เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:36:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดท่าน ภูพาน  (อ่าน 2325 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 11:53:04 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 05:04:18 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ อยู่ดีมีแฮงเด้อครับเด้อ ไหว้
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 06:52:35 PM »

สุขสันต์วันคลายวันเกิดครับ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 06:58:20 PM »

แข็งๆแฮงๆเฮียนจบไวไวเด้อครับเด้อ  สอบหยังกะให้ติด เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Padet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 07:14:59 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

Have guns  will  travel
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 09:17:12 PM »

สุขขี   สุขขัง  สุขโข    สุขเมิ้ดตน เมิ้ดโต    เด้อคร๊าบบบ  เด้อ             Cheesy   ไหว้

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 09:27:09 PM »

วันเวลาผันเปลี่ยนเวียนมาครบ
จึงบรรจบอีกครั้งดั่งวันนี้
ขออวยพรให้สุขสวัสดี
สุขชีวี ปราศโศก ทุกข์โรคภัย......ฯลฯ

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 10:22:06 PM »

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 10:26:04 PM »

ขอให้มีความสุข ความเจริญ ในโอกาสวันคล้ายวันเกิดนะครับ เยี่ยม ไหว้
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 08:29:30 AM »

เนื่องในโอกาสใกล้ถึงวันคล้ายวันเกิด ท่าน ภูพาน   ขอนำอำนาจหลวงปู่ทวดฯ จงบันดาลให้ ท่าน ภูพาน  และ ครอบครัว จงมี

แต่ความสุข ความเจริญในหน้าที่การงาน หวังสิ่งใดขอให้สมปราถณา ไม่เจ็บไม่จน สุขภาพแข็งแรงครับ  หลงรัก

Uploaded with ImageShack.us
  ขอบคุณครับน้าจอย ช่วงนี้คงสิไม่ได้ล่องน้อครับเพราะว่าพี่แป๋งคุมสอบ Grin ไหว้
ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ท่าน ภูพาน 
ขอบคุณครับน้ายอด ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  Cheesy
ขอบคุณครับพี่ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้ Grin

อยู่ดีมีแฮง... อยู่แดงมีฮี... เด้อครับเด้อ... ไหว้

ขอบคุณหลายๆครับอ้าย สิบ่มีแฮงกะย้อนรูปนี้ละครับ น้ำลายหก  ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 08:33:00 AM »

ขอให้รวยๆ  สุขภาพแข็งแรง  มีปืนเยอะๆเด้อครับ Grin

ขอบคุณครับพี่เล็ก Grin ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณครับน้า ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ.......

สุขสันต์วันเกิดครับผม..ขอให้ร่ำๆรวยๆเด้ออาว์

ขอบคุณหลายๆครับพี่เสก ไหว้
              สุขสันต์วันเกิด มีความสุขหลายๆเด้อครับผม  Grin

ขอบคุณหลายๆครับอ้าย Grin ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ขอให้อยู่ดีมีแฮง เด้อครับอ้ายภูพาน ไหว้

ครับผมขอบคุณหลายๆครับอ้าย Grin ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 08:36:17 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
   ขอบคุณครับ Grin ไหว้

อยู่ดีมีแฮงครับ ความเจ็บอย่าได้ ความไข้อย่าให้มี  ไหว้
   ขอบคุณครับน้าเช่นกันครับ Grin ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับท่านภูพาน

ขอบคุณครับน้าบุญ ไหว้
สุขสันต์วันครบรอบวันคคล้ายวันเกิดนะครับ

ขอบคุณครับ ไหว้
สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้
ขอบคุณครับน้า ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ อยู่ดีมีแฮงเด้อครับเด้อ ไหว้

ขอบคุณหลายๆครับอ้าย Grin ไหว้

สุขสันต์วันคลายวันเกิดครับ

ขอบคุณครับน้า Grin ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 08:39:45 AM »

แข็งๆแฮงๆเฮียนจบไวไวเด้อครับเด้อ  สอบหยังกะให้ติด เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สอบงานติดแล้วครับแต่สอบเรียนตกตลอด Grin  ขอบคุณหลายๆเด้อครับพี่แป๋ง Grin ไหว้

สุขขี   สุขขัง  สุขโข    สุขเมิ้ดตน เมิ้ดโต    เด้อคร๊าบบบ  เด้อ             Cheesy   ไหว้

ขอบคุณหลายๆครับ ไหว้

วันเวลาผันเปลี่ยนเวียนมาครบ
จึงบรรจบอีกครั้งดั่งวันนี้
ขออวยพรให้สุขสวัสดี
สุขชีวี ปราศโศก ทุกข์โรคภัย......ฯลฯ

ขอบคุณครับ ไหว้
  ขอให้มีความสุข ความเจริญ ในโอกาสวันคล้ายวันเกิดนะครับ เยี่ยม ไหว้

ขอบคุณครับเช่นกันครับ Cheesy ไหว้

ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 08:44:35 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 09:13:53 AM »

http://www.youtube.com/watch?v=PSLKDMvaoCY

สุขสันต์วันเกิด.. ขอให้มีความสุขในชีวิต มาก ๆ นะครับ คุณ ภูพาน~รักพ่อหลวง.  Cheesy

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์