เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 06:23:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยพิจารณา คลิปนี้ให้หน่อยครับ  (อ่าน 5305 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 12:17:12 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=ZeLIlp139rc

Grin Grin Grin

และรู้สึกยังไง ครับ

อยากทราบ จริง ๆ เหรอ บังฟีน..  

ถ้าไม่รู้จักมาก่อน  ต้องคิดว่าเป็นพวกโรคจิต หลงตัวเอง.. ประจาน ทำร้ายตัวเอง..  แล้วยังไม่รู้ตัวเองอีก

ท่านใด ที่ออกมาชม ก็เพราะเลี่ยงไม่อยากพูด ความจริง นะบัง..   ผมเห็นแล้ว ทำให้กินข้าวไม่ลง  คิก คิก  คิก คิก

โดนชก โดนชกชัดเจน ครับ ท่านพี่โร้ด  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   กะว่าจะแกล้ง อาเจษ โดนเอง เต็มๆครับ

แต่ผม ก็ดูจน จบ นะ บัง.. และกาแฟ ที่ดื่ม ก็ยังไม่พุ่ง นั่งขำอยู่นาน .. ทำไปได้ นะบัง   คิก คิก    คิก คิก  

5555+  พี่โร้ดนี่ก็น่ะ  อดทนจริงๆครับ  ผมดูคลิปนี้เมื่อคืน ตอนนั้นนั่งจิบเหล้าอยู่คนเดียวในบ้านครับ แต่ผมดูได้นิดเดียวครับพี่โร้ด เก็บเหล้าแล้วเลิกกินเลย........ อ๋อย บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 12:17:54 PM »

ผมชอบตอนบังเค้าดูดครับ.............................ได้อารมณ์จริงๆ

หลงรัก หลงรัก

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

ครูหมูโดนแบบมะขามเปียกหรือเนี่ย   ตกใจหน้าซีด

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 12:22:57 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=ZeLIlp139rc

Grin Grin Grin

และรู้สึกยังไง ครับ

อยากทราบ จริง ๆ เหรอ บังฟีน.. 

ถ้าไม่รู้จักมาก่อน  ต้องคิดว่าเป็นพวกโรคจิต หลงตัวเอง.. ประจาน ทำร้ายตัวเอง..  แล้วยังไม่รู้ตัวเองอีก

ท่านใด ที่ออกมาชม ก็เพราะเลี่ยงไม่อยากพูด ความจริง นะบัง..   ผมเห็นแล้ว ทำให้กินข้าวไม่ลง  คิก คิก  คิก คิก

โดนชก โดนชกชัดเจน ครับ ท่านพี่โร้ด  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   กะว่าจะแกล้ง อาเจษ โดนเอง เต็มๆครับ

แต่ผม ก็ดูจน จบ นะ บัง.. และกาแฟ ที่ดื่ม ก็ยังไม่พุ่ง นั่งขำอยู่นาน .. ทำไปได้ นะบัง   คิก คิก    คิก คิก 

5555+  พี่โร้ดนี่ก็น่ะ  อดทนจริงๆครับ  ผมดูคลิปนี้เมื่อคืน ตอนนั้นนั่งจิบเหล้าอยู่คนเดียวในบ้านครับ แต่ผมดูได้นิดเดียวครับพี่โร้ด เก็บเหล้าแล้วเลิกกินเลย........ อ๋อย บู่

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก  น้าชายเจษฏ์ ให้ จบต๊ะ นะ   Grin
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 12:25:54 PM »

เข้าท่าๆ....  คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 12:47:47 PM »

งอน งอน งอน
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 08:14:18 PM »

ท่าดูดน่ากลัวมาก
อย่าให้พวกเกย์เห็นนะเออ สงสัยจะชอบ      แบร่ แบร่
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 08:32:14 PM »

ชอบครับ  ขำก๊าก ชอบมากเลย  เยี่ยม  เยี่ยม
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 08:55:15 PM »

ผมสงสัยจัง ว่าทำไมต้องดูด กัดเอาไม่ได้เหรอครับ  Grin
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 09:54:36 PM »

ตกใจ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 09:57:28 PM »

ผมสงสัยจัง ว่าทำไมต้องดูด กัดเอาไม่ได้เหรอครับ  Grin

กัดก็ไม่ได้อารมณ์ซิครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

จริงๆแล้ว ที่ดูดเพราะต้องการยั่ว น้ำลาย ครับ ครับ อีกอย่าง มันเสียวฟันครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชอบครับ  ขำก๊าก ชอบมากเลย  เยี่ยม  เยี่ยม

ตกใจ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 10:36:10 PM »

อย่าให้พวกเกย์เห็นนะเออ สงสัยจะชอบ      แบร่ แบร่

ผมมีสามีแล้วครับ  Grin
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 10:54:54 PM »

อย่าให้พวกเกย์เห็นนะเออ สงสัยจะชอบ      แบร่ แบร่

รู้นะว่าหมายถึงใคร   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 10:57:39 PM »

อย่าให้พวกเกย์เห็นนะเออ สงสัยจะชอบ      แบร่ แบร่

ผมมีสามีแล้วครับ  Grin

ฉายา "จอมอุบาทว์ ประจำเวป" ไม่ได้มาเพราะโชคช่วยจริงๆ ฝีมือล้วนๆ ยิ้มีเลศนัย ไหว้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 11:01:59 PM »

รู้นะว่าหมายถึงใคร   คิก คิก

ฉายา "จอมอุบาทว์ ประจำเวป" ไม่ได้มาเพราะโชคช่วยจริงๆ ฝีมือล้วนๆ ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ไม่ใช่ซะหน่อย  งอน
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 08:09:12 AM »

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์