เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 02:22:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิพี่พงษ์ (Sting รักในหลวง)  (อ่าน 5539 ครั้ง)
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 09:48:50 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ 
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 10:24:03 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับป๋าติง ...... ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีโชคลาภ ร่ำรวย ตลอดไปครับ  ไหว้

Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 04:35:03 PM »

เนื่องในโอกาสใกล้ถึงวันคล้ายวันเกิด พี่พงษ์ (Sting รักในหลวง) พี่ชายที่แสนดี ขอนำอำนาจหลวงปู่ทวดฯ จงบันดาลให้  พี่พงษ์ จงมีแต่ความสุข  สุขภาพแข็งแรง อยู่เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรให้น้องๆน้องครับ   หลงรัก

Uploaded with ImageShack.us

ขอบคุณครับ..น้องจอย

ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง เช่นกันครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 05:05:02 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบคุณครับ..ขอให้มีความสุขเช่นกัน

มีความสุขมากๆครับ สมปราถนาทุกประการครับป๋าsting ไหว้ Cheesy

ขอบใจ...ตากวาง

ขอให้มีความสุข สมปราถนาเช่นกัน

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับขอให้ไม่เจ็บไม่จนไม่ทุกข์นะครับ  ไหว้ ไหว้

Uploaded with ImageShack.us

ขอบคุณครับ...ของขวัญชิ้นใหญ่ดีจัง.. คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 05:27:31 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 05:46:43 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 05:50:29 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.. ขอให้คุณพระสยามเทวาธิราชคุ้มครอง.. ไหว้

ขอบคุณครับท่าน BANGRACHAN  รักในหลวง  ขอให้ขอให้คุณพระสยามเทวาธิราชคุ้มครองเช่นกันครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  Grin
ขอบคุณครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไม่เจ็บไม่จนครับป๋าติง  แข็งแรงๆๆครับ อิอิ

ขอบคุณหลาย ๆ เด้อ.... อ้ายเจษ

ขอให้แข็ง ๆ แรง ๆ  เหมือนกันเด้อ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 06:42:14 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับท่านSting ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2011, 05:15:18 AM โดย boon(เสือไบ) » บันทึกการเข้า

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:46:15 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ............ป๋าติง

ไม่เจ็บ  ไม่จน

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 08:50:15 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับเฮีย... ไหว้ หลงรัก

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก โปรดดลบัลดาลให้เฮียพงษ์ประสบแต่

ความสุขและความเจริญยิ่งๆขึ้นไป ทั้งหน้าที่การงาน การเงิน และทุกๆคนในครอบครัวอยู่ดีมีสุข ร่ำรวยไม่เจ็บ ไม่จนครับผม.. ไหว้

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 08:58:46 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับป๋าสตริง

สุขภาพแข็งแรงครับ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 09:17:31 AM »

..สมสุข..สมหวัง..ดังปรารถนา..ทุกประการ..
..สุขสันต์วันเกิดครับ..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 12:34:39 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้ Grin
ขอบคุณครับ ท่านแพะตาไฟ

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบคุณครับ ท่านnick357 "รักในหลวง"

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 12:35:23 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ขอให้ไม่เจ็บไม่จนครับพี่

ขอบคุณครับ...น้องชัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 12:36:11 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ขอบคุณครับ..ท่าน Audy452 ♥ รักในหลวง

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์