เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:33:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมโดนยึดปืนกันได้แล้ว  (อ่าน 30531 ครั้ง)
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 11:50:09 PM »

เป็นพวกวุฒิภาวะทางเพศถดถอยครับ

ผมไม่ได้พูดเองนะ ปู่ฟรอยด์แกพูดไว้  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
อ้ายโย
Sr. Member

คะแนน 47

นายซ่าง ณ ภูธร

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 12:09:03 AM »

รั่วแล้ว ชักเยอะแล้ว

นายซ่างน้อย ตะกายดอย
มะนาวโห่(ฮิ้ว)
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 05:52:27 AM »

บทบรรณาธิการด้วยนะนั่น   ขนาดไอ้เหลี่ยมยังยึดไม่ได้เล้ย   แบร่ แบร่

เอาใจไปเลยครับพี่น้อง  +1  เยี่ยม

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 06:28:15 AM »

ปัญหาภาคใต้นั้นต้นตอคือต้องการแหล่งน้ำมันดิบ...

ประเทศที่ต้องการแหล่งน้ำมันดิบในอ่าวไทยเป็นผู้สนับสนุนให้เกิดขบวนการแยกดินแดน เมื่อแยกออกไปแล้วจะได้ชายหาดที่ปากแม่น้ำหงายขึ้นเหนือ(หาแผนที่ดูเอา - จะเห็นชัด)... เมื่อประกาศเขตเศรษฐกิจ 200 ไมล์ทะเลแล้วจะกินพื้นที่ฝั่งขวามือของอ่าวไทยไปแยะ ตรงนั้นเมื่ออยู่ในไทยไม่มีปัญหา แต่ถ้าเป็นประเทศอื่นปุ๊บ จะต้องแบ่งหลุมน้ำมันกันกับประเทศไทย(สรุปว่าไทยจะโดนเฉือนให้รัฐใหม่)...

อ่าวไทยฝั่งซ้ายก็โดนเขมรแบ่งไป อ่าวไทยฝั่งขวาก็โดนรัฐใหม่แบ่งไป... โหย... ทำไงให้"คนไทยส่วนใหญ่"เข้าใจเรื่องนี้กันหนอ...

ยังเข้าใจผิดๆกันว่าเป็นเรื่องศาสนา เรื่องความกดขี่ เรื่องฯลฯ, มันก็ถูกทุกข้อแหละ แต่เรื่องน้ำมันมันเป็นเรื่องใหญ่ ที่ทำให้เรื่องอื่นถูกขุดขึ้นมาเป็นเชื้อฟืนสำหรับยุ(และหลอก)คนโง่ให้ลุกฮือ...

นึกถึงเพลงเรฟูจี... "กินมีเหลือ เผื่อแผ่กันวันนั้น วันนี้คงไม่ต้องล่องเรือ... เกลือจิ้มเกลือ เหลือเพียงเรือล่องมา มาเข้ามาเข้ามา เรฟูจี"...

สรุปว่าแหล่งน้ำมันควรจะเป็นของไทยทั้งประเทศ ชาวบ้านแถวนั้นก็ได้ประโยชน์ด้วย... ไม่ใช่ ปตท. กินรวบ(น้ำมันขึ้นราคาทีไรหุ้น ปตท.ขึ้น - แต่ระบบเศรษฐกิจแฟ่บ เพราะน้ำมันแพง)... จ๊ากซ์...

+  สายแร่ทองคำ  ที่โต๊ะโม๊ะ  ด้วยครับ 

ขอบคุณครับ... นายสมชายพิมพ์ผิดกลับซ้ายขวาครับ... เย้...
CUPID-รักในหลวงทั้งบ้าน
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 06:38:09 AM »

เริ่มด้วยเก็บอาวุธของนักข่าว และ พนักงานทุกท่าน ในสำนักงาน นสพ.ของ บก.ต้นคิดสมองใสก่อนเลย ๗๓จ้า

ศรรักของCUPIDแรงฤทธิ์เสมอ แม้เผลอยิงผิด ขอโทษยาถอนพิษ(รัก)ไม่มี
triton2007
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 08:22:31 AM »

พวกสมองพิการคิดได้แค่นี้เอง เสียดายความรู้มี่เรียนมา

กระสุนจริงยิงเป้าปลอมหมด
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 08:38:10 AM »

..ไอ้คนเขียน โ ค ต ร งี่เง่า นั่งเทียนเขียนข่าวโดยไม่นึกถึงสภาพความเป็นจริง.. บู่
..จะปล่อยให้พวกอันธพาล พวกอัปรีย์ครองเมืองหรือย่างไร  ยี๊

..ว่าไปแล้ว ก็อยากใก้รัฐบาลปูเสฉวนทำตามความคิดงี่เง่าที่ว่า จะได้เดินตามรอยพี่ชายเธอ.. ตกใจ
..เพราะสังเกตว่า ใครก็ตามคิดจะยึดปืนจากประชาชนผู้บริสุทธิ์ มักจะมีอันเป็นไป.. ไหว้
..ไม่ว่า... วันนอร์...ทักษิณ... ขำก๊าก

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 08:43:48 AM »

โยนหินถามทางครับใครทำก็รู้จุดจบจะเป็นอย่างไร ก็รองดูกันครับกล้าๆหน่อย

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 08:55:57 AM »

ถ้ามันคิดได้แค่นี้ก็ไปยื่นใบลาออกไปทำอย่างอื่นที่ไม่ต้องใช้ปัญยาทำเถอะ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 08:59:33 AM »

........ คิก คิก ใครมีรูปถ่าย คนเขียนบทความนี้ไหมครับ  อยากเห็นหน้า  เผื่อเจอตามตลาดจะได้เข้าไปทักทาย

ได้พูดคุยกับแกซักหน่อย  แกอาจฉลาดขึ้นครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ให้ความรู้เขาหน่อยครับ Grin Grin Grin อาจจะหูตาสว่างเพิ่ม

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 09:03:07 AM »

มันคิดได้ไงเนี้ย !!

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 09:09:47 AM »

..ช่วยแนบกระทู้นี้ไปเว็บของ น.ส.พ. ฉบับดังกล่าวด้วยครับ..เผื่อแกจะโผล่หัวออกจากกระดองมั่ง..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
cool9
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 09:10:07 AM »

ผมอยากนั่งคุยกับ"ไอ้ควาย"คนที่เขียนคอลัมน์นี้จังเลยครับ .................

ขำกลิ้ง .................
แหมท่านมะขิ่นอย่่าเอามันไปเปรียบกับควายเลยครับเสียควายหมด(ควายมันยังมีสมองนะ)
sit1451
Full Member

คะแนน 53

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 09:18:03 AM »

เอาไงเอากันครับพี่น้อง
npk223
Jr. Member
**

คะแนน 6

ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 09:27:34 AM »

มันคิดจะยึดปืนเราชาวประชา  อันตัวเราก็มิได้กินหญ้าเหมือนพวกมันนะ  พวกเราก็จักยิดน้ำหมึกและปากกาของพวกนี้ได้นะไอ้สมองกลวงเอ๋ย ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด แลบลิ้น แลบลิ้น
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 16
  พิมพ์