เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:30:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: มีมั๊ยครับปืนขนาดนี้ที่จะเล็กมากๆ
ขนาดความยาว - 3 (37.5%)
ขนาดบรรจุกระสุน - 5 (62.5%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 8

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากได้รูปปืนขนาด 11 ที่มีขนาดเล็กที่สุด  (อ่าน 9097 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:25:10 PM »

ห้าร้อยกว่าเกือบหกร้อยเหรียญ

ตกใจหน้าซีดพระเจ้าช่วยกล้วยทอด ซื้อกล๊อกได้ มากกว่า 4 กระบอกอีกครับนั้น น่ะ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   อ๋อย

มันแพงกับอะไรครับ ปืนกระบอกนี้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:27:29 PM »

ตกใจหน้าซีดพระเจ้าช่วยกล้วยทอด ซื้อกล๊อกได้ มากกว่า 4 กระบอกอีกครับนั้น น่ะ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   อ๋อย

มันแพงกับอะไรครับ ปืนกระบอกนี้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไม่มีเจ้าไหนทำขาย มีอยู่บริษัทเดียว ก็งี้แหละและอีกอย่าง คงมีแต่แฟนพันธุ์แท้จริงๆถึงจะซื้อ
ซือไปก็ยิงได้จริง ไม่ต้องกลัวมือแหก  เพราะถ้ามือแหกก็รวยอีก
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:36:42 PM »

หกร้อยเหรียญบ้าอะไรซื้อกล๊อคได้สี่กระบอกเนี่ยบังพยูน   แบร่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:38:21 PM »

ตกใจหน้าซีดพระเจ้าช่วยกล้วยทอด ซื้อกล๊อกได้ มากกว่า 4 กระบอกอีกครับนั้น น่ะ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   อ๋อย

มันแพงกับอะไรครับ ปืนกระบอกนี้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไม่มีเจ้าไหนทำขาย มีอยู่บริษัทเดียว ก็งี้แหละและอีกอย่าง คงมีแต่แฟนพันธุ์แท้จริงๆถึงจะซื้อ
ซือไปก็ยิงได้จริง ไม่ต้องกลัวมือแหก เพราะถ้ามือแหกก็รวยอีก
ประกัน จ่ายหรอครับ  Huh Huh      มีเจ้าเดียวนึกถึงตัวแทน(ในไทย)บราวนิงค์เลยครับ    คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หกร้อยเหรียญบ้าอะไรซื้อกล๊อคได้สี่กระบอกเนี่ยบังพยูน   แบร่

กล๊อก ร้อยกว่าเหรียญ   บู่
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:40:33 PM »

ว่าไป  ที่ไหนกล๊อคร้อยกว่าเหรียญ  บู่

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:41:01 PM »

ตกใจหน้าซีดพระเจ้าช่วยกล้วยทอด ซื้อกล๊อกได้ มากกว่า 4 กระบอกอีกครับนั้น น่ะ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   อ๋อย

มันแพงกับอะไรครับ ปืนกระบอกนี้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ซือไปก็ยิงได้จริง ไม่ต้องกลัวมือแหก เพราะถ้ามือแหกก็รวยอีก
ประกัน จ่ายหรอครับ  Huh Huh      มีเจ้าเดียวนึกถึงตัวแทน(ในไทย)บราวนิงค์เลยครับ    คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หกร้อยเหรียญบ้าอะไรซื้อกล๊อคได้สี่กระบอกเนี่ยบังพยูน   แบร่

กล๊อก ร้อยกว่าเหรียญ   บู่
ฟ้องร้องบริษัทผู้ผลิตไงครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:41:20 PM »

ว่าไป  ที่ไหนกล๊อคร้อยกว่าเหรียญ  บู่
กล๊อกนครสวรรค์ไง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:42:07 PM »

กล๊อกนครสวรรค์ไง

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 09:15:52 AM »

คิดถึงตัวนี้ครับ... Cheesy
อีโบ๊ะ ฝาหรั่ง   ผมเห็นแล้วยังไม่แน่ใจว่ากล้ายิงหรือเปล่าเลยครับคุณหมอ
มีทำออกมาขายใหม่แล้วนะครับ ใช้แบบจากพิมพ์เขียวเก่า ราคาไม่ถูกด้วย
        ที่ว่า " ราคาไม่ถูก" นี่....เขาตั้งราคาผิด....ใช่ไหมครับ?

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 09:57:00 AM »

นานๆจะเห็นท่านสุภาพบุรุษแข่งกันเล็กสักที....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 12:06:59 PM »

นานๆจะเห็นท่านสุภาพบุรุษแข่งกันเล็กสักที....

Grin

nk32
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 02:49:49 PM »

นานๆ จะเห็นแข่งกันเล็ก   ฮะๆถูกใจ
sit1451
Full Member

คะแนน 53

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 12:02:44 PM »

เอาเข้าไป
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์