เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 08:28:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยพิจารณา คลิปนี้ให้หน่อยครับ  (อ่าน 5331 ครั้ง)
ckanoon
Full Member

คะแนน 41

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 07:45:20 AM »

โอยยย  แบร่ น้ำลายไหล  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เหล้าเถื่อนที่หยบนายเอามากันต๊ะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ด้วยพระเมตตาบารมี  ชุมพรวันนี้สุขร่มเย็น
             สำนึกในพระมหากรุณาธิคุณในหลวงของเรา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 08:09:26 AM »

พี่ศักดาตื่นมาท้องจะเสียไหมเนี่ย...  Cheesy

ผมจำพวกท้อง ชูชกครับ ไม่มีปัญหา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 08:11:07 AM »

เพิ่งนึกออกว่า ตั้งงบ 10 บาท .......    เกินไป 2 บาท จะซื้ออะไร  ขำก๊าก
                                                                                  เซ็นโซดายน์นะบัง เสียวฟันช่วยได้ครับ  คิก คิก
อ้าว ตาม อ่านเหมือนกันหรอครับ   คิก คิก คิก คิก

ถามจริงเหอะบังหมดแนวจะแดรกแล้วเหรอ.. ยี๊
ชอบละซิ  กลืนน้ำลาย เป็น ลิตรเลยมั้ง นั้น น่ะ  ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 09:18:19 AM »

ปกติผมจะชอบดูพี่บังกินนะครับ ทั้งก๋วยเตี๋ยว แกงใต้ ไข่เจียวลูกโดด ดูแล้วน่ากินดีครับ  เยี่ยม

...............แต่เจอมะขามเปียกแบบนี้รับไม่ได้จริงๆ........แค่เห็นก็เข็ดฟันแล้วครับ........อี๋  ยี้   อ๋อย

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 09:18:40 AM »

เห็นมะขามเปียกแล้วทำให้คิดถึง 40ดีกรี สมัยก่อน    น้ำลายหก
          ว่าก็ว่านะไม่ ได้ยอ บังดาหน้าตาก็พอไปวัดไปสุเหล่าได้เหมือนกันเน๊าะ   Grin

ปล. บังสอนให้ผมเอาคลิปลงยูทูปอิดที  นะ นะ นะ    หลงรัก

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 09:22:40 AM »

เห็นมะขามเปียกแล้วทำให้คิดถึง 40ดีกรี สมัยก่อน    น้ำลายหก
          ว่าก็ว่านะไม่ ได้ยอ บังดาหน้าตาก็พอไปวัดไปสุเหล่าได้เหมือนกันเน๊าะ   Grin

ปล. บังสอนให้ผมเอาคลิปลงยูทูปอิดที  นะ นะ นะ    หลงรัก

ตามสบายครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ไหว้ หลงรัก
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 11:31:45 AM »

คอมฯผมจะเจ๊งไหมเนี้ยะ คิก คิก คิก คิก
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 11:46:18 AM »

http://www.youtube.com/watch?v=ZeLIlp139rc

Grin Grin Grin

และรู้สึกยังไง ครับ

อยากทราบ จริง ๆ เหรอ บังฟีน.. 

ถ้าไม่รู้จักมาก่อน  ต้องคิดว่าเป็นพวกโรคจิต หลงตัวเอง.. ประจาน ทำร้ายตัวเอง..  แล้วยังไม่รู้ตัวเองอีก

ท่านใด ที่ออกมาชม ก็เพราะเลี่ยงไม่อยากพูด ความจริง นะบัง..   ผมเห็นแล้ว ทำให้กินข้าวไม่ลง  คิก คิก  คิก คิก

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 11:47:30 AM »

อุบาททททททททททททททททททอิกระเทยประชาบาล

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 11:58:31 AM »

http://www.youtube.com/watch?v=ZeLIlp139rc

ถ้าไม่รู้จักมาก่อน  ต้องคิดว่าเป็นพวกโรคจิต หลงตัวเอง.. ประจาน ทำร้ายตัวเอง..  แล้วยังไม่รู้ตัวเองอีก

ท่านใด ที่ออกมาชม ก็เพราะเลี่ยงไม่อยากพูด ความจริง นะบัง..   ผมเห็นแล้ว ทำให้กินข้าวไม่ลง  คิก คิก  คิก คิก

โดนชก โดนชกชัดเจน ครับ ท่านพี่โร้ด  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   กะว่าจะแกล้ง อาเจษ โดนเอง เต็มๆครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 12:01:21 PM »

อุบาททททททททททททททททททอิกระเทยประชาบาล
งอน แลบลิ้น
magicmo
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 12:06:12 PM »

Grin Grin Grin Grinขอบคุณมากๆๆเลยครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 12:06:57 PM »

Grin Grin Grin Grinขอบคุณมากๆๆเลยครับ

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 12:12:51 PM »

โดนชก โดนชกชัดเจน ครับ ท่านพี่โร้ด  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   กะว่าจะแกล้ง อาเจษ โดนเอง เต็มๆครับ

แต่ผม ก็ดูจน จบ นะ บัง.. และกาแฟ ที่ดื่ม ก็ยังไม่พุ่ง นั่งขำอยู่นาน .. ทำไปได้ นะบัง   คิก คิก    คิก คิก  

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 12:16:47 PM »

แต่ผม ก็ดูจน จบ นะ บัง.. และกาแฟ ที่ดื่ม ก็ยังไม่พุ่ง นั่งขำอยู่นาน .. ทำไปได้ นะบัง   คิก คิก    คิก คิก 

คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขอบคุณครับ ท่านพี่โร๊ด  คิก คิก คิก คิก  ผมว่าเป็นคลิปที่เรียก น้ำลายได้ดี(น้ำลายสอ) คิก คิก คิก คิก
 ไหว้   

นี้ครับ ที่มาทั้งหมด    http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=69190.22560   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์