31:45 PM »

แขกขายโรตีแถวบ้าน ตีแป้งให้กว้างเพื่อจะลงทอดในกระทะ พอกรอบก็เอาขึ้นโรยน้ำตาล ใส่นม ห่อกระดาษส่งให้ลูกค้า

วันหนึ่งยืนรอกับรถขายโรตี เอ๊แขกหายไปไหน มองไปเห็นเพิ่งออกมาจากป่าข้างทาง ไม่รู้หนักหรือเบา

เห้นมือแห้งไม่มีการผ่านน้ำ จับก้อนแป้งได้ ตีต่อเลย ส่ายข่ายมั้ย  อู่แหวะ โดนชก โดนชก
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:35:50 PM »

สภาพเหมือนใช้งานแล้วด้วย><

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:56:48 PM »

สภาพเหมือนใช้งานแล้วด้วย><

ไม่เหมือนละครับ... มีวัตถุพยาน... แล้วก็มัดปากซะเรียบร้อยเลย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:57:11 PM »

แขกขายโรตีแถวบ้าน ตีแป้งให้กว้างเพื่อจะลงทอดในกระทะ พอกรอบก็เอาขึ้นโรยน้ำตาล ใส่นม ห่อกระดาษส่งให้ลูกค้า

วันหนึ่งยืนรอกับรถขายโรตี เอ๊แขกหายไปไหน มองไปเห็นเพิ่งออกมาจากป่าข้างทาง ไม่รู้หนักหรือเบา

เห้นมือแห้งไม่มีการผ่านน้ำ จับก้อนแป้งได้ ตีต่อเลย ส่ายข่ายมั้ย  อู่แหวะ โดนชก โดนชก

นั้นมัน"จุลซีแลตโตบาซีลัค"  ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 11:05:35 PM »

แปลก ๆ นะครับ

ถ้าท่านดูจากในภาพ จะเห็นสิ่งที่ควรจะเป็นซีเมนส์ เป็นสีขาวขุ่น เหมือนเพิ่งกระซวกออกมาสด ๆ

แต่ตามสถานการณ์ที่เขาเล่ามาในเมล์  น่าจะสักพักใหญ่ หรือนานกว่านั้นไปอีก

ซึ่งซีเมนส์ จะสีอ่อนลงจากสีขาวขุ่น เป็นใส ๆ  ภายในเวลาไม่เกิน ๑๕ นาที

วิชาการล้วน ๆ นะครับ สำหรับผม  ถ้าแนวลามก ต้องฝั่งโคกโพธิ์นู่น

ตกใจ ตกใจ ตกใจ จากการวิจัย ของ ดร. ศาตราจารย์ ฟีน สาขาวิชา ลามกศาตร์   มองว่า น้ำสีขาวนั้นเกิดจาก เชื้อ อมีบา พยายาม จะเจาะทะลุ ถุงออกมาสู่โลกภายนอก
แต่เนื่องด้วยประชากร จำนวนมาหลายล้านตัว จึง อัดแน่น บวกกับการรัด(ปิดปากถุง) จึงทำให้ อมีบาทั้งหลาย ขาดอากาศหายใจ  เลยตาย ครับ  Cool Cool

มั่วได้ถ้วยเลยวุ๊ย คิก คิก คิก คิก คิก คิก
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 11:22:26 PM »

เห้นมือแห้งไม่มีการผ่านน้ำ จับก้อนแป้งได้ ตีต่อเลย ส่ายข่ายมั้ย  อู่แหวะ โดนชก โดนชก

นั้นมัน"จุลซีแลตโตบาซีลัค"  ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รับไว้แช่ตู้ซักครึ่งโหลมั้ยครับพี่ คิก คิก ไหว้ ไหว้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 11:33:20 PM »

นั้นมัน"จุลซีแลตโตบาซีลัค"  ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รับไว้แช่ตู้ซักครึ่งโหลมั้ยครับพี่ คิก คิก ไหว้ ไหว้

ตกใจ ตกใจ แค่กินสดๆก็ทรมาน พออยู่แล้ว อย่า เอาไปกินที่บ้านอีกเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 11:35:28 PM »

ตกใจ ตกใจ แค่กินสดๆก็ทรมาน พออยู่แล้ว อย่า เอาไปกินที่บ้านอีกเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ศักดา  ต่อ ศักดา  มาชนกันแล้ว   ตกใจ

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 11:41:20 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 11:44:28 PM »

บังเคยกินสดๆ ด้วย... โดนชก โดนชก โดนชก

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 11:44:58 PM »

จุ๊ๆๆๆๆ   อย่าเอ็ดไป   ของบังเค้าขาดแคลนอยู่พอดี

Cheesy

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 11:47:13 PM »

มัดปลายไว้เรียบร้อย แสดงว่าเป็นผู้ใช้ระดับโปรฯ

และคู่นี้ไม่ได้เล่นBukkakeหรือNakadashiแน่ๆ  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 07:32:45 AM »

มัดปลายไว้เรียบร้อย แสดงว่าเป็นผู้ใช้ระดับโปรฯ

และคู่นี้ไม่ได้เล่นBukkakeหรือNakadashiแน่ๆ  คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์